Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 105 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 193 gói thầu, trong đó có 105 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 272 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 258 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 35 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 35 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 92,86%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 204.038.735.807 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 203.153.686.425 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 92,86%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 204.038.735.807 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 203.153.686.425 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung vật tư dự trữ PCLB của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NHỰA TÂN ĐẠI HƯNG
28/10/2022 16:42
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tu sửa mặt đê từ K148+700 đến K149+455 đê Tả Hồng Hà I, huyện Hưng Hà, tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Hoài Linh
30/09/2022 10:17
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tu sửa mặt đê từ K21+100 đén K21+800 đê Hữu Luộc, huyện Quỳnh Phụ, tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng thủy lợi Thái Bình
30/09/2022 09:59
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Bảo hiểm xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
29/09/2022 08:52
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Hàng không Thăng Long
29/09/2022 08:49
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Tư vấn thẩm tra hồ sơ nắn chỉnh cục bộ đoạn đê tả Trà Lý từ K2+900 đến K7+000, huyện Hưng Hà, tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch Thủy lợi
16/09/2022 13:34
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
16/09/2022 13:18
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tu sửa mặt đê từ K4+000 đến K4+600 đê cửa sông Tả Trà Lý, huyện Thái Thụy, tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Dương Thành Hưng
16/09/2022 13:13
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng các hạng mục gia cố mặt đê (đê biển 6 đoạn K2+000 - K4+370, huyện Tiền Hải; đê biển 7 đoạn K11+210 đến K12+710 và đê biển 8 đoạn K0+800 đến K2+000, huyện Thái Thụy) của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựngTiền Hải
14/09/2022 08:24
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp các hạng mục gia cố mặt đê, tu sửa mái đê, làm đường hành lang chân đê và xử lý ẩn họa thân đê bằng công nghệ mới của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SINH THÁI VIỆT
13/09/2022 17:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thủy Lợi Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung vật tư dự trữ PCLB.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NHỰA TÂN ĐẠI HƯNG
28/10/2022 16:42
Chi cục Thủy Lợi Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tu sửa mặt đê từ K148+700 đến K149+455 đê Tả Hồng Hà I, huyện Hưng Hà, tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Hoài Linh
30/09/2022 10:17
Chi cục Thủy Lợi Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tu sửa mặt đê từ K21+100 đén K21+800 đê Hữu Luộc, huyện Quỳnh Phụ, tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng thủy lợi Thái Bình
30/09/2022 09:59
Chi cục Thủy Lợi Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Bảo hiểm xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Hàng không Thăng Long
29/09/2022 08:52
Chi cục Thủy Lợi Thái Bình công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Hàng không Thăng Long
29/09/2022 08:49
Chi cục Thủy Lợi Thái Bình công bố KQMT gói thầu Mua bổ sung vật tư dự trữ PCLB với 1 nhà thầu tham gia.
23/09/2022 08:06
Chi cục Thủy Lợi Thái Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Tu sửa mặt đê từ K148+700 đến K149+455 đê Tả Hồng Hà I, huyện Hưng Hà, tỉnh Thái Bình với 1 nhà thầu tham gia.
19/09/2022 08:02
Chi cục Thủy Lợi Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Tư vấn thẩm tra hồ sơ nắn chỉnh cục bộ đoạn đê tả Trà Lý từ K2+900 đến K7+000, huyện Hưng Hà, tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch Thủy lợi
16/09/2022 13:34
Chi cục Thủy Lợi Thái Bình công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Hàng không Thăng Long
16/09/2022 13:18
Chi cục Thủy Lợi Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tu sửa mặt đê từ K4+000 đến K4+600 đê cửa sông Tả Trà Lý, huyện Thái Thụy, tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Dương Thành Hưng
16/09/2022 13:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung vật tư dự trữ PCLB của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NHỰA TÂN ĐẠI HƯNG
28/10/2022 16:42
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tu sửa mặt đê từ K148+700 đến K149+455 đê Tả Hồng Hà I, huyện Hưng Hà, tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Hoài Linh
30/09/2022 10:17
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tu sửa mặt đê từ K21+100 đén K21+800 đê Hữu Luộc, huyện Quỳnh Phụ, tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng thủy lợi Thái Bình
30/09/2022 09:59
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Bảo hiểm xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
29/09/2022 08:52
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Hàng không Thăng Long
29/09/2022 08:49
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Tư vấn thẩm tra hồ sơ nắn chỉnh cục bộ đoạn đê tả Trà Lý từ K2+900 đến K7+000, huyện Hưng Hà, tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch Thủy lợi
16/09/2022 13:34
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
16/09/2022 13:18
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tu sửa mặt đê từ K4+000 đến K4+600 đê cửa sông Tả Trà Lý, huyện Thái Thụy, tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Dương Thành Hưng
16/09/2022 13:13
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng các hạng mục gia cố mặt đê (đê biển 6 đoạn K2+000 - K4+370, huyện Tiền Hải; đê biển 7 đoạn K11+210 đến K12+710 và đê biển 8 đoạn K0+800 đến K2+000, huyện Thái Thụy) của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựngTiền Hải
14/09/2022 08:24
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp các hạng mục gia cố mặt đê, tu sửa mái đê, làm đường hành lang chân đê và xử lý ẩn họa thân đê bằng công nghệ mới của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SINH THÁI VIỆT
13/09/2022 17:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình là chủ đầu tư của 105 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 105 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình là chủ đầu tư của 272 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi Thái Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 56 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi chúng ta trẻ tuổi sẽ luôn cảm thấy không cam lòng, muốn thử sức mình, nếu không bị làm cho thương tích đầy mình thì hẳn sẽ không quay đầu lại. "
Thánh Yêu
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh