Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.040.481.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.030.857.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.040.481.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.030.857.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Đức Hoàng
10/08/2022 16:25
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Hoàn thiện các biển báo giao thông để tăng cường kiểm soát tải trọng trên các tuyến đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN TÚ NINH BÌNH
05/08/2022 10:13
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LỘC SINH LỘC
23/06/2022 14:41
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa nhà làm việc Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình với 3 gói thầu.
05/08/2021 16:36
Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà làm việc Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình.
05/08/2021 07:00
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình cải tạo sửa chữa nhà làm việc Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP QUẢNG CÁO TRÀNG AN
07/07/2020 10:02
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp công trình Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Đức Hoàng
07/07/2020 09:54
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc Chi cục Thủy lợi Ninh Bình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình với 2 gói thầu.
29/06/2020 15:12
Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình.
29/06/2020 07:00
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình.
20/11/2019 08:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Đức Hoàng
10/08/2022 16:25
Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Hoàn thiện các biển báo giao thông để tăng cường kiểm soát tải trọng trên các tuyến đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN TÚ NINH BÌNH
05/08/2022 10:13
Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình công bố KQMT gói thầu Hoàn thiện các biển báo giao thông để tăng cường kiểm soát tải trọng trên các tuyến đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình với 1 nhà thầu tham gia.
19/07/2022 09:00
Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình đăng tải TBMT Hoàn thiện các biển báo giao thông để tăng cường kiểm soát tải trọng trên các tuyến đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/07/2022 16:03
Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LỘC SINH LỘC
23/06/2022 14:41
Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình đăng tải KHLCNT Hoàn thiện các biển báo giao thông để tăng cường kiểm soát tải trọng trên các tuyến đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình với 3 gói thầu.
16/06/2022 16:12
Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa nhà làm việc Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình với 3 gói thầu.
05/08/2021 16:36
Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình cải tạo sửa chữa nhà làm việc Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP QUẢNG CÁO TRÀNG AN
07/07/2020 10:02
Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp công trình Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Đức Hoàng
07/07/2020 09:54
Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc Chi cục Thủy lợi Ninh Bình với 2 gói thầu.
29/06/2020 15:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Đức Hoàng
10/08/2022 16:25
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Hoàn thiện các biển báo giao thông để tăng cường kiểm soát tải trọng trên các tuyến đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN TÚ NINH BÌNH
05/08/2022 10:13
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LỘC SINH LỘC
23/06/2022 14:41
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa nhà làm việc Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình với 3 gói thầu.
05/08/2021 16:36
Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà làm việc Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình.
05/08/2021 07:00
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình cải tạo sửa chữa nhà làm việc Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP QUẢNG CÁO TRÀNG AN
07/07/2020 10:02
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp công trình Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Đức Hoàng
07/07/2020 09:54
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc Chi cục Thủy lợi Ninh Bình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình với 2 gói thầu.
29/06/2020 15:12
Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình.
29/06/2020 07:00
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình.
20/11/2019 08:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Ninh Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Từng có khi nào, bạn đã về đến nhà, bạn bè gọi điện tới rủ đi chơi, bạn không nói một lời, lập tức khoác áo ra ngoài. Nhưng bây giờ bạn uể oải nói: “Đã về nhà rồi, không đi đâu, đang mệt”. Thời khắc này, cuối cùng bạn đã hiểu, mình đã già "
Trương Tiểu Nhàn
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh