Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 130 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 125 gói thầu, trong đó có 129 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 30 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 63,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.031.004.503 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.950.266.362 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình như sau:
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 63,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.031.004.503 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.950.266.362 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,77%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi Cục Thuế quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở làm việc của 04 Đội quản lý thuế liên phường của chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LONG TRƯỜNG
30/11/2024 09:57
Bên mời thầu Chi Cục Thuế quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy photocopy năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LBM
30/11/2024 09:52
Bên mời thầu Chi Cục Thuế quận Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở làm việc của 04 Đội quản lý thuế liên phường của chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình với 1 gói thầu.
28/11/2024 08:47
Bên mời thầu Chi Cục Thuế quận Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy photocopy năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình với 1 gói thầu.
28/11/2024 08:39
Bên mời thầu Chi Cục Thuế quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TM- DV TÍN NHÂN
15/07/2024 09:00
Bên mời thầu Chi Cục Thuế quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê kho lưu trữ hồ sơ của chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HÓA TÂN BÌNH
15/07/2024 08:38
Bên mời thầu Chi Cục Thuế quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ giữ xe khách năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ THUẬN VIỆT SECURITY
26/06/2024 20:32
Bên mời thầu Chi Cục Thuế quận Tân Bình đã đăng tải TBMT Thuê kho lưu trữ hồ sơ của chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/06/2024 09:13
Bên mời thầu Chi Cục Thuế quận Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Thuê kho lưu trữ hồ sơ của chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình với 1 gói thầu.
12/06/2024 11:24
Bên mời thầu Chi Cục Thuế quận Tân Bình đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ vệ sinh năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/06/2024 15:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi Cục Thuế quận Tân Bình công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở làm việc của 04 Đội quản lý thuế liên phường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LONG TRƯỜNG
30/11/2024 09:57
Chi Cục Thuế quận Tân Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy photocopy năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LBM
30/11/2024 09:52
Chi Cục Thuế quận Tân Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở làm việc của 04 Đội quản lý thuế liên phường với 1 gói thầu.
28/11/2024 08:47
Chi Cục Thuế quận Tân Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm máy photocopy năm 2024 với 1 gói thầu.
28/11/2024 08:39
Chi Cục Thuế quận Tân Bình đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vệ sinh năm 2024 với 1 gói thầu.
07/06/2024 10:20
Chi Cục Thuế quận Tân Bình đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ giữ xe khách năm 2024 với 1 gói thầu.
23/05/2024 17:32
Chi Cục Thuế quận Tân Bình công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe cho công chức, người lao động năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ ĐẠI PHƯỚC
08/12/2023 09:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi Cục Thuế quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở làm việc của 04 Đội quản lý thuế liên phường của chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LONG TRƯỜNG
30/11/2024 09:57
Bên mời thầu Chi Cục Thuế quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy photocopy năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LBM
30/11/2024 09:52
Bên mời thầu Chi Cục Thuế quận Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở làm việc của 04 Đội quản lý thuế liên phường của chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình với 1 gói thầu.
28/11/2024 08:47
Bên mời thầu Chi Cục Thuế quận Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy photocopy năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình với 1 gói thầu.
28/11/2024 08:39
Bên mời thầu Chi Cục Thuế quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TM- DV TÍN NHÂN
15/07/2024 09:00
Bên mời thầu Chi Cục Thuế quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê kho lưu trữ hồ sơ của chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HÓA TÂN BÌNH
15/07/2024 08:38
Bên mời thầu Chi Cục Thuế quận Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ giữ xe khách năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ THUẬN VIỆT SECURITY
26/06/2024 20:32
Bên mời thầu Chi Cục Thuế quận Tân Bình đã đăng tải TBMT Thuê kho lưu trữ hồ sơ của chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/06/2024 09:13
Bên mời thầu Chi Cục Thuế quận Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Thuê kho lưu trữ hồ sơ của chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình với 1 gói thầu.
12/06/2024 11:24
Bên mời thầu Chi Cục Thuế quận Tân Bình đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ vệ sinh năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/06/2024 15:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình là chủ đầu tư của 130 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 130 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình là chủ đầu tư của 30 TBMT, trong đó tự mời thầu 26 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình là chủ đầu tư của 33 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục Thuế quận Tân Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 62 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hạnh phúc và sự phi lý là hai đứa con của cùng một mẹ đất. Chúng không thể tách rời. "
Albert Camus
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh