Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 90,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.949.818.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.406.694.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 90,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.949.818.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.406.694.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,46%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi dưỡng kiến thức chung về tiêu chuẩn, đo lường, chất lượng của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Đào tạo nghiệp vụ Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng
24/08/2026 09:19
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải KHLCNT Bồi dưỡng kiến thức chung về tiêu chuẩn, đo lường, chất lượng của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với 1 gói thầu.
19/08/2026 16:25
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện tuyên truyền về nâng cao năng suất chất lượng và truy xuất nguồn gốc sản phẩm, hàng hóa năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và phát thanh, truyền hình Bắc Ninh
23/06/2026 15:05
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải KHLCNT Thực hiện tuyên truyền về nâng cao năng suất chất lượng và truy xuất nguồn gốc sản phẩm, hàng hóa năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với 1 gói thầu.
18/06/2026 17:53
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Kiểm thử phần mềm của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ THUẬN THIÊN
26/02/2026 16:52
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Nâng cấp hệ thống truy xuất nguồn gốc của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FANVITY VIỆT NAM
30/12/2025 16:58
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Nâng cấp hệ thống truy xuất nguồn gốc của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/12/2025 14:13
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cập nhật, tích hợp 02 Hệ thống truy xuất nguồn gốc sản phẩm, hàng hóa của tỉnh Bắc Giang và tỉnh Bắc Ninh (cũ) và ứng dụng các công nghệ tiên tiến vào truy xuất nguồn gốc sản phẩm, hàng hóa trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh, đảm bảo tính tương tác, bảo mật truy xuất dữ liệu hiệu quả, đáp ứng nhu cầu truy xuất nguồn gốc cho nhiều lĩnh vực sản phẩm, hàng hóa và kết nối với Cổng thông tin truy xuất nguồn gốc sản phẩm, hàng hóa của Quốc gia của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với 2 gói thầu.
05/12/2025 14:33
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ đào tạo, tập huấn nghiệp vụ QLNN về tiêu chuẩn đo lường chất lượng cho đối tượng là cán bộ, công chức cấp xã/phường của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Đào tạo nghiệp vụ Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng
16/09/2025 08:13
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ đào tạo, tập huấn nghiệp vụ QLNN về tiêu chuẩn đo lường chất lượng cho đối tượng là cán bộ, công chức cấp xã/phường của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với 1 gói thầu.
13/09/2025 09:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng công bố kết quả gói thầu Cung cấp Dịch vụ đào tạo, bồi dưỡng kiến thức về năng suất chất lượng cho giảng viên, học sinh, sinh viên các trường Cao đẳng, Trung cấp nghề.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ
23/07/2025 17:10
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng công bố KQMT gói thầu Cung cấp Dịch vụ đào tạo, bồi dưỡng kiến thức về năng suất chất lượng cho giảng viên, học sinh, sinh viên các trường Cao đẳng, Trung cấp nghề với 1 nhà thầu tham gia.
01/07/2025 09:08
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đăng tải TBMT Cung cấp Dịch vụ đào tạo, bồi dưỡng kiến thức về năng suất chất lượng cho giảng viên, học sinh, sinh viên các trường Cao đẳng, Trung cấp nghề theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2025 16:25
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn xây dựng tiêu chuẩn cơ sở cho danh nghiệp, hợp tác xã trên địa bàn tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ HIỆU CHUẨN KIỂM ĐỊNH AN TOÀN MIỀN BẮC
30/05/2025 11:19
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đăng tải KHLCNT Dịch vụ tư vấn xây dựng tiêu chuẩn cơ sở cho danh nghiệp, hợp tác xã trên địa bàn tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
29/05/2025 17:21
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đăng tải KHLCNT Cung cấp Dịch vụ đào tạo, bồi dưỡng kiến thức về năng suất chất lượng cho giảng viên, học sinh, sinh viên các trường Cao đẳng, Trung cấp nghề với 1 gói thầu.
16/05/2025 15:14
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn xây dựng và triển khai Chương trình đảm bảo đo lường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ STC
10/04/2025 14:19
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đăng tải KHLCNT Dịch vụ tư vấn xây dựng và triển khai Chương trình đảm bảo đo lường với 1 gói thầu.
03/04/2025 10:12
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn hướng dẫn áp dụng công cụ quản lý tinh gọn Lean tại cơ sở khám chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ
21/03/2025 10:29
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đăng tải KHLCNT Dịch vụ tư vấn hướng dẫn áp dụng công cụ quản lý tinh gọn Lean tại cơ sở khám chữa bệnh với 1 gói thầu.
17/03/2025 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi dưỡng kiến thức chung về tiêu chuẩn, đo lường, chất lượng của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Đào tạo nghiệp vụ Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng
24/08/2026 09:19
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải KHLCNT Bồi dưỡng kiến thức chung về tiêu chuẩn, đo lường, chất lượng của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với 1 gói thầu.
19/08/2026 16:25
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện tuyên truyền về nâng cao năng suất chất lượng và truy xuất nguồn gốc sản phẩm, hàng hóa năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và phát thanh, truyền hình Bắc Ninh
23/06/2026 15:05
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải KHLCNT Thực hiện tuyên truyền về nâng cao năng suất chất lượng và truy xuất nguồn gốc sản phẩm, hàng hóa năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với 1 gói thầu.
18/06/2026 17:53
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Kiểm thử phần mềm của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ THUẬN THIÊN
26/02/2026 16:52
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Nâng cấp hệ thống truy xuất nguồn gốc của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FANVITY VIỆT NAM
30/12/2025 16:58
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Nâng cấp hệ thống truy xuất nguồn gốc của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/12/2025 14:13
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cập nhật, tích hợp 02 Hệ thống truy xuất nguồn gốc sản phẩm, hàng hóa của tỉnh Bắc Giang và tỉnh Bắc Ninh (cũ) và ứng dụng các công nghệ tiên tiến vào truy xuất nguồn gốc sản phẩm, hàng hóa trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh, đảm bảo tính tương tác, bảo mật truy xuất dữ liệu hiệu quả, đáp ứng nhu cầu truy xuất nguồn gốc cho nhiều lĩnh vực sản phẩm, hàng hóa và kết nối với Cổng thông tin truy xuất nguồn gốc sản phẩm, hàng hóa của Quốc gia của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với 2 gói thầu.
05/12/2025 14:33
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ đào tạo, tập huấn nghiệp vụ QLNN về tiêu chuẩn đo lường chất lượng cho đối tượng là cán bộ, công chức cấp xã/phường của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Đào tạo nghiệp vụ Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng
16/09/2025 08:13
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ đào tạo, tập huấn nghiệp vụ QLNN về tiêu chuẩn đo lường chất lượng cho đối tượng là cán bộ, công chức cấp xã/phường của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với 1 gói thầu.
13/09/2025 09:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng là chủ đầu tư của 28 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi đã học được rằng… Chỉ vì ai đó không yêu ta theo cái cách mà ta mong muốn, điều đó không có nghĩa là họ không yêu ta hết lòng. Đối với một người bạn tốt, sẽ chẳng có vấn đề gì nếu chẳng may họ làm tổn thương ta, và hãy biết tha thứ cho họ vì điều đó. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh