Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 71 gói thầu, trong đó có 37 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 69 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 61 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.342.242.717 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.123.209.778 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.342.242.717 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.123.209.778 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hưng Yên (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Bình (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 15 gói thầu với 6 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Bến Tìm, huyện Kiến Xương của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIỀN CHÂU
22/05/2025 15:29
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Bến Tìm, huyện Kiến Xương thuộc Kế hoạch vốn bảo dưỡng, sửa chữa tài sản công năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình với 2 gói thầu.
22/05/2025 15:24
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Bến Tìm, huyện Kiến Xương của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng 28
13/05/2025 10:32
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Bến Tìm, huyện Kiến Xương của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HUY PHƯƠNG THÁI BÌNH
29/04/2025 10:19
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Bến Tìm, huyện Kiến Xương của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG XUÂN KIÊN
29/04/2025 10:16
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Tư vấn quản lý dự án; tư vấn khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công và dự toán; tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Bến Tìm, huyện Kiến Xương thuộc Kế hoạch vốn bảo dưỡng, sửa chữa tài sản công năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình với 3 gói thầu.
29/04/2025 10:13
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án duy tu bảo dưỡng đê điều năm 2025, tỉnh Thái Bình. của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình với 3 gói thầu.
13/04/2025 09:26
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Búng, huyện Vũ Thư của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP QUỲNH ANH
19/03/2025 10:06
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Búng, huyện Vũ Thư thuộc Kế hoạch vốn bảo dưỡng, sửa chữa tài sản công năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình với 2 gói thầu.
19/03/2025 10:02
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Búng, huyện Vũ Thư của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH LONG GIANG
20/02/2025 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thủy Lợi Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Bến Tìm, huyện Kiến Xương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIỀN CHÂU
22/05/2025 15:29
Chi cục Thủy Lợi Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Bến Tìm, huyện Kiến Xương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng 28
13/05/2025 10:32
Chi cục Thủy Lợi Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Bến Tìm, huyện Kiến Xương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HUY PHƯƠNG THÁI BÌNH
29/04/2025 10:19
Chi cục Thủy Lợi Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Bến Tìm, huyện Kiến Xương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG XUÂN KIÊN
29/04/2025 10:16
Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Tư vấn quản lý dự án; tư vấn khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công và dự toán; tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Bến Tìm, huyện Kiến Xương thuộc Kế hoạch vốn bảo dưỡng, sửa chữa tài sản công năm 2025 với 3 gói thầu.
29/04/2025 10:13
Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án duy tu bảo dưỡng đê điều năm 2025, tỉnh Thái Bình. với 3 gói thầu.
13/04/2025 09:26
Chi cục Thủy Lợi Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Búng, huyện Vũ Thư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP QUỲNH ANH
19/03/2025 10:06
Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Búng, huyện Vũ Thư thuộc Kế hoạch vốn bảo dưỡng, sửa chữa tài sản công năm 2025 với 2 gói thầu.
19/03/2025 10:02
Chi cục Thủy Lợi Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Búng, huyện Vũ Thư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH LONG GIANG
20/02/2025 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Bến Tìm, huyện Kiến Xương của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIỀN CHÂU
22/05/2025 15:29
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Bến Tìm, huyện Kiến Xương thuộc Kế hoạch vốn bảo dưỡng, sửa chữa tài sản công năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình với 2 gói thầu.
22/05/2025 15:24
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Bến Tìm, huyện Kiến Xương của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng 28
13/05/2025 10:32
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Bến Tìm, huyện Kiến Xương của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HUY PHƯƠNG THÁI BÌNH
29/04/2025 10:19
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Bến Tìm, huyện Kiến Xương của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG XUÂN KIÊN
29/04/2025 10:16
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Tư vấn quản lý dự án; tư vấn khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công và dự toán; tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Bến Tìm, huyện Kiến Xương thuộc Kế hoạch vốn bảo dưỡng, sửa chữa tài sản công năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình với 3 gói thầu.
29/04/2025 10:13
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án duy tu bảo dưỡng đê điều năm 2025, tỉnh Thái Bình. của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình với 3 gói thầu.
13/04/2025 09:26
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Búng, huyện Vũ Thư của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP QUỲNH ANH
19/03/2025 10:06
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Búng, huyện Vũ Thư thuộc Kế hoạch vốn bảo dưỡng, sửa chữa tài sản công năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình với 2 gói thầu.
19/03/2025 10:02
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Kế hoạch sửa chữa kho chống lụt bão Búng, huyện Vũ Thư của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH LONG GIANG
20/02/2025 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình là chủ đầu tư của 37 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 37 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình là chủ đầu tư của 69 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Niềm tin có quyền năng sáng tạo và quyền năng hủy diệt. Con người có khả năng kỳ diệu để nắm lấy bất kỳ trải nghiệm nào trong đời và tạo ra một ý nghĩa hoặc phá bỏ quyền năng của mình hoặc có thể cứu mạng mình theo nghĩa đen. "
Tony Robbins
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh