Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.076.396.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.034.867.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.076.396.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.034.867.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,86%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Thuế thành phố Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế hội trường khắc phục hậu quả bão số 3 (Yagi) của chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT ĐỨC ANH
28/02/2025 11:30
Bên mời thầu Chi cục Thuế thành phố Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế hội trường khắc phục hậu quả bão số 3 (Yagi) của chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long với 1 gói thầu.
28/02/2025 10:45
Bên mời thầu Chi cục Thuế thành phố Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt màn hình Led khắc phục hậu quả bão số 3 tại Chi cục Thuế TP Hạ Long của chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC SƠN
21/11/2024 09:04
Bên mời thầu Chi cục Thuế thành phố Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt màn hình Led của chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VIỆT
25/01/2024 16:31
Bên mời thầu Chi cục Thuế thành phố Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trạm biến áp tại Chi cục Thuế TP Hạ Long của chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT ĐIỆN LỰC
13/12/2023 09:02
Bên mời thầu Chi cục Thuế thành phố Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SQN
13/12/2023 08:29
Bên mời thầu Chi cục Thuế thành phố Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG HẠ LONG
13/12/2023 08:27
Bên mời thầu Chi cục Thuế thành phố Hạ Long đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt màn hình Led của chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2023 15:05
Bên mời thầu Chi cục Thuế thành phố Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Lắp đặt màn hình Led tại Chi cục Thuế thành phố Hạ Long của chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long với 3 gói thầu.
07/12/2023 20:27
Bên mời thầu Chi cục Thuế thành phố Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa máy photocopy tại trụ sở làm việc Chi cục Thuế thành phố Hạ Long của chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển kỹ thuật Đông Bắc
11/10/2023 11:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thuế thành phố Hạ Long công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế hội trường khắc phục hậu quả bão số 3 (Yagi).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT ĐỨC ANH
28/02/2025 11:30
Chi cục Thuế thành phố Hạ Long đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế hội trường khắc phục hậu quả bão số 3 (Yagi) với 1 gói thầu.
28/02/2025 10:45
Chi cục Thuế thành phố Hạ Long công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt màn hình Led.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VIỆT
25/01/2024 16:31
Chi cục Thuế thành phố Hạ Long công bố KQMT gói thầu Cung cấp, lắp đặt màn hình Led với 8 nhà thầu tham gia.
15/12/2023 09:22
Chi cục Thuế thành phố Hạ Long công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trạm biến áp tại Chi cục Thuế TP Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT ĐIỆN LỰC
13/12/2023 09:02
Chi cục Thuế thành phố Hạ Long công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SQN
13/12/2023 08:29
Chi cục Thuế thành phố Hạ Long công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG HẠ LONG
13/12/2023 08:27
Chi cục Thuế thành phố Hạ Long đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt màn hình Led theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2023 15:05
Chi cục Thuế thành phố Hạ Long đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Lắp đặt màn hình Led tại Chi cục Thuế thành phố Hạ Long với 3 gói thầu.
07/12/2023 20:27
Chi cục Thuế thành phố Hạ Long công bố kết quả gói thầu Sửa chữa máy photocopy tại trụ sở làm việc Chi cục Thuế thành phố Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển kỹ thuật Đông Bắc
11/10/2023 11:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Thuế thành phố Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế hội trường khắc phục hậu quả bão số 3 (Yagi) của chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT ĐỨC ANH
28/02/2025 11:30
Bên mời thầu Chi cục Thuế thành phố Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế hội trường khắc phục hậu quả bão số 3 (Yagi) của chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long với 1 gói thầu.
28/02/2025 10:45
Bên mời thầu Chi cục Thuế thành phố Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt màn hình Led khắc phục hậu quả bão số 3 tại Chi cục Thuế TP Hạ Long của chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC SƠN
21/11/2024 09:04
Bên mời thầu Chi cục Thuế thành phố Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt màn hình Led của chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VIỆT
25/01/2024 16:31
Bên mời thầu Chi cục Thuế thành phố Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trạm biến áp tại Chi cục Thuế TP Hạ Long của chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT ĐIỆN LỰC
13/12/2023 09:02
Bên mời thầu Chi cục Thuế thành phố Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SQN
13/12/2023 08:29
Bên mời thầu Chi cục Thuế thành phố Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG HẠ LONG
13/12/2023 08:27
Bên mời thầu Chi cục Thuế thành phố Hạ Long đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt màn hình Led của chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2023 15:05
Bên mời thầu Chi cục Thuế thành phố Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Lắp đặt màn hình Led tại Chi cục Thuế thành phố Hạ Long của chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long với 3 gói thầu.
07/12/2023 20:27
Bên mời thầu Chi cục Thuế thành phố Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa máy photocopy tại trụ sở làm việc Chi cục Thuế thành phố Hạ Long của chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển kỹ thuật Đông Bắc
11/10/2023 11:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thuế thành phố Hạ Long là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đàn ông bạc tình, đàn bà bạc mệnh, đó là chân lý ngàn năm không đổi. Tự cổ chí kim, bao nhiêu đàn bà được sủng ái hết mực, nhưng thực sự có thể khiến đàn ông từ bỏ tất cả, liệu được mấy người? Trước quyền thế, đàn ông luôn hy sinh hồng nhan tri kỷ, nhưng mấy ai chê cười họ vong ân. Bởi lẽ họ là đàn ông! "
Diệp Lạc Vô Tâm
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh