Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.063.861.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.910.859.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.063.861.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.910.859.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Vác- xin dịch tả lợn nhược độc chủng C của chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn.
01/08/2022 17:35
Bên mời thầu Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Vác- xin lở mồm long móng, type OA của chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
01/08/2022 17:33
Bên mời thầu Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Vác- xin dại chó,mèo của chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn.
01/08/2022 17:30
Bên mời thầu Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Vác xin lở mồm long móng thực hiện công tác tiêm phòng đợt 2 năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
01/08/2022 17:28
Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua Vắc xin tiêm phòng năm 2019.
29/05/2019 07:00
Bên mời thầu Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Mua Vác xin lở mồm long móng thực hiện công tác tiêm phòng đợt 2 năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/10/2018 09:38
Bên mời thầu Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt mua sắm và kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua Vắc xin Lở mồm long móng thực hiện công tác tiêm phòng đợt 2 năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
09/10/2018 09:16
Bên mời thầu Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Vác- xin dại chó,mèo của chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/05/2018 11:50
Bên mời thầu Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Vác- xin lở mồm long móng, type OA của chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/05/2018 11:50
Bên mời thầu Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Vác- xin dịch tả lợn nhược độc chủng C của chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/05/2018 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Vác- xin dịch tả lợn nhược độc chủng C.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược và vật tư Thú y
01/08/2022 17:35
Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Vác- xin lở mồm long móng, type OA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
01/08/2022 17:33
Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Vác- xin dại chó,mèo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG VETVACO
01/08/2022 17:30
Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua Vác xin lở mồm long móng thực hiện công tác tiêm phòng đợt 2 năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
01/08/2022 17:28
Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Thuốc sát trùng trong chăn nuôi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược và vật tư Thú y
18/04/2022 11:22
Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua Vắc xin phòng bệnh viêm da nổi cục trên trâu, bò.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
14/04/2022 15:25
Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua vắc xin phòng ngừa bệnh Dại chó, mèo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG VETVACO
14/04/2022 15:20
Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua Vắc xin Lở mồm long móng type O.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
14/04/2022 15:04
Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Mua vắc xin phòng ngừa bệnh Dại chó, mèo với 1 nhà thầu tham gia.
05/04/2022 17:00
Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Thuốc sát trùng trong chăn nuôi với 5 nhà thầu tham gia.
05/04/2022 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Vác- xin dịch tả lợn nhược độc chủng C của chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn.
01/08/2022 17:35
Bên mời thầu Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Vác- xin lở mồm long móng, type OA của chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
01/08/2022 17:33
Bên mời thầu Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Vác- xin dại chó,mèo của chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn.
01/08/2022 17:30
Bên mời thầu Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Vác xin lở mồm long móng thực hiện công tác tiêm phòng đợt 2 năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
01/08/2022 17:28
Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua Vắc xin tiêm phòng năm 2019.
29/05/2019 07:00
Bên mời thầu Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Mua Vác xin lở mồm long móng thực hiện công tác tiêm phòng đợt 2 năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/10/2018 09:38
Bên mời thầu Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt mua sắm và kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua Vắc xin Lở mồm long móng thực hiện công tác tiêm phòng đợt 2 năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
09/10/2018 09:16
Bên mời thầu Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Vác- xin dại chó,mèo của chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/05/2018 11:50
Bên mời thầu Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Vác- xin lở mồm long móng, type OA của chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/05/2018 11:50
Bên mời thầu Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Vác- xin dịch tả lợn nhược độc chủng C của chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/05/2018 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục thú y tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những giờ phút sung sướng nhất của đời tôi là mấy lần ít ỏi được sống trong tổ ấm gia đình. "
Joseph Jefferson
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh