Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 92 nhà thầu.
- Đã công bố 39 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 92 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 173 gói thầu, trong đó có 58 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 196 gói, hủy thầu 2 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 181 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,35%, Xây lắp 56,52%, Tư vấn 34,78%, Phi tư vấn 4,35%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 287.290.772.813 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 285.948.054.404 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 92 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,35%, Xây lắp 56,52%, Tư vấn 34,78%, Phi tư vấn 4,35%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 287.290.772.813 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 285.948.054.404 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Duy tu bảo dưỡng đê điều năm 2026, tỉnh Hưng Yên.
05/09/2026 07:07
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị hệ thống camera giám sát của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 16:36
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 15:36
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên đã đăng tải TBMT Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 15:34
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên đã đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 15:32
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Duy tu bảo dưỡng đê điều năm 2026, tỉnh Hưng Yên. của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên với 7 gói thầu.
25/08/2026 14:00
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu các gói thầu Thi công xây dựng công trình, Tư vấn quản lý dự án và Tư vấn giám sát Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VTA VIỆT NAM
24/08/2026 08:22
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Duy tu bảo dưỡng đê điều năm 2026, tỉnh Hưng Yên. của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên với 7 gói thầu.
22/08/2026 16:06
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Duy tu bảo dưỡng đê điều năm 2026, tỉnh Hưng Yên. của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên với 7 gói thầu.
22/08/2026 11:05
Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Duy tu bảo dưỡng đê điều năm 2026, tỉnh Hưng Yên.
22/08/2026 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KỸ THUẬT CÔNG TRÌNH
06/09/2025 08:59
Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
06/09/2025 08:49
Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XUÂN TRƯỜNG
04/09/2025 09:45
Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HẢI PHONG, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THUỶ LỢI VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SINH THÁI VIỆT
15/08/2025 16:23
Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các hạng mục Duy tu bảo dưỡng đê điều năm 2025, tỉnh Hưng Yên với 6 gói thầu.
22/07/2025 09:49
Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP
22/07/2025 08:13
Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÁI HƯNG
21/07/2025 10:06
Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng và Môi trường đô thị
21/07/2025 09:58
Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các hạng mục Duy tu bảo dưỡng đê điều năm 2025, tỉnh Hưng Yên với 6 gói thầu.
03/07/2025 17:03
Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THI CÔNG XÂY LẮP VÀ TƯ VẤN LTT
03/07/2025 16:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Duy tu bảo dưỡng đê điều năm 2026, tỉnh Hưng Yên.
05/09/2026 07:07
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị hệ thống camera giám sát của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 16:36
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 15:36
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên đã đăng tải TBMT Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 15:34
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên đã đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 15:32
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Duy tu bảo dưỡng đê điều năm 2026, tỉnh Hưng Yên. của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên với 7 gói thầu.
25/08/2026 14:00
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu các gói thầu Thi công xây dựng công trình, Tư vấn quản lý dự án và Tư vấn giám sát Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VTA VIỆT NAM
24/08/2026 08:22
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Duy tu bảo dưỡng đê điều năm 2026, tỉnh Hưng Yên. của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên với 7 gói thầu.
22/08/2026 16:06
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Duy tu bảo dưỡng đê điều năm 2026, tỉnh Hưng Yên. của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên với 7 gói thầu.
22/08/2026 11:05
Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Duy tu bảo dưỡng đê điều năm 2026, tỉnh Hưng Yên.
22/08/2026 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 39 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 92 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 25 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 67 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 23 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 23 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 196 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư có quan hệ với 92 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có tầm nhìn về điều mình muốn là chưa đủ… Tầm nhìn mà không có thực thi chỉ là ảo ảnh. "
Thomas Edison
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026