Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 70 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 92 gói thầu, trong đó có 63 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 69 gói (với 76 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 76 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 83 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 83 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,05%, Xây lắp 3,95%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 289.208.041.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 286.901.435.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,05%, Xây lắp 3,95%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 289.208.041.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 286.901.435.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục thú y Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Bàn, Ghế hội trường phục vụ công tác chuyên môn năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội.
09/10/2018 17:43
Bên mời thầu Chi cục thú y Hà Nội đã đăng tải TBMT Mua Bàn, Ghế hội trường phục vụ công tác chuyên môn năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
16/08/2018 10:19
Bên mời thầu Chi cục thú y Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua Bàn, Ghế hội trường phục vụ công tác chuyên môn năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội với 1 gói thầu.
30/07/2018 08:28
Bên mời thầu Chi cục thú y Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua Bàn, Ghế hội trường phục vụ công tác chuyên môn năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội với 1 gói thầu.
05/07/2018 11:50
Bên mời thầu Chi cục thú y Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xét nghiệm các chỉ tiêu vi sinh vật, tồn dư kháng sinh trên mẫu thịt gia súc, gia cầm năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội.
09/06/2018 09:21
Bên mời thầu Chi cục thú y Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác đảm bảo an toàn thực phẩm trong chăn nuôi thú y năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội.
09/06/2018 09:19
Bên mời thầu Chi cục thú y Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Xét nghiệm giám sát sự lưu hành virus và kiểm tra hiệu giá kháng thể sau tiêm phòng phục vụ phòng chống dịch gia súc, gia cầm năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội.
15/05/2018 16:36
Bên mời thầu Chi cục thú y Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Xét nghiệm các chỉ tiêu thức ăn chăn nuôi năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội.
15/05/2018 16:34
Bên mời thầu Chi cục thú y Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cải tạo, sửa chữa phòng làm việc tầng 1, 2 Trụ sở Văn phòng Chi cục Thú y của chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội.
07/05/2018 12:41
Bên mời thầu Chi cục thú y Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa Trạm Thú y huyện Ba Vì của chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội.
20/04/2018 23:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục thú y Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua Bàn, Ghế hội trường phục vụ công tác chuyên môn năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Mộc Nhật Minh
09/10/2018 17:43
Chi cục thú y Hà Nội công bố KQMT gói thầu Mua Bàn, Ghế hội trường phục vụ công tác chuyên môn năm 2018 với 4 nhà thầu tham gia.
23/08/2018 14:32
Chi cục thú y Hà Nội đăng tải TBMT Mua Bàn, Ghế hội trường phục vụ công tác chuyên môn năm 2018 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
16/08/2018 10:19
Chi cục thú y Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua Bàn, Ghế hội trường phục vụ công tác chuyên môn năm 2018 với 1 gói thầu.
30/07/2018 08:28
Chi cục thú y Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua Bàn, Ghế hội trường phục vụ công tác chuyên môn năm 2018 với 1 gói thầu.
05/07/2018 11:50
Chi cục thú y Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xét nghiệm các chỉ tiêu vi sinh vật, tồn dư kháng sinh trên mẫu thịt gia súc, gia cầm năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm tra vệ sinh thú y Trung ương I
09/06/2018 09:21
Chi cục thú y Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác đảm bảo an toàn thực phẩm trong chăn nuôi thú y năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ KHOA HỌC KỸ THUẬT AN THỊNH
09/06/2018 09:19
Chi cục thú y Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác đảm bảo an toàn thực phẩm trong chăn nuôi thú y năm 2018 với 1 nhà thầu tham gia.
24/05/2018 09:04
Chi cục thú y Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Xét nghiệm các chỉ tiêu vi sinh vật, tồn dư kháng sinh trên mẫu thịt gia súc, gia cầm năm 2018 với 1 nhà thầu tham gia.
24/05/2018 08:34
Chi cục thú y Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác đảm bảo an toàn thực phẩm trong chăn nuôi thú y năm 2018 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
16/05/2018 18:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục thú y Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Bàn, Ghế hội trường phục vụ công tác chuyên môn năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội.
09/10/2018 17:43
Bên mời thầu Chi cục thú y Hà Nội đã đăng tải TBMT Mua Bàn, Ghế hội trường phục vụ công tác chuyên môn năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
16/08/2018 10:19
Bên mời thầu Chi cục thú y Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua Bàn, Ghế hội trường phục vụ công tác chuyên môn năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội với 1 gói thầu.
30/07/2018 08:28
Bên mời thầu Chi cục thú y Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua Bàn, Ghế hội trường phục vụ công tác chuyên môn năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội với 1 gói thầu.
05/07/2018 11:50
Bên mời thầu Chi cục thú y Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xét nghiệm các chỉ tiêu vi sinh vật, tồn dư kháng sinh trên mẫu thịt gia súc, gia cầm năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội.
09/06/2018 09:21
Bên mời thầu Chi cục thú y Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác đảm bảo an toàn thực phẩm trong chăn nuôi thú y năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội.
09/06/2018 09:19
Bên mời thầu Chi cục thú y Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Xét nghiệm giám sát sự lưu hành virus và kiểm tra hiệu giá kháng thể sau tiêm phòng phục vụ phòng chống dịch gia súc, gia cầm năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội.
15/05/2018 16:36
Bên mời thầu Chi cục thú y Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Xét nghiệm các chỉ tiêu thức ăn chăn nuôi năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội.
15/05/2018 16:34
Bên mời thầu Chi cục thú y Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cải tạo, sửa chữa phòng làm việc tầng 1, 2 Trụ sở Văn phòng Chi cục Thú y của chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội.
07/05/2018 12:41
Bên mời thầu Chi cục thú y Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa Trạm Thú y huyện Ba Vì của chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội.
20/04/2018 23:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội là chủ đầu tư của 70 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 58 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội là chủ đầu tư của 76 TBMT, trong đó tự mời thầu 51 TBMT, đơn vị khác mời thầu 25 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội là chủ đầu tư của 76 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục thú y Hà Nội là chủ đầu tư có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Yêu 1 người không yêu mình cũng như ôm cây xương rồng vậy. Càng ôm chặt thì càng làm bản thân mình đau. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh