Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,52 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,43%, Xây lắp 3,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.628.060.520 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.212.748.864 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,52 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,43%, Xây lắp 3,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.628.060.520 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.212.748.864 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Thú y vùng V đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm mẫu đợt 4 năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SINH HỌC MBS
26/05/2025 18:41
Bên mời thầu Chi cục Thú y vùng V đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua hóa chất xét nghiệm mẫu đợt 4 năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V với 1 gói thầu.
23/05/2025 17:53
Bên mời thầu Chi cục Thú y vùng V đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm mẫu đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT THUỐC THÚ Y THỊNH Á
27/03/2025 22:47
Bên mời thầu Chi cục Thú y vùng V đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm mẫu đợt 3 năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TBR
27/03/2025 15:15
Bên mời thầu Chi cục Thú y vùng V đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua hoá chất xét nghiệm mẫu đợt 3 năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V với 1 gói thầu.
27/03/2025 11:01
Bên mời thầu Chi cục Thú y vùng V đã đăng tải kết quả gói thầu Đánh giá công nhận ISO/IEC 17025:2017 của chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng công nhận năng lực đánh giá sự phù hợp về tiêu chuẩn chất lượng
26/03/2025 11:17
Bên mời thầu Chi cục Thú y vùng V đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đánh giá công nhận ISO/IEC 17025:20175 của chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V với 1 gói thầu.
19/03/2025 14:11
Bên mời thầu Chi cục Thú y vùng V đã đăng tải TBMT Mua hóa chất xét nghiệm mẫu đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/03/2025 21:23
Bên mời thầu Chi cục Thú y vùng V đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua hoá chất xét nghiệm mẫu đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V với 1 gói thầu.
11/03/2025 16:36
Bên mời thầu Chi cục Thú y vùng V đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm mẫu đợt 1 năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SINH HỌC MBS
07/03/2025 13:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thú y vùng V công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm mẫu đợt 4 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SINH HỌC MBS
26/05/2025 18:41
Chi cục Thú y vùng V đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua hóa chất xét nghiệm mẫu đợt 4 năm 2025 với 1 gói thầu.
23/05/2025 17:53
Chi cục Thú y vùng V công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm mẫu đợt 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT THUỐC THÚ Y THỊNH Á
27/03/2025 22:47
Chi cục Thú y vùng V công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm mẫu đợt 3 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TBR
27/03/2025 15:15
Chi cục Thú y vùng V đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua hoá chất xét nghiệm mẫu đợt 3 năm 2025 với 1 gói thầu.
27/03/2025 11:01
Chi cục Thú y vùng V công bố kết quả gói thầu Đánh giá công nhận ISO/IEC 17025:2017.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng công nhận năng lực đánh giá sự phù hợp về tiêu chuẩn chất lượng
26/03/2025 11:17
Chi cục Thú y vùng V đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đánh giá công nhận ISO/IEC 17025:20175 với 1 gói thầu.
19/03/2025 14:11
Chi cục Thú y vùng V công bố KQMT gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm mẫu đợt 2 năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
19/03/2025 10:46
Chi cục Thú y vùng V đăng tải TBMT Mua hóa chất xét nghiệm mẫu đợt 2 năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/03/2025 21:23
Chi cục Thú y vùng V đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua hoá chất xét nghiệm mẫu đợt 2 năm 2025 với 1 gói thầu.
11/03/2025 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Thú y vùng V đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm mẫu đợt 4 năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SINH HỌC MBS
26/05/2025 18:41
Bên mời thầu Chi cục Thú y vùng V đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua hóa chất xét nghiệm mẫu đợt 4 năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V với 1 gói thầu.
23/05/2025 17:53
Bên mời thầu Chi cục Thú y vùng V đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm mẫu đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT THUỐC THÚ Y THỊNH Á
27/03/2025 22:47
Bên mời thầu Chi cục Thú y vùng V đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm mẫu đợt 3 năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TBR
27/03/2025 15:15
Bên mời thầu Chi cục Thú y vùng V đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua hoá chất xét nghiệm mẫu đợt 3 năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V với 1 gói thầu.
27/03/2025 11:01
Bên mời thầu Chi cục Thú y vùng V đã đăng tải kết quả gói thầu Đánh giá công nhận ISO/IEC 17025:2017 của chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng công nhận năng lực đánh giá sự phù hợp về tiêu chuẩn chất lượng
26/03/2025 11:17
Bên mời thầu Chi cục Thú y vùng V đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đánh giá công nhận ISO/IEC 17025:20175 của chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V với 1 gói thầu.
19/03/2025 14:11
Bên mời thầu Chi cục Thú y vùng V đã đăng tải TBMT Mua hóa chất xét nghiệm mẫu đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/03/2025 21:23
Bên mời thầu Chi cục Thú y vùng V đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua hoá chất xét nghiệm mẫu đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V với 1 gói thầu.
11/03/2025 16:36
Bên mời thầu Chi cục Thú y vùng V đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm mẫu đợt 1 năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SINH HỌC MBS
07/03/2025 13:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V là chủ đầu tư của 41 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 41 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V là chủ đầu tư của 28 TBMT, trong đó tự mời thầu 28 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V là chủ đầu tư của 36 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thú y vùng V là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi cảm thấy rất bất động và trống rỗng, cảm giác như của mắt bão, chán chường di chuyển theo giữa tất cả những ồn ào náo động xung quanh. "
Sylvia Plath
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh