Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 65 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 46 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 17,65%, Xây lắp 5,88%, Tư vấn 76,47%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.557.915.108 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.316.001.471 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 17,65%, Xây lắp 5,88%, Tư vấn 76,47%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.557.915.108 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.316.001.471 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,80%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị thực hiện nhiệm vụ lập Kế hoạch phòng, chống thiên tai trên địa bàn tỉnh Vĩnh Long giai đoạn 2026 – 2030 của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long với 1 gói thầu.
12/08/2026 10:10
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đề cương nhiệm vụ “Xây dựng Kế hoạch phát triển mạng lưới trạm khí tượng thủy văn chuyên dùng trên địa bàn tỉnh Vĩnh Long” của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC TỰ NHIÊN
21/06/2026 15:54
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Nhiệm vụ “Xây dựng Kế hoạch phát triển mạng lưới trạm khí ượng thủy văn chuyên dùng trên địa bàn tỉnh Vĩnh Long ”(giai đoạn chuẩn bị thực hiện) của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long với 1 gói thầu.
04/06/2026 21:09
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT THÀNH
14/05/2026 14:17
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu TưTư vấn lập đề cương, dự toán xây dựng định mức kinh tế - kỹ thuật trong quản lý khai thác công trình thủy lợi trên địa bàn tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN THỦY LỢI VÀ MÔI TRƯỜNG
14/05/2026 13:53
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng định mức kinh tế - kỹ thuật trong quản lý khai thác công trình thủy lợi trên địa bàn tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Kỹ thuật tài nguyên nước
30/04/2026 21:16
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn xây dựng định mức kinh tế - kỹ thuật trong quản lý khai thác công trình thủy lợi trên địa bàn tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long với 2 gói thầu.
30/04/2026 21:05
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị nhiệm vụ Xây dựng định mức kinh tế - kỹ thuật trong quản lý khai thác công trình thủy lợi trên địa bàn tỉnh Vĩnh Long. của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long với 2 gói thầu.
19/04/2026 19:08
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
20/11/2025 10:33
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG HỒNG THỊNH
20/11/2025 10:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ tư vấn, gói số 19: Giám sát công tác cung cấp, lắp đặt thiết bị của gói thầu mua sắm hàng hóa số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Kiểm định xây dựng Bến Tre
20/11/2025 09:22
Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm hàng hóa, gói số 1: Cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC VÀ KỸ THUẬT REECO
30/09/2025 16:27
Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long công bố KQMT gói thầu Gói thầu mua sắm hàng hóa, gói số 1: Cung cấp, lắp đặt thiết bị với 4 nhà thầu tham gia.
04/09/2025 09:06
Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm hàng hóa, gói số 1: Cung cấp, lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2025 15:01
Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm hàng hóa, gói số 1: Cung cấp, lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 16:58
Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu dịch vụ tư vấn, Gói số 13: Tư vấn khảo sát, đánh giá ổn định bờ sông – Vùng 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học Thủy lợi miền Nam
30/06/2025 16:47
Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Đánh giá, thăm dò trữ lượng cát lòng sông giai đoạn 2021 - 2030, tầm nhìn đến năm 2050; Khoanh định khu vực cấm hoạt động khai thác khoáng sản trên địa bàn tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học Địa chất và Khoáng sản
30/06/2025 14:11
Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu dịch vụ tư vấn, Gói số 16: Tư vấn giám sát công việc khảo sát gói thầu dịch vụ tư vấn số 13 (Tư vấn khảo sát, đánh giá ổn định bờ sông – Vùng 3).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VĨNH LONG
30/06/2025 11:23
Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ tư vấn, gói số 18: Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm hàng hóa số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MỸ THUẬN
29/06/2025 16:57
Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ tư vấn, gói số 16: Đánh giá E-HSDT gói thầu mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VĨNH LONG
29/06/2025 16:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị thực hiện nhiệm vụ lập Kế hoạch phòng, chống thiên tai trên địa bàn tỉnh Vĩnh Long giai đoạn 2026 – 2030 của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long với 1 gói thầu.
12/08/2026 10:10
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đề cương nhiệm vụ “Xây dựng Kế hoạch phát triển mạng lưới trạm khí tượng thủy văn chuyên dùng trên địa bàn tỉnh Vĩnh Long” của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC TỰ NHIÊN
21/06/2026 15:54
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Nhiệm vụ “Xây dựng Kế hoạch phát triển mạng lưới trạm khí ượng thủy văn chuyên dùng trên địa bàn tỉnh Vĩnh Long ”(giai đoạn chuẩn bị thực hiện) của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long với 1 gói thầu.
04/06/2026 21:09
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT THÀNH
14/05/2026 14:17
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu TưTư vấn lập đề cương, dự toán xây dựng định mức kinh tế - kỹ thuật trong quản lý khai thác công trình thủy lợi trên địa bàn tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN THỦY LỢI VÀ MÔI TRƯỜNG
14/05/2026 13:53
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng định mức kinh tế - kỹ thuật trong quản lý khai thác công trình thủy lợi trên địa bàn tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Kỹ thuật tài nguyên nước
30/04/2026 21:16
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn xây dựng định mức kinh tế - kỹ thuật trong quản lý khai thác công trình thủy lợi trên địa bàn tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long với 2 gói thầu.
30/04/2026 21:05
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị nhiệm vụ Xây dựng định mức kinh tế - kỹ thuật trong quản lý khai thác công trình thủy lợi trên địa bàn tỉnh Vĩnh Long. của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long với 2 gói thầu.
19/04/2026 19:08
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
20/11/2025 10:33
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG HỒNG THỊNH
20/11/2025 10:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 17 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long là chủ đầu tư của 59 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi tỉnh Vĩnh Long là chủ đầu tư có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trước đây em cũng giống như anh, em cho rằng hy sinh có thể tác thành hạnh phúc, nhiều năm nay em mới biết em sai rồi, hy sinh bản thân mình nhưng lại không hề mang đến hạnh phúc cho người khác. Bởi vì thật sự yêu một người, cho dù là rời xa, người kia cũng không thể vì thế mà dừng yêu anh ấy. Rất nhiều năm trước em nói với một người, em không yêu anh ấy nữa, lúc nói câu nói đó, em thà rằng bản thân mình chết đi cho xong, nhưng bây giờ em mới hiểu, cho dù lúc đó em có chết thật, anh ấy cũng không dừng yêu em. "
Phỉ Ngã Tư Tồn
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026