Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 97 nhà thầu.
- Đã công bố 140 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 153 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 633 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 147 gói (với 163 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 208 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 66 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 430 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 426 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 79,75%, Tư vấn 12,88%, Phi tư vấn 7,36%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.677.769.901.236 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.616.150.216.488 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 97 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 79,75%, Tư vấn 12,88%, Phi tư vấn 7,36%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.677.769.901.236 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.616.150.216.488 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,67%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 14:55
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 14:52
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, gia cố, nâng cấp đê bao kênh Mương Khai của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ với 4 gói thầu.
21/08/2026 10:34
Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, gia cố, nâng cấp đê bao kênh Mương Khai.
21/08/2026 10:10
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, gia cố, nâng cấp đê bao kênh Thanh Long của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ với 4 gói thầu.
12/08/2026 17:28
Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, gia cố, nâng cấp đê bao kênh Thanh Long.
12/08/2026 17:17
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, gia cố, nâng cấp đê bao kênh Cái Dứa của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ với 4 gói thầu.
12/08/2026 17:08
Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, gia cố, nâng cấp đê bao kênh Cái Dứa.
12/08/2026 16:16
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 17:46
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng quy trình vận hành hệ thống công trình kiểm soát ngập thành phố Cần Thơ của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN EWATER
05/08/2026 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH KHÁ
04/04/2025 16:55
Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH KHÁ
04/04/2025 16:54
Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN THANH, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THỊNH PHÁT
04/04/2025 16:54
Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYỄN PHÁT, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VẠN THỊNH PHÁT KIÊN GIANG
04/04/2025 16:54
Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THỊNH PHÁT
04/04/2025 16:52
Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
27/03/2025 11:01
Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
27/03/2025 10:46
Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
27/03/2025 10:30
Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
27/03/2025 10:00
Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
25/03/2025 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 14:55
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 14:52
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, gia cố, nâng cấp đê bao kênh Mương Khai của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ với 4 gói thầu.
21/08/2026 10:34
Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, gia cố, nâng cấp đê bao kênh Mương Khai.
21/08/2026 10:10
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, gia cố, nâng cấp đê bao kênh Thanh Long của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ với 4 gói thầu.
12/08/2026 17:28
Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, gia cố, nâng cấp đê bao kênh Thanh Long.
12/08/2026 17:17
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, gia cố, nâng cấp đê bao kênh Cái Dứa của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ với 4 gói thầu.
12/08/2026 17:08
Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, gia cố, nâng cấp đê bao kênh Cái Dứa.
12/08/2026 16:16
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 17:46
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng quy trình vận hành hệ thống công trình kiểm soát ngập thành phố Cần Thơ của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN EWATER
05/08/2026 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ là chủ đầu tư của 140 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ là chủ đầu tư của 153 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 112 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 41 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ là chủ đầu tư của 163 TBMT, trong đó tự mời thầu 143 TBMT, đơn vị khác mời thầu 20 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ là chủ đầu tư của 208 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục thủy lợi thành phố Cần Thơ là chủ đầu tư có quan hệ với 97 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lòng can đảm không phải là một khả năng người ta hoặc có hoặc không. Lòng can đảm là sự sẵn lòng có hành động mạo hiểm bất chấp hậu quả còn chưa biết, hoặc có thể là tiêu cực. Chúng ta có thể làm được những hành động can đảm chừng nào ta sẵn lòng thực hiện chúng. Bởi cuộc đời đem đến ít bảo đảm, mọi sự sống đều cần đến mạo hiểm. "
Alfred Adler
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026