Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.869.290.347 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.693.545.347 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.869.290.347 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.693.545.347 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,13%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức tập huấn nghiệp vụ về chuẩn nghèo theo chuẩn nghèo đa chiều quốc gia giai đoạn 2026-2030 và các quy định liên quan về triển khai thực hiện chuẩn nghèo trong năm 2026 của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH GIA LAI
25/08/2026 10:25
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức tập huấn nghiệp vụ về chuẩn nghèo theo chuẩn nghèo đa chiều quốc gia giai đoạn 2026-2030 và các quy định liên quan về triển khai thực hiện chuẩn nghèo trong năm 2026 của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN với 1 gói thầu.
22/08/2026 09:25
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt cụm pano tuyên truyền Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững trên địa bàn các xã từ nguồn kinh phí Tiểu dự án 2, Dự án 6 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 được phép kéo dài sang năm 2026 tiếp tục thực hiện của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN - QUẢNG CÁO ĐẠI PHÁT
28/07/2026 07:11
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt cụm pano tuyên truyền Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững trên địa bàn các xã từ nguồn kinh phí Tiểu dự án 2, Dự án 6 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 được phép kéo dài sang năm 2026 tiếp tục thực hiện của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN với 1 gói thầu.
22/07/2026 18:52
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức tập huấn nâng cao năng lực cán bộ làm công tác giảm nghèo từ nguồn kinh phí Tiểu dự án 1, Dự án 7 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 được phép kéo dài sang năm 2026 tiếp tục thực hiện của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH GIA LAI
20/07/2026 07:57
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức tập huấn nâng cao năng lực cán bộ làm công tác giảm nghèo từ nguồn kinh phí Tiểu dự án 1, Dự án 7 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 được phép kéo dài sang năm 2026 tiếp tục thực hiện của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN với 1 gói thầu.
14/07/2026 15:29
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt cụm pano tuyên truyền Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững trên địa bàn các xã từ nguồn kinh phí Tiểu dự án 2, Dự án 6 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 được phép kéo dài sang năm 2026 tiếp tục thực hiện của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN với 1 gói thầu.
03/07/2026 11:31
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng: Sửa chữa Trụ sở làm việc Chi cục Phát triển nông thôn của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN.
22/06/2026 09:05
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí giám sát thi công công trình của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng HTC
22/06/2026 09:05
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê hệ thống phần mềm quản lý cơ sở dữ liệu hộ nghèo, cận nghèo của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
19/06/2026 14:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức bồi dưỡng lớp “Phổ biến chính sách hỗ trợ phát triển HTX; Hướng dẫn HTX xây dựng mã vùng trồng và các tiêu chuẩn chất lượng nông sản”.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà Khách Thanh Bình
18/12/2024 15:13
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Quản lý dự án đầu tư xây dựng gói thầu: Sửa chữa Trụ sở làm việc Chi cục Phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH VINH
13/12/2024 16:00
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Sửa chữa Trụ sở làm việc Chi cục Phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV XD VIỆT THẮNG
13/12/2024 15:56
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng công trình: Sửa chữa Trụ sở làm việc Chi cục Phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRỌNG TÍN
10/12/2024 15:45
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng công trình: Sửa chữa Trụ sở làm việc Chi cục Phát triển nông thôn với 2 nhà thầu tham gia.
29/11/2024 09:02
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng công trình: Sửa chữa Trụ sở làm việc Chi cục Phát triển nông thôn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/11/2024 08:42
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng công trình: Sửa chữa Trụ sở làm việc Chi cục Phát triển nông thôn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 10:31
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Thẩm định Hồ sơ yêu cầu; Thẩm định kết quả lựa chọn nha thầu qua mạng gói thầu: Sửa chữa Trụ sở làm việc Chi cục Phát triển nông
thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG NGUYÊN KHÔI
21/11/2024 15:01
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và báo cáo đánh giá E-HSDT qua mạng gói thầu: Sửa chữa Trụ sở làm việc Chi cục Phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH VINH
21/11/2024 14:53
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa Trụ sở làm việc Chi cục Phát triển nông thôn với 6 gói thầu.
20/11/2024 10:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức tập huấn nghiệp vụ về chuẩn nghèo theo chuẩn nghèo đa chiều quốc gia giai đoạn 2026-2030 và các quy định liên quan về triển khai thực hiện chuẩn nghèo trong năm 2026 của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH GIA LAI
25/08/2026 10:25
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức tập huấn nghiệp vụ về chuẩn nghèo theo chuẩn nghèo đa chiều quốc gia giai đoạn 2026-2030 và các quy định liên quan về triển khai thực hiện chuẩn nghèo trong năm 2026 của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN với 1 gói thầu.
22/08/2026 09:25
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt cụm pano tuyên truyền Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững trên địa bàn các xã từ nguồn kinh phí Tiểu dự án 2, Dự án 6 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 được phép kéo dài sang năm 2026 tiếp tục thực hiện của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN - QUẢNG CÁO ĐẠI PHÁT
28/07/2026 07:11
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt cụm pano tuyên truyền Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững trên địa bàn các xã từ nguồn kinh phí Tiểu dự án 2, Dự án 6 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 được phép kéo dài sang năm 2026 tiếp tục thực hiện của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN với 1 gói thầu.
22/07/2026 18:52
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức tập huấn nâng cao năng lực cán bộ làm công tác giảm nghèo từ nguồn kinh phí Tiểu dự án 1, Dự án 7 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 được phép kéo dài sang năm 2026 tiếp tục thực hiện của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH GIA LAI
20/07/2026 07:57
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức tập huấn nâng cao năng lực cán bộ làm công tác giảm nghèo từ nguồn kinh phí Tiểu dự án 1, Dự án 7 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 được phép kéo dài sang năm 2026 tiếp tục thực hiện của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN với 1 gói thầu.
14/07/2026 15:29
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt cụm pano tuyên truyền Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững trên địa bàn các xã từ nguồn kinh phí Tiểu dự án 2, Dự án 6 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 được phép kéo dài sang năm 2026 tiếp tục thực hiện của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN với 1 gói thầu.
03/07/2026 11:31
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng: Sửa chữa Trụ sở làm việc Chi cục Phát triển nông thôn của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN.
22/06/2026 09:05
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí giám sát thi công công trình của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng HTC
22/06/2026 09:05
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê hệ thống phần mềm quản lý cơ sở dữ liệu hộ nghèo, cận nghèo của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
19/06/2026 14:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 18 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Danh dự là viên kim cương mà đức hạnh đeo nơi tay. "
Voltaire
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh