Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.896.649.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.717.769.450 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.896.649.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.717.769.450 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,43%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm nghiệm, phân tích mẫu và cảnh báo môi trường nuôi trồng thủy sản năm 2025 của Chi cục Thủy sản Quảng Nam của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Nuôi trồng Thủy sản III
20/06/2025 16:36
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tôm sú giống và cá giống nước lợ để tái tạo nguồn lợi thủy sản trên địa bàn tỉnh Quảng Nam của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ THỦY SẢN VINA
02/06/2025 10:27
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Quảng Nam đã đăng tải TBMT Kiểm nghiệm, phân tích mẫu và cảnh báo môi trường nuôi trồng thủy sản năm 2025 của Chi cục Thủy sản Quảng Nam của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/05/2025 08:41
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Mua tôm sú giống và cá giống nước lợ để tái tạo nguồn lợi thủy sản trên địa bàn tỉnh Quảng Nam. của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam với 1 gói thầu.
15/05/2025 09:14
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đề cương và dự toán chi tiết nhiệm vụ “Lập hồ sơ tài nguyên hải đảo tỉnh Quảng Nam” của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG TRẦN NGUYỄN
13/05/2025 15:05
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Kiểm nghiệm, phân tích mẫu và cảnh báo môi trường nuôi trồng thủy sản năm 2025 của Chi cục Thủy sản Quảng Nam của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam với 1 gói thầu.
29/04/2025 15:58
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Lập đề cương và dự toán chi tiết nhiệm vụ “Lập hồ sơ tài nguyên hải đảo tỉnh Quảng Nam” của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam với 1 gói thầu.
24/04/2025 09:14
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phóng sự tuyên truyền các quy định mới của pháp luật về thủy sản; một số quy định của Bộ luật hình sự về truy cứu trách nhiệm hình sự đối với hành vi liên quan đến khai thác, mua bán, vận chuyển trái phép thủy sản phát trên Đài Phát thanh - Truyền hình Quảng Nam. của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh Truyền hình Quảng Nam
17/09/2024 09:47
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Xây dựng phóng sự tuyên truyền các quy định mới của pháp luật về thủy sản; một số quy định của Bộ luật hình sự về truy cứu trách nhiệm hình sự đối với hành vi liên quan đến khai thác, mua bán, vận chuyển trái phép thủy sản phát trên Đài Phát thanh - truyền hình Quảng Nam của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam với 1 gói thầu.
11/09/2024 16:25
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm nghiệm, phân tích mẫu và cảnh báo môi trường nuôi trồng thủy sản năm 2024 của Chi cục Thủy sản Quảng Nam của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BIỂN ĐỨC
15/07/2024 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thủy sản Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Kiểm nghiệm, phân tích mẫu và cảnh báo môi trường nuôi trồng thủy sản năm 2025 của Chi cục Thủy sản Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Nuôi trồng Thủy sản III
20/06/2025 16:36
Chi cục Thủy sản Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua tôm sú giống và cá giống nước lợ để tái tạo nguồn lợi thủy sản trên địa bàn tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ THỦY SẢN VINA
02/06/2025 10:27
Chi cục Thủy sản Quảng Nam công bố KQMT gói thầu Kiểm nghiệm, phân tích mẫu và cảnh báo môi trường nuôi trồng thủy sản năm 2025 của Chi cục Thủy sản Quảng Nam với 4 nhà thầu tham gia.
28/05/2025 09:05
Chi cục Thủy sản Quảng Nam đăng tải TBMT Kiểm nghiệm, phân tích mẫu và cảnh báo môi trường nuôi trồng thủy sản năm 2025 của Chi cục Thủy sản Quảng Nam theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/05/2025 08:41
Chi cục Thủy sản Quảng Nam đăng tải KHLCNT Mua tôm sú giống và cá giống nước lợ để tái tạo nguồn lợi thủy sản trên địa bàn tỉnh Quảng Nam. với 1 gói thầu.
15/05/2025 09:14
Chi cục Thủy sản Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Lập đề cương và dự toán chi tiết nhiệm vụ “Lập hồ sơ tài nguyên hải đảo tỉnh Quảng Nam”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG TRẦN NGUYỄN
13/05/2025 15:05
Chi cục Thủy sản Quảng Nam đăng tải KHLCNT Kiểm nghiệm, phân tích mẫu và cảnh báo môi trường nuôi trồng thủy sản năm 2025 của Chi cục Thủy sản Quảng Nam với 1 gói thầu.
29/04/2025 15:58
Chi cục Thủy sản Quảng Nam đăng tải KHLCNT Lập đề cương và dự toán chi tiết nhiệm vụ “Lập hồ sơ tài nguyên hải đảo tỉnh Quảng Nam” với 1 gói thầu.
24/04/2025 09:14
Chi cục Thủy sản Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Xây dựng phóng sự tuyên truyền các quy định mới của pháp luật về thủy sản; một số quy định của Bộ luật hình sự về truy cứu trách nhiệm hình sự đối với hành vi liên quan đến khai thác, mua bán, vận chuyển trái phép thủy sản phát trên Đài Phát thanh - Truyền hình Quảng Nam..
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh Truyền hình Quảng Nam
17/09/2024 09:47
Chi cục Thủy sản Quảng Nam đăng tải KHLCNT Xây dựng phóng sự tuyên truyền các quy định mới của pháp luật về thủy sản; một số quy định của Bộ luật hình sự về truy cứu trách nhiệm hình sự đối với hành vi liên quan đến khai thác, mua bán, vận chuyển trái phép thủy sản phát trên Đài Phát thanh - truyền hình Quảng Nam với 1 gói thầu.
11/09/2024 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm nghiệm, phân tích mẫu và cảnh báo môi trường nuôi trồng thủy sản năm 2025 của Chi cục Thủy sản Quảng Nam của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Nuôi trồng Thủy sản III
20/06/2025 16:36
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tôm sú giống và cá giống nước lợ để tái tạo nguồn lợi thủy sản trên địa bàn tỉnh Quảng Nam của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ THỦY SẢN VINA
02/06/2025 10:27
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Quảng Nam đã đăng tải TBMT Kiểm nghiệm, phân tích mẫu và cảnh báo môi trường nuôi trồng thủy sản năm 2025 của Chi cục Thủy sản Quảng Nam của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/05/2025 08:41
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Mua tôm sú giống và cá giống nước lợ để tái tạo nguồn lợi thủy sản trên địa bàn tỉnh Quảng Nam. của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam với 1 gói thầu.
15/05/2025 09:14
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đề cương và dự toán chi tiết nhiệm vụ “Lập hồ sơ tài nguyên hải đảo tỉnh Quảng Nam” của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG TRẦN NGUYỄN
13/05/2025 15:05
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Kiểm nghiệm, phân tích mẫu và cảnh báo môi trường nuôi trồng thủy sản năm 2025 của Chi cục Thủy sản Quảng Nam của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam với 1 gói thầu.
29/04/2025 15:58
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Lập đề cương và dự toán chi tiết nhiệm vụ “Lập hồ sơ tài nguyên hải đảo tỉnh Quảng Nam” của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam với 1 gói thầu.
24/04/2025 09:14
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phóng sự tuyên truyền các quy định mới của pháp luật về thủy sản; một số quy định của Bộ luật hình sự về truy cứu trách nhiệm hình sự đối với hành vi liên quan đến khai thác, mua bán, vận chuyển trái phép thủy sản phát trên Đài Phát thanh - Truyền hình Quảng Nam. của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh Truyền hình Quảng Nam
17/09/2024 09:47
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Xây dựng phóng sự tuyên truyền các quy định mới của pháp luật về thủy sản; một số quy định của Bộ luật hình sự về truy cứu trách nhiệm hình sự đối với hành vi liên quan đến khai thác, mua bán, vận chuyển trái phép thủy sản phát trên Đài Phát thanh - truyền hình Quảng Nam của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam với 1 gói thầu.
11/09/2024 16:25
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm nghiệm, phân tích mẫu và cảnh báo môi trường nuôi trồng thủy sản năm 2024 của Chi cục Thủy sản Quảng Nam của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BIỂN ĐỨC
15/07/2024 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Quảng Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Quá khứ như đống lửa đã tắt rụi trên đất, chỉ còn lại tro tàn xám đen, nhưng nếu muốn quét dọn ngay đám tro tàn đi, có thể bất cẩn làm phỏng tay rồi thế nào cũng có ngày tro tàn nguội lạnh "
Đại Mạc Dao
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026