Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục phát triển nông thôn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.908.105.024 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.879.288.394 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục phát triển nông thôn như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.908.105.024 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.879.288.394 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,74%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục phát triển nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ kiểm nghiệm mẫu thực phẩm của chủ đầu tư Chi cục phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SCI-TECH
21/08/2026 15:54
Bên mời thầu Chi cục phát triển nông thôn đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp gói thầu: Cung cấp dịch vụ kiểm nghiệm mẫu thực phẩm của chủ đầu tư Chi cục phát triển nông thôn với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:04
Bên mời thầu Chi cục phát triển nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ kiểm nghiệm mẫu thực phẩm của chủ đầu tư Chi cục phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO
02/07/2026 14:15
Bên mời thầu Chi cục phát triển nông thôn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp gói thầu: Cung cấp dịch vụ kiểm nghiệm mẫu thực phẩm của chủ đầu tư Chi cục phát triển nông thôn với 1 gói thầu.
23/06/2026 14:45
Bên mời thầu Chi cục phát triển nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe ô tô thực hiện rà soát sản phẩm đăng ký tham gia Chương trình OCOP thành phố Hải Phòng năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH PHÚC HOÀNG KIM
17/06/2026 16:17
Bên mời thầu Chi cục phát triển nông thôn đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuê xeô tô thực hiện rà soát sản phẩm đăng ký tham gia chương trình OCOP thành phố Hải Phòng năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục phát triển nông thôn với 1 gói thầu.
16/06/2026 17:36
Bên mời thầu Chi cục phát triển nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tuyên truyền về chương trình OCOP thành phố Hải Phòng năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và phát thanh, truyền hình Hải Phòng
08/06/2026 16:21
Bên mời thầu Chi cục phát triển nông thôn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tuyên truyền về chương trình OCOP thành phố Hải Phòng năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục phát triển nông thôn với 1 gói thầu.
03/06/2026 14:34
Bên mời thầu Chi cục phát triển nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu In ấn túi, hộp, tem nhãn sản phẩm Vải thiều Thanh Hà của chủ đầu tư Chi cục phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: Cty Cổ phần in Việt Dũng
06/05/2026 15:08
Bên mời thầu Chi cục phát triển nông thôn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu in ấn túi, hộp, tem nhãn sản phẩm Vải thiều Thanh Hà phục vụ hoạt động giới thiệu, quảng bá, trưng bày xúc tiến thương mại sản phẩm Vải thiều Thanh Hà năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục phát triển nông thôn với 1 gói thầu.
29/04/2026 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục phát triển nông thôn là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục phát triển nông thôn là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục phát triển nông thôn là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục phát triển nông thôn đã công bố 1 quyết định xử phạt.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục phát triển nông thôn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục phát triển nông thôn là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự chịu đựng kéo dài khuất phục cả những kẻ can trường. "
Lord Byron
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026