Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 35 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.272.188.485 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.272.188.485 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.272.188.485 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.272.188.485 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 đã đăng tải kết quả gói thầu mua mực máy in, máy photocopy của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7.
14/12/2019 09:48
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 đã đăng tải KHLCNT mua mực máy in, máy photocopy của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 với 1 gói thầu.
14/12/2019 09:44
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 đã đăng tải kết quả gói thầu mua các mặt hàng văn phòng phẩm quý 1/2020 của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Khang Châu
14/12/2019 09:38
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 đã đăng tải KHLCNT mua các mặt hàng văn phòng phẩm quý 1/2020 của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 với 1 gói thầu.
14/12/2019 09:31
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa nhà vệ sinh, sửa đường nước sinh hoạt, sơn hàng rào trụ sở của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TV-TK-XD PHAN NGUYỄN
23/11/2019 15:22
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 đã đăng tải KHLCNT Sửa nhà vệ sinh, sửa đường nước sinh hoạt, sơn hàng rào trụ sở của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 với 1 gói thầu.
23/11/2019 14:52
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua mực máy in máy photocopy của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7.
02/10/2019 09:34
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 đã đăng tải KHLCNT Mua mực máy in máy photocopy của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 với 1 gói thầu.
02/10/2019 09:23
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua các mặt hàng văn phòng phẩm quý 4/2019 của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM Hoa Niên
02/10/2019 09:01
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 đã đăng tải KHLCNT Mua các mặt hàng văn phòng phẩm Q4/2019 của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 với 1 gói thầu.
02/10/2019 08:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 công bố kết quả gói thầu mua mực máy in, máy photocopy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MỰC IN NGỌC
14/12/2019 09:48
CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 công bố kết quả gói thầu mua các mặt hàng văn phòng phẩm quý 1/2020.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Khang Châu
14/12/2019 09:38
CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 đăng tải KHLCNT mua các mặt hàng văn phòng phẩm quý 1/2020 với 1 gói thầu.
14/12/2019 09:31
CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 công bố kết quả gói thầu Sửa nhà vệ sinh, sửa đường nước sinh hoạt, sơn hàng rào trụ sở.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TV-TK-XD PHAN NGUYỄN
23/11/2019 15:22
CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 đăng tải KHLCNT Sửa nhà vệ sinh, sửa đường nước sinh hoạt, sơn hàng rào trụ sở với 1 gói thầu.
23/11/2019 14:52
CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 công bố kết quả gói thầu Mua mực máy in máy photocopy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM DV Mực in Ngọc
02/10/2019 09:34
CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 công bố kết quả gói thầu Mua các mặt hàng văn phòng phẩm quý 4/2019.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM Hoa Niên
02/10/2019 09:01
CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 đăng tải KHLCNT Mua các mặt hàng văn phòng phẩm Q4/2019 với 1 gói thầu.
02/10/2019 08:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 đã đăng tải kết quả gói thầu mua mực máy in, máy photocopy của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7.
14/12/2019 09:48
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 đã đăng tải KHLCNT mua mực máy in, máy photocopy của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 với 1 gói thầu.
14/12/2019 09:44
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 đã đăng tải kết quả gói thầu mua các mặt hàng văn phòng phẩm quý 1/2020 của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Khang Châu
14/12/2019 09:38
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 đã đăng tải KHLCNT mua các mặt hàng văn phòng phẩm quý 1/2020 của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 với 1 gói thầu.
14/12/2019 09:31
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa nhà vệ sinh, sửa đường nước sinh hoạt, sơn hàng rào trụ sở của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TV-TK-XD PHAN NGUYỄN
23/11/2019 15:22
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 đã đăng tải KHLCNT Sửa nhà vệ sinh, sửa đường nước sinh hoạt, sơn hàng rào trụ sở của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 với 1 gói thầu.
23/11/2019 14:52
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua mực máy in máy photocopy của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7.
02/10/2019 09:34
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 đã đăng tải KHLCNT Mua mực máy in máy photocopy của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 với 1 gói thầu.
02/10/2019 09:23
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua các mặt hàng văn phòng phẩm quý 4/2019 của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM Hoa Niên
02/10/2019 09:01
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 đã đăng tải KHLCNT Mua các mặt hàng văn phòng phẩm Q4/2019 của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 với 1 gói thầu.
02/10/2019 08:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 là chủ đầu tư của 35 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 35 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 là chủ đầu tư của 34 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN 7 là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi muốn thay đổi thế giới. Nhưng tôi phát hiện ra điều duy nhất bạn có thể chắc chắn làm thay đổi là chính bản thân mình. "
Aldous Huxley
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh