Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 65 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 85 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 195 gói thầu, trong đó có 78 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 85 gói (với 87 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 173 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 111 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 51 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 40 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,72 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,93%, Xây lắp 2,30%, Tư vấn 3,45%, Phi tư vấn 56,32%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.426.942.299 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.066.807.228 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư như sau:
- Có quan hệ với 65 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,72 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,93%, Xây lắp 2,30%, Tư vấn 3,45%, Phi tư vấn 56,32%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.426.942.299 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.066.807.228 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,30%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Trạm Thủy sản và Kiểm ngư Cần Giờ năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ĐẠI THÀNH NHÂN
17/12/2025 10:51
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng thay thế phụ tùng tàu công vụ thủy sản KN-669-SG năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐÓNG TÀU THANH TÚ
09/12/2025 15:16
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống tái tạo nguồn lợi thủy sản trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÚ Y THỦY SẢN SAO VIỆT
27/11/2025 10:48
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư đã đăng tải TBMT Sửa chữa Trạm Thủy sản và Kiểm ngư Cần Giờ năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2025 10:08
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trạm Thủy sản và Kiểm ngư Cần Giờ năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư với 1 gói thầu.
22/11/2025 10:15
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư đã đăng tải TBMT Bảo dưỡng thay thế phụ tùng tàu công vụ thủy sản KN-669-SG năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2025 11:40
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng thay thế phụ tùng tàu công vụ thủy sản KN-669-SG năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư với 1 gói thầu.
14/11/2025 10:25
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư đã đăng tải TBMT Cung cấp giống tái tạo nguồn lợi thủy sản trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/11/2025 14:12
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Văn phòng Chi cục năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VẬN TẢI HƯNG PHÁT
07/11/2025 16:26
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư đã đăng tải KHLCNT Cung cấp giống tái tạo nguồn lợi thủy sản trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư với 1 gói thầu.
06/11/2025 15:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư công bố kết quả gói thầu Phân tích các chỉ tiêu lý hoá, vi sinh trong nuôi trồng thuỷ sản năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÂN TÍCH KIỂM NGHIỆM VIỆT TÍN
27/05/2025 14:52
Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư công bố KQMT gói thầu Phân tích các chỉ tiêu lý hoá, vi sinh trong nuôi trồng thuỷ sản năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
20/02/2025 15:00
Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư đăng tải TBMT Phân tích các chỉ tiêu lý hoá, vi sinh trong nuôi trồng thuỷ sản năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/02/2025 14:12
Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư đăng tải KHLCNT Phân tích các chỉ tiêu lý hoá, vi sinh trong nuôi trồng thuỷ sản năm 2025 với 1 gói thầu.
04/02/2025 14:25
Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư công bố KQMT gói thầu Nâng cấp hệ thống bản đồ số hoá các vùng nuôi và khai thác thuỷ sản trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh với 2 nhà thầu tham gia.
16/01/2025 15:04
Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư đăng tải TBMT Nâng cấp hệ thống bản đồ số hoá các vùng nuôi và khai thác thuỷ sản trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/01/2025 14:14
Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư đăng tải KHLCNT Nâng cấp hệ thống bản đồ số hoá các vùng nuôi và khai thác thuỷ sản trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
30/12/2024 15:11
Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư công bố kết quả gói thầu Cập nhật, nâng cấp hệ thống Bản đồ số hóa các vùng nuôi và khai thác trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ DIGITAL KINGDOM
09/09/2024 14:01
Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị văn phòng năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DTP
19/08/2024 09:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Trạm Thủy sản và Kiểm ngư Cần Giờ năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ĐẠI THÀNH NHÂN
17/12/2025 10:51
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng thay thế phụ tùng tàu công vụ thủy sản KN-669-SG năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐÓNG TÀU THANH TÚ
09/12/2025 15:16
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống tái tạo nguồn lợi thủy sản trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÚ Y THỦY SẢN SAO VIỆT
27/11/2025 10:48
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư đã đăng tải TBMT Sửa chữa Trạm Thủy sản và Kiểm ngư Cần Giờ năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2025 10:08
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trạm Thủy sản và Kiểm ngư Cần Giờ năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư với 1 gói thầu.
22/11/2025 10:15
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư đã đăng tải TBMT Bảo dưỡng thay thế phụ tùng tàu công vụ thủy sản KN-669-SG năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2025 11:40
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng thay thế phụ tùng tàu công vụ thủy sản KN-669-SG năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư với 1 gói thầu.
14/11/2025 10:25
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư đã đăng tải TBMT Cung cấp giống tái tạo nguồn lợi thủy sản trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/11/2025 14:12
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Văn phòng Chi cục năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VẬN TẢI HƯNG PHÁT
07/11/2025 16:26
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư đã đăng tải KHLCNT Cung cấp giống tái tạo nguồn lợi thủy sản trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư với 1 gói thầu.
06/11/2025 15:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư là chủ đầu tư của 85 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 74 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư là chủ đầu tư của 87 TBMT, trong đó tự mời thầu 76 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư là chủ đầu tư của 173 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư là chủ đầu tư có quan hệ với 65 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi là một chàng trai trẻ, thế giới của anh ta rất nhỏ. Cái gọi là tiền đồ và trách nhiệm vẫn chỉ là thứ có trong tưởng tượng mà không thể với tới được. Tưởng tượng luôn đẹp song rốt cuộc chỉ là tưởng tượng mà thôi. "
Dạ Vi Lan
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh