Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 49 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,78%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 55,56%, Phi tư vấn 5,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.840.760.995 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.256.299.567 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,78%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 55,56%, Phi tư vấn 5,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.840.760.995 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.256.299.567 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,80%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm tra, nghiệm thu nhiệm vụ “Điều tra, đánh giá, công bố dòng chảy tối thiểu trên các sông, suối tỉnh Khánh Hòa” của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Đào tạo và Khoa học ứng dụng Miền Trung
24/08/2026 09:53
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Điều tra, đánh giá, công bố dòng chảy tối thiểu trên các sông, suối tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HDK
24/08/2026 09:50
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT cho gói thầu Điều tra, đánh giá, công bố dòng chảy tối thiểu trên các sông, suối tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ A2Z
24/08/2026 09:46
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Điều tra, đánh giá, công bố dòng chảy tối thiểu trên các sông, suối tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa với 4 gói thầu.
14/08/2026 08:22
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Xây dựng định mức kinh tế - kỹ thuật trong quản lý, khai thác công trình cấp nước sạch nông thôn tập trung trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 09:16
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Lập bản đồ cảnh báo thiên tai (ngập lụt, sạt lở đất, hạn hán) trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 10:53
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu “Lập bản đồ cảnh báo thiên tai (ngập lụt, sạt lở đất, hạn hán) trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa” của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NSK
04/08/2026 15:18
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu “Lập bản đồ cảnh báo thiên tai (ngập lụt, sạt lở đất, hạn hán) trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa” của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG HOÀNG QUỐC
04/08/2026 15:17
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Lập bản đồ cảnh báo thiên tai (ngập lụt, sạt lở đất, hạn hán) trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa với 3 gói thầu.
29/07/2026 07:57
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Lập bản đồ cảnh báo thiên tai (ngập lụt, sạt lở đất, hạn hán) trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa với 3 gói thầu.
29/07/2026 07:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG KHÁNH HÒA
13/06/2025 16:50
Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ mời thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN PHÁT ĐẮK NÔNG
13/06/2025 16:39
Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Lập đề cương và dự toán kinh phí thực hiện nhiệm vụ “Điều tra, lập danh mục hồ, ao, đầm, phá không được san lấp trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa”.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học môi trường và Biến đổi khí hậu
13/06/2025 16:33
Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Lập đề cương và dự toán kinh phí thực hiện nhiệm vụ "Xây dựng hệ thống giám sát khai thác và sử dụng tài nguyên nước trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa".
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Giải pháp Thời tiết Weatherplus
13/06/2025 16:26
Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Lập đề cương và dự toán kinh phí thực hiện nhiệm vụ "Xây dựng hệ thống giám sát khai thác và sử dụng tài nguyên nước trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa" với 1 gói thầu.
22/05/2025 18:04
Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Lập đề cương và dự toán kinh phí thực hiện nhiệm vụ “Điều tra, lập danh mục hồ, ao, đầm, phá không được san lấp trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa” với 1 gói thầu.
21/05/2025 17:47
Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Kiểm kê nguồn nước mặt nội tỉnh giai đoạn đến năm 2025 trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa với 4 gói thầu.
16/05/2025 17:38
Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Lắp đặt hệ thống phòng cháy, chữa cháy. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/12/2024 19:55
Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Giám sát công tác khảo sát Gói thầu số 01 "Khảo sát, xây dựng kế hoạch quản lý lũ lưu vực sông Cái Nha Trang"..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG STC
23/12/2024 17:07
Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Khảo sát, xây dựng kế hoạch quản lý lũ tổng hợp lưu vực sông Cái Nha Trang..
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch Thủy lợi, CÔNG TY TNHH KHẢO SÁT XÂY DỰNG 3 NHẤT
16/12/2024 10:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm tra, nghiệm thu nhiệm vụ “Điều tra, đánh giá, công bố dòng chảy tối thiểu trên các sông, suối tỉnh Khánh Hòa” của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Đào tạo và Khoa học ứng dụng Miền Trung
24/08/2026 09:53
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Điều tra, đánh giá, công bố dòng chảy tối thiểu trên các sông, suối tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HDK
24/08/2026 09:50
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT cho gói thầu Điều tra, đánh giá, công bố dòng chảy tối thiểu trên các sông, suối tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ A2Z
24/08/2026 09:46
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Điều tra, đánh giá, công bố dòng chảy tối thiểu trên các sông, suối tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa với 4 gói thầu.
14/08/2026 08:22
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Xây dựng định mức kinh tế - kỹ thuật trong quản lý, khai thác công trình cấp nước sạch nông thôn tập trung trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 09:16
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Lập bản đồ cảnh báo thiên tai (ngập lụt, sạt lở đất, hạn hán) trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 10:53
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu “Lập bản đồ cảnh báo thiên tai (ngập lụt, sạt lở đất, hạn hán) trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa” của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NSK
04/08/2026 15:18
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu “Lập bản đồ cảnh báo thiên tai (ngập lụt, sạt lở đất, hạn hán) trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa” của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG HOÀNG QUỐC
04/08/2026 15:17
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Lập bản đồ cảnh báo thiên tai (ngập lụt, sạt lở đất, hạn hán) trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa với 3 gói thầu.
29/07/2026 07:57
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Lập bản đồ cảnh báo thiên tai (ngập lụt, sạt lở đất, hạn hán) trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa với 3 gói thầu.
29/07/2026 07:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa là chủ đầu tư của 27 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa là chủ đầu tư của 18 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa là chủ đầu tư của 34 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Khánh Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Giới hạn duy nhất cho những triển vọng của ngày mai là những cái ‘nhưng’ bạn sử dụng hôm nay. "
Les Brown
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh