Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.120.216.437 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.941.951.868 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.120.216.437 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.941.951.868 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu In biên lai thu thuế sử dụng đất phi nông nghiệp năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIÊN HÀ SSC VIỆT NAM
29/07/2024 14:06
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Hà Đông đã đăng tải KHLCNT In biên lai thu thuế sử dụng đất phi nông nghiệp năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông với 1 gói thầu.
29/07/2024 14:03
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Chi cục Thuế quận Hà Đông năm 2024-2025 của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ VÕ ĐƯỜNG NGỌC HÒA
23/04/2024 21:54
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ vệ sinh duy trì tại Chi cục Thuế quận Hà Đông năm 2024-2025 của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI VMA VIỆT NAM
23/04/2024 21:40
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Hà Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ vệ sinh duy trì tại Chi cục Thuế quận Hà Đông năm 2024-2025 của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/04/2024 15:27
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Hà Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ vệ sinh duy trì tại Chi cục Thuế quận Hà Đông năm 2024-2025 của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/03/2024 15:08
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Hà Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Chi cục Thuế quận Hà Đông năm 2024-2025 của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/03/2024 14:55
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Hà Đông đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh duy trì tại Chi cục Thuế quận Hà Đông năm 2024-2025 của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông với 3 gói thầu.
18/03/2024 17:39
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Hà Đông đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Chi cục Thuế quận Hà Đông năm 2024-2025 của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông với 3 gói thầu.
18/03/2024 17:32
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Chi cục Thuế quận Hà Đông của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ VÕ ĐƯỜNG NGỌC HÒA
27/08/2023 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thuế quận Hà Đông công bố kết quả gói thầu In biên lai thu thuế sử dụng đất phi nông nghiệp năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIÊN HÀ SSC VIỆT NAM
29/07/2024 14:06
Chi cục Thuế quận Hà Đông đăng tải KHLCNT In biên lai thu thuế sử dụng đất phi nông nghiệp năm 2024 với 1 gói thầu.
29/07/2024 14:03
Chi cục Thuế quận Hà Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Chi cục Thuế quận Hà Đông năm 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ VÕ ĐƯỜNG NGỌC HÒA
23/04/2024 21:54
Chi cục Thuế quận Hà Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ vệ sinh duy trì tại Chi cục Thuế quận Hà Đông năm 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI VMA VIỆT NAM
23/04/2024 21:40
Chi cục Thuế quận Hà Đông công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ vệ sinh duy trì tại Chi cục Thuế quận Hà Đông năm 2024-2025 với 3 nhà thầu tham gia.
20/04/2024 08:20
Chi cục Thuế quận Hà Đông đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ vệ sinh duy trì tại Chi cục Thuế quận Hà Đông năm 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/04/2024 15:27
Chi cục Thuế quận Hà Đông công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ vệ sinh duy trì tại Chi cục Thuế quận Hà Đông năm 2024-2025 với 2 nhà thầu tham gia.
29/03/2024 10:24
Chi cục Thuế quận Hà Đông công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Chi cục Thuế quận Hà Đông năm 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
29/03/2024 10:23
Chi cục Thuế quận Hà Đông đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ vệ sinh duy trì tại Chi cục Thuế quận Hà Đông năm 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/03/2024 15:08
Chi cục Thuế quận Hà Đông đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Chi cục Thuế quận Hà Đông năm 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/03/2024 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu In biên lai thu thuế sử dụng đất phi nông nghiệp năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIÊN HÀ SSC VIỆT NAM
29/07/2024 14:06
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Hà Đông đã đăng tải KHLCNT In biên lai thu thuế sử dụng đất phi nông nghiệp năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông với 1 gói thầu.
29/07/2024 14:03
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Chi cục Thuế quận Hà Đông năm 2024-2025 của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ VÕ ĐƯỜNG NGỌC HÒA
23/04/2024 21:54
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ vệ sinh duy trì tại Chi cục Thuế quận Hà Đông năm 2024-2025 của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI VMA VIỆT NAM
23/04/2024 21:40
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Hà Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ vệ sinh duy trì tại Chi cục Thuế quận Hà Đông năm 2024-2025 của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/04/2024 15:27
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Hà Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ vệ sinh duy trì tại Chi cục Thuế quận Hà Đông năm 2024-2025 của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/03/2024 15:08
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Hà Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Chi cục Thuế quận Hà Đông năm 2024-2025 của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/03/2024 14:55
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Hà Đông đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh duy trì tại Chi cục Thuế quận Hà Đông năm 2024-2025 của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông với 3 gói thầu.
18/03/2024 17:39
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Hà Đông đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Chi cục Thuế quận Hà Đông năm 2024-2025 của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông với 3 gói thầu.
18/03/2024 17:32
Bên mời thầu Chi cục Thuế quận Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Chi cục Thuế quận Hà Đông của chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ VÕ ĐƯỜNG NGỌC HÒA
27/08/2023 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thuế quận Hà Đông là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cái chết thể xác không đáng sợ, cái chết của linh hồn mới đáng sợ. "
Ngạn ngữ Đan Mạch
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh