Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.857.468.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.113.747.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.857.468.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.113.747.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,26%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Thú y Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vắc xin, hóa chất phục vụ công tác phòng, chống dịch bệnh cho đàn gia súc, gia cầm của chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
17/06/2022 16:23
Bên mời thầu Chi cục Thú y Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương.
27/04/2022 10:55
Bên mời thầu Chi cục Thú y Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ Tài chính
27/04/2022 10:54
Bên mời thầu Chi cục Thú y Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng vắc xin tiêm phòng cho đàn gia súc, gia cầm và hóa chất khử trùng phục vụ công tác phòng chống dịch bệnh động vật năm 2021 của chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
31/05/2021 17:24
Bên mời thầu Chi cục Thú y Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương.
20/04/2021 11:10
Bên mời thầu Chi cục Thú y Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ Tài chính
20/04/2021 11:09
Bên mời thầu Chi cục Thú y Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng vắc xin cúm gia cầm, hóa chất khử trùng phục vụ công tác phòng, chống dịch của Chi cục Chăn nuôi và Thú y của chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
27/10/2020 10:54
Bên mời thầu Chi cục Thú y Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng vắc xin (cúm gia cầm, lở mồm long móng, tai xanh) và hóa chất khử trùng phục vụ công tác phòng, chống dịch bệnh động vật trên cạn năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
08/06/2020 08:43
Bên mời thầu Chi cục Thú y Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng vắc xin Tai xanh tiêm phòng cho đàn lợn nái năm 2019 của chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương.
20/03/2019 14:17
Bên mời thầu Chi cục Thú y Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng vắc xin Tụ dấu tiêm phòng cho đàn lợn năm 2019 của chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG VETVACO
20/03/2019 14:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thú y Hải Dương công bố kết quả gói thầu Mua vắc xin, hóa chất phục vụ công tác phòng, chống dịch bệnh cho đàn gia súc, gia cầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
17/06/2022 16:23
Chi cục Thú y Hải Dương công bố KQMT gói thầu Mua vắc xin, hóa chất phục vụ công tác phòng, chống dịch bệnh cho đàn gia súc, gia cầm với 1 nhà thầu tham gia.
07/06/2022 09:54
Chi cục Thú y Hải Dương đăng tải TBMT Mua vắc xin, hóa chất phục vụ công tác phòng, chống dịch bệnh cho đàn gia súc, gia cầm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/05/2022 08:26
Chi cục Thú y Hải Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn và dịch vụ xây dựng Thăng Long
27/04/2022 10:55
Chi cục Thú y Hải Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ Tài chính
27/04/2022 10:54
Chi cục Thú y Hải Dương đăng tải KHLCNT Mua vắc xin, hóa chất phục vụ công tác phòng, chống dịch bệnh cho đàn gia súc, gia cầm với 3 gói thầu.
27/04/2022 10:47
Chi cục Thú y Hải Dương công bố kết quả gói thầu Cung ứng vắc xin tiêm phòng cho đàn gia súc, gia cầm và hóa chất khử trùng phục vụ công tác phòng chống dịch bệnh động vật năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
31/05/2021 17:24
Chi cục Thú y Hải Dương đăng tải TBMT Cung ứng vắc xin tiêm phòng cho đàn gia súc, gia cầm và hóa chất khử trùng phục vụ công tác phòng chống dịch bệnh động vật năm 2021 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/04/2021 11:24
Chi cục Thú y Hải Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn và dịch vụ xây dựng Thăng Long
20/04/2021 11:10
Chi cục Thú y Hải Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ Tài chính
20/04/2021 11:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Thú y Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vắc xin, hóa chất phục vụ công tác phòng, chống dịch bệnh cho đàn gia súc, gia cầm của chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
17/06/2022 16:23
Bên mời thầu Chi cục Thú y Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương.
27/04/2022 10:55
Bên mời thầu Chi cục Thú y Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ Tài chính
27/04/2022 10:54
Bên mời thầu Chi cục Thú y Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng vắc xin tiêm phòng cho đàn gia súc, gia cầm và hóa chất khử trùng phục vụ công tác phòng chống dịch bệnh động vật năm 2021 của chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
31/05/2021 17:24
Bên mời thầu Chi cục Thú y Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương.
20/04/2021 11:10
Bên mời thầu Chi cục Thú y Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ Tài chính
20/04/2021 11:09
Bên mời thầu Chi cục Thú y Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng vắc xin cúm gia cầm, hóa chất khử trùng phục vụ công tác phòng, chống dịch của Chi cục Chăn nuôi và Thú y của chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
27/10/2020 10:54
Bên mời thầu Chi cục Thú y Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng vắc xin (cúm gia cầm, lở mồm long móng, tai xanh) và hóa chất khử trùng phục vụ công tác phòng, chống dịch bệnh động vật trên cạn năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
08/06/2020 08:43
Bên mời thầu Chi cục Thú y Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng vắc xin Tai xanh tiêm phòng cho đàn lợn nái năm 2019 của chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương.
20/03/2019 14:17
Bên mời thầu Chi cục Thú y Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng vắc xin Tụ dấu tiêm phòng cho đàn lợn năm 2019 của chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG VETVACO
20/03/2019 14:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương là chủ đầu tư của 21 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thú y Hải Dương là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong gia đình cả chồng lẫn vợ đều phải biết phục thiện và thông cảm lẫn nhau. Khi người đàn ông có điều lỗi chớ tránh né trước những lời trách móc của vợ phải công nhận, người đàn bà khi có chuyện trái phải thành thật xin lỗi cùng chồng. Con người không ai toàn mỹ, chuyện vợ chồng cũng thế mà thôi. Biết phục thiện và tha thứ cho nhau thì gia đình càng ngày càng trở nên hạnh phúc, ngược lại càng ngoan cố bao nhiêu thì gia đình càng dễ dàng tan vỡ bấy nhiêu. "
Gina Lombrosso
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh