Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 44 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 89 gói thầu, trong đó có 40 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 51 gói (với 57 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 50 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 43 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,74%, Xây lắp 5,26%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.315.694.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.465.861.216 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,74%, Xây lắp 5,26%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.315.694.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.465.861.216 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,53%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bao bì, tem cho các sản phẩm đã được chứng nhận OCOP của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DUY LÂM
23/10/2025 16:40
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đã đăng tải TBMT Mua sắm bao bì, tem cho các sản phẩm đã được chứng nhận OCOP của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2025 14:50
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm một số gói thầu thực hiện chương trình mỗi xã một sản phẩm thuộc chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng với 2 gói thầu.
03/06/2025 17:27
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt 02 Hệ thống sấy đa năng 5 trong 1 dùng sấy nông sản và rau củ quả theo công nghệ tĩnh đảo chiều gió, nhiệt sạch; 01 Hệ thống đóng bao bán tự động trong chế biến nông sản cà phê, ngô, mắc ca. của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỨ ANH
02/06/2025 09:26
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt 02 Hệ thống sấy đa năng 5 trong 1 dùng sấy nông sản và rau củ quả theo công nghệ tĩnh đảo chiều gió, nhiệt sạch; 01 Hệ thống đóng bao bán tự động trong chế biến nông sản cà phê, ngô, mắc ca. của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/05/2025 16:44
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp máy móc để thực hiện mô hình cơ giới hoá, ứng dụng công nghệ cao trong sản xuất nông nghiệp hiện đại năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng với 2 gói thầu.
09/05/2025 16:02
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Cung cấp 02 máy chân không của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐÓNG GÓI NAM DƯƠNG
07/12/2024 09:30
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp 01 máy sấy nhiệt (400kg) của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ENOAGRI
07/12/2024 09:17
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp lắp đặt 01 Kho lạnh của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ NGHỆ XANH VIỆT NAM
06/12/2024 09:59
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Hỗ trợ cây xanh cải tạo cảnh quan kiến trúc và môi trường trong toàn bộ không gian du lịch của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CẤP THOÁT NƯỚC ĐỨC PHÚC
06/12/2024 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Mua sắm một số gói thầu thực hiện chương trình mỗi xã một sản phẩm thuộc chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2025 với 2 gói thầu.
03/06/2025 17:27
Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Cung cấp máy móc để thực hiện mô hình cơ giới hoá, ứng dụng công nghệ cao trong sản xuất nông nghiệp hiện đại năm 2025 với 2 gói thầu.
09/05/2025 16:02
Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04: Cung cấp 02 máy chân không.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐÓNG GÓI NAM DƯƠNG
07/12/2024 09:30
Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp 01 máy sấy nhiệt (400kg).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ENOAGRI
07/12/2024 09:17
Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Hỗ trợ cải tạo, nâng cấp và hoàn thiện hệ thống chỉ dẫn (Cổng tre) đảm bảo chất lượng dịch vụ điểm du lịch thuộc Mô hình chuỗi liên kết phát triển du lịch canh nông kết hợp tham quan trải nghiệm vườn, rau, hoa và cây ăn trái với 1 gói thầu.
26/11/2024 16:25
Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Hỗ trợ cải tạo, nâng cấp và hoàn thiện hệ thống chỉ dẫn (Cổng tre) đảm bảo chất lượng dịch vụ điểm du lịch thuộc Mô hình chuỗi liên kết phát triển du lịch canh nông kết hợp tham quan trải nghiệm vườn, rau, hoa và cây ăn trái với 1 gói thầu.
20/11/2024 09:06
Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu cung cấp máy móc để thực hiện mô hình hỗ trợ nâng cao hiệu quả hoạt động của các hình thức tổ chức sản xuất thuộc Chương trình Mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2024 (đợt 2) với 3 gói thầu.
28/10/2024 15:40
Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc dự toán mua sắm máy móc, thiết bị đổi mới cộng nghệ sản xuất cho các chủ thể OCOP thực hiện Chương trình mỗi xã một sản phẩm thuộc Chương trình Mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2024 với 1 gói thầu.
09/09/2024 09:09
Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc dự toán mua sắm máy móc, thiết bị đổi mới cộng nghệ sản xuất cho các chủ thể OCOP thực hiện Chương trình mỗi xã một sản phẩm thuộc Chương trình Mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2024 với 1 gói thầu.
30/08/2024 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bao bì, tem cho các sản phẩm đã được chứng nhận OCOP của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DUY LÂM
23/10/2025 16:40
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đã đăng tải TBMT Mua sắm bao bì, tem cho các sản phẩm đã được chứng nhận OCOP của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2025 14:50
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm một số gói thầu thực hiện chương trình mỗi xã một sản phẩm thuộc chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng với 2 gói thầu.
03/06/2025 17:27
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt 02 Hệ thống sấy đa năng 5 trong 1 dùng sấy nông sản và rau củ quả theo công nghệ tĩnh đảo chiều gió, nhiệt sạch; 01 Hệ thống đóng bao bán tự động trong chế biến nông sản cà phê, ngô, mắc ca. của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỨ ANH
02/06/2025 09:26
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt 02 Hệ thống sấy đa năng 5 trong 1 dùng sấy nông sản và rau củ quả theo công nghệ tĩnh đảo chiều gió, nhiệt sạch; 01 Hệ thống đóng bao bán tự động trong chế biến nông sản cà phê, ngô, mắc ca. của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/05/2025 16:44
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp máy móc để thực hiện mô hình cơ giới hoá, ứng dụng công nghệ cao trong sản xuất nông nghiệp hiện đại năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng với 2 gói thầu.
09/05/2025 16:02
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Cung cấp 02 máy chân không của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐÓNG GÓI NAM DƯƠNG
07/12/2024 09:30
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp 01 máy sấy nhiệt (400kg) của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ENOAGRI
07/12/2024 09:17
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp lắp đặt 01 Kho lạnh của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ NGHỆ XANH VIỆT NAM
06/12/2024 09:59
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Hỗ trợ cây xanh cải tạo cảnh quan kiến trúc và môi trường trong toàn bộ không gian du lịch của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CẤP THOÁT NƯỚC ĐỨC PHÚC
06/12/2024 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng là chủ đầu tư của 44 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 44 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng là chủ đầu tư của 57 TBMT, trong đó tự mời thầu 45 TBMT, đơn vị khác mời thầu 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng là chủ đầu tư của 40 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Lâm Đồng là chủ đầu tư có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có những giờ phút nghiêm trọng mà đôi mắt lại mù quáng, lúc đó phải tìm kiếm với con tim. "
Saint Exupery
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh