Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.620.294.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.423.967.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.620.294.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.423.967.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,49%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ VCHP
20/08/2026 10:23
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM
20/08/2026 10:21
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ VCHP
20/08/2026 10:18
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM
20/08/2026 10:16
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải KHLCNT Triển khai xây dựng, áp dụng Tiêu chuẩn quốc gia TCVN ISO 18091:2020 tại chính quyền địa phương cấp xã của thành phố Hải Phòng giai đoạn 2026 – 2028 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với 4 gói thầu.
17/08/2026 16:38
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải KHLCNT Triển khai thí điểm xây dựng, áp dụng Hệ thống quản lý năng lực và chất lượng phòng xét nghiệm theo Tiêu chuẩn quốc gia TCVN ISO 15189:2025 tích hợp phương pháp quản lý tinh gọn cho các phòng xét nghiệm thuộc cơ sở khám bệnh, chữa bệnh trên địa bàn thành phố Hải Phòng giai đoạn 2026 - 2027 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với 3 gói thầu.
17/08/2026 10:57
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải KHLCNT Triển khai xây dựng, áp dụng Tiêu chuẩn quốc gia TCVN ISO 18091:2020 thống nhất tại chính quyền địa phương cấp xã trên địa bàn TP Hải Phòng của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với 4 gói thầu.
13/08/2026 15:04
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức “Lớp đào tạo chuyên gia đánh giá nội bộ Hệ thống quản lý chất lượng theo TCVN ISO 9001:2015 trong cơ quan hành chính nhà nước năm 2026" của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Đào tạo nghiệp vụ Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng
31/07/2026 17:03
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải KHLCNT Tổ chức “Lớp đào tạo chuyên gia đánh giá nội bộ Hệ thống quản lý chất lượng theo TCVN ISO 9001:2015 trong cơ quan hành chính nhà nước năm 2026" của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với 1 gói thầu.
28/07/2026 14:52
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức lớp đào tạo kiểm tra nhà nước về đo lường cho các cán bộ cấp xã trên địa bàn thành phố Hải Phòng năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Đào tạo nghiệp vụ Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng
30/06/2026 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thử nghiệm mẫu xăng, dầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng 1
06/06/2025 09:12
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thử nghiệm mẫu xăng, dầu với 1 gói thầu.
05/06/2025 11:07
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng công bố kết quả gói thầu Nhân công chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ CÔNG NGHỆ CDT
15/04/2025 10:00
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đăng tải KHLCNT Nhân công chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng năm 2025 với 1 gói thầu.
28/03/2025 14:41
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thử nghiệm mẫu xăng, dầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng 1
20/03/2025 15:03
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đăng tải KHLCNT gói thầu:“Cung cấp dịch vụ thử nghiệm mẫu xăng, dầu” với 1 gói thầu.
20/03/2025 15:01
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đăng tải KHLCNT gói thầu:“Cung cấp dịch vụ thử nghiệm mẫu xăng, dầu” với 1 gói thầu.
06/03/2025 10:57
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05:
Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG LIÊN VIỆT
07/11/2024 14:28
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04:
Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN SINH PHÚ
07/11/2024 14:22
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04:
Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
01/11/2024 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ VCHP
20/08/2026 10:23
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM
20/08/2026 10:21
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ VCHP
20/08/2026 10:18
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM
20/08/2026 10:16
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải KHLCNT Triển khai xây dựng, áp dụng Tiêu chuẩn quốc gia TCVN ISO 18091:2020 tại chính quyền địa phương cấp xã của thành phố Hải Phòng giai đoạn 2026 – 2028 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với 4 gói thầu.
17/08/2026 16:38
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải KHLCNT Triển khai thí điểm xây dựng, áp dụng Hệ thống quản lý năng lực và chất lượng phòng xét nghiệm theo Tiêu chuẩn quốc gia TCVN ISO 15189:2025 tích hợp phương pháp quản lý tinh gọn cho các phòng xét nghiệm thuộc cơ sở khám bệnh, chữa bệnh trên địa bàn thành phố Hải Phòng giai đoạn 2026 - 2027 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với 3 gói thầu.
17/08/2026 10:57
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải KHLCNT Triển khai xây dựng, áp dụng Tiêu chuẩn quốc gia TCVN ISO 18091:2020 thống nhất tại chính quyền địa phương cấp xã trên địa bàn TP Hải Phòng của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với 4 gói thầu.
13/08/2026 15:04
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức “Lớp đào tạo chuyên gia đánh giá nội bộ Hệ thống quản lý chất lượng theo TCVN ISO 9001:2015 trong cơ quan hành chính nhà nước năm 2026" của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Đào tạo nghiệp vụ Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng
31/07/2026 17:03
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải KHLCNT Tổ chức “Lớp đào tạo chuyên gia đánh giá nội bộ Hệ thống quản lý chất lượng theo TCVN ISO 9001:2015 trong cơ quan hành chính nhà nước năm 2026" của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với 1 gói thầu.
28/07/2026 14:52
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức lớp đào tạo kiểm tra nhà nước về đo lường cho các cán bộ cấp xã trên địa bàn thành phố Hải Phòng năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Đào tạo nghiệp vụ Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng
30/06/2026 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng là chủ đầu tư của 34 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng bao giờ nói lời bào chữa. Bạn bè bạn không cần nó và kẻ thù của bạn sẽ không tin nó. "
John Wooden
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh