Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 928.382.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 885.355.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 928.382.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 885.355.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,63%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa khắc phục ảnh hưởng sau cơn bão số 3 trụ sở làm việc Chi cục Thuế quận Ba Đình số 9 Nguyên Hồng, quận Ba Đình, TP Hà Nội. của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HANOILAND
21/11/2024 22:08
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa khắc phục ảnh hưởng sau bão số 3 trụ sở làm việc Chi cục Thuế quận Ba Đình số 20 Cao Bá Quát, quận Ba Đình, TP Hà Nội. của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HANOILAND
21/11/2024 21:59
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa khắc phục ảnh hưởng sau cơn bão số 3 trụ sở làm việc Chi cục Thuế quận Ba Đình số 20 Cao Bá Quát, quận Ba Đình, TP Hà Nội. của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình với 1 gói thầu.
21/11/2024 21:52
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa khắc phục ảnh hưởng sau cơn bão số 3 trụ sở làm việc Chi cục Thuế quận Ba Đình số 9 Nguyên Hồng, quận Ba Đình, TP Hà Nội. của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình với 1 gói thầu.
21/11/2024 21:46
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tư vấn, khám sức khỏe cho cán bộ công chức, người lao động của Chi cục Thuế quận Ba Đình năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÉT NGHIỆM Y HỌC
05/12/2023 11:59
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Ba Đình đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tư vấn, khám sức khỏe cho cán bộ công chức, người lao động của Chi cục Thuế quận Ba Đình năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2023 11:20
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tư vấn, khám sức khỏe cho cán bộ công chức, người lao động của Chi cục Thuế quận Ba Đình năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình với 1 gói thầu.
09/11/2023 16:24
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống điều hòa không khí tại Chi cục Thuế quận Ba Đình. của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VMRC
08/11/2023 16:00
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống điều hòa không khí tại Chi cục Thuế quận Ba Đình. của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình với 1 gói thầu.
06/11/2023 15:44
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế thiết bị thang máy tại Chi cục Thuế quận Ba Đình. của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANG MÁY SIN VIỆT
27/10/2023 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thuế quận Ba Đình công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa khắc phục ảnh hưởng sau cơn bão số 3 trụ sở làm việc Chi cục Thuế quận Ba Đình số 9 Nguyên Hồng, quận Ba Đình, TP Hà Nội..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HANOILAND
21/11/2024 22:08
Chi cục Thuế quận Ba Đình công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa khắc phục ảnh hưởng sau bão số 3 trụ sở làm việc Chi cục Thuế quận Ba Đình số 20 Cao Bá Quát, quận Ba Đình, TP Hà Nội..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HANOILAND
21/11/2024 21:59
Chi cục Thuế quận Ba Đình đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa khắc phục ảnh hưởng sau cơn bão số 3 trụ sở làm việc Chi cục Thuế quận Ba Đình số 20 Cao Bá Quát, quận Ba Đình, TP Hà Nội. với 1 gói thầu.
21/11/2024 21:52
Chi cục Thuế quận Ba Đình đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa khắc phục ảnh hưởng sau cơn bão số 3 trụ sở làm việc Chi cục Thuế quận Ba Đình số 9 Nguyên Hồng, quận Ba Đình, TP Hà Nội. với 1 gói thầu.
21/11/2024 21:46
Chi cục Thuế quận Ba Đình công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tư vấn, khám sức khỏe cho cán bộ công chức, người lao động của Chi cục Thuế quận Ba Đình năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÉT NGHIỆM Y HỌC
05/12/2023 11:59
Chi cục Thuế quận Ba Đình công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ tư vấn, khám sức khỏe cho cán bộ công chức, người lao động của Chi cục Thuế quận Ba Đình năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
27/11/2023 09:21
Chi cục Thuế quận Ba Đình đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tư vấn, khám sức khỏe cho cán bộ công chức, người lao động của Chi cục Thuế quận Ba Đình năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2023 11:20
Chi cục Thuế quận Ba Đình đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tư vấn, khám sức khỏe cho cán bộ công chức, người lao động của Chi cục Thuế quận Ba Đình năm 2023 với 1 gói thầu.
09/11/2023 16:24
Chi cục Thuế quận Ba Đình công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống điều hòa không khí tại Chi cục Thuế quận Ba Đình..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VMRC
08/11/2023 16:00
Chi cục Thuế quận Ba Đình đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống điều hòa không khí tại Chi cục Thuế quận Ba Đình. với 1 gói thầu.
06/11/2023 15:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa khắc phục ảnh hưởng sau cơn bão số 3 trụ sở làm việc Chi cục Thuế quận Ba Đình số 9 Nguyên Hồng, quận Ba Đình, TP Hà Nội. của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HANOILAND
21/11/2024 22:08
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa khắc phục ảnh hưởng sau bão số 3 trụ sở làm việc Chi cục Thuế quận Ba Đình số 20 Cao Bá Quát, quận Ba Đình, TP Hà Nội. của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HANOILAND
21/11/2024 21:59
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa khắc phục ảnh hưởng sau cơn bão số 3 trụ sở làm việc Chi cục Thuế quận Ba Đình số 20 Cao Bá Quát, quận Ba Đình, TP Hà Nội. của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình với 1 gói thầu.
21/11/2024 21:52
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa khắc phục ảnh hưởng sau cơn bão số 3 trụ sở làm việc Chi cục Thuế quận Ba Đình số 9 Nguyên Hồng, quận Ba Đình, TP Hà Nội. của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình với 1 gói thầu.
21/11/2024 21:46
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tư vấn, khám sức khỏe cho cán bộ công chức, người lao động của Chi cục Thuế quận Ba Đình năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÉT NGHIỆM Y HỌC
05/12/2023 11:59
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Ba Đình đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tư vấn, khám sức khỏe cho cán bộ công chức, người lao động của Chi cục Thuế quận Ba Đình năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2023 11:20
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tư vấn, khám sức khỏe cho cán bộ công chức, người lao động của Chi cục Thuế quận Ba Đình năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình với 1 gói thầu.
09/11/2023 16:24
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống điều hòa không khí tại Chi cục Thuế quận Ba Đình. của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VMRC
08/11/2023 16:00
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống điều hòa không khí tại Chi cục Thuế quận Ba Đình. của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình với 1 gói thầu.
06/11/2023 15:44
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế thiết bị thang máy tại Chi cục Thuế quận Ba Đình. của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANG MÁY SIN VIỆT
27/10/2023 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Ba Đình là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tất cả đều sẽ kết thúc, để mọi thứ bắt đầu lại, tất cả đều sẽ chết đi, để mọi thứ tái sinh lại. "
Fabos (Pháp)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh