Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.755.175.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.744.705.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.755.175.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.744.705.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS đã đăng tải kết quả gói thầu Máy trộn của chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NADOTA
01/04/2023 10:51
Bên mời thầu CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS đã đăng tải kết quả gói thầu Nồi lên men của chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN KỸ THUẬT TFD
31/03/2023 15:27
Bên mời thầu CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS đã đăng tải TBMT Máy trộn của chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
14/03/2023 15:07
Bên mời thầu CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS đã đăng tải TBMT Nồi lên men của chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
27/02/2023 10:22
Bên mời thầu CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu thuộc dự án: Ứng dụng tiến bộ khoa học và công nghệ, xây dựng mô hình chưng cất tinh dầu bưởi từ phế phụ liệu trái bưởi để nâng cao giá trị gia tăng của bưởi tại Bến Tre" của chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS với 2 gói thầu.
24/02/2023 09:04
Bên mời thầu CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS đã đăng tải kết quả gói thầu Nồi hấp tiệt trùng của chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬT TƯ KHOA HỌC KỸ THUẬT
24/06/2022 16:30
Bên mời thầu CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS đã đăng tải TBMT Nồi hấp tiệt trùng của chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
01/06/2022 14:59
Bên mời thầu CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS đã đăng tải TBMT Nồi hấp tiệt trùng của chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
17/05/2022 10:52
Bên mời thầu CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS đã đăng tải KHLCNT Nồi hấp tiệt trùng của chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS với 1 gói thầu.
17/05/2022 10:32
Bên mời thầu CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tinh dầu và vitamin của chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS.
25/03/2022 13:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS công bố kết quả gói thầu Máy trộn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NADOTA
01/04/2023 10:51
CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS công bố kết quả gói thầu Nồi lên men.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN KỸ THUẬT TFD
31/03/2023 15:27
CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS công bố KQMT gói thầu Máy trộn với 2 nhà thầu tham gia.
18/03/2023 10:26
CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS đăng tải TBMT Máy trộn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
14/03/2023 15:07
CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS công bố KQMT gói thầu Nồi lên men với 1 nhà thầu tham gia.
03/03/2023 08:29
CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS đăng tải TBMT Nồi lên men theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
27/02/2023 10:22
CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS công bố kết quả gói thầu Nồi hấp tiệt trùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬT TƯ KHOA HỌC KỸ THUẬT
24/06/2022 16:30
CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS công bố KQMT gói thầu Nồi hấp tiệt trùng với 1 nhà thầu tham gia.
06/06/2022 15:03
CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS đăng tải TBMT Nồi hấp tiệt trùng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
01/06/2022 14:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS đã đăng tải kết quả gói thầu Máy trộn của chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NADOTA
01/04/2023 10:51
Bên mời thầu CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS đã đăng tải kết quả gói thầu Nồi lên men của chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN KỸ THUẬT TFD
31/03/2023 15:27
Bên mời thầu CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS đã đăng tải TBMT Máy trộn của chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
14/03/2023 15:07
Bên mời thầu CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS đã đăng tải TBMT Nồi lên men của chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
27/02/2023 10:22
Bên mời thầu CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu thuộc dự án: Ứng dụng tiến bộ khoa học và công nghệ, xây dựng mô hình chưng cất tinh dầu bưởi từ phế phụ liệu trái bưởi để nâng cao giá trị gia tăng của bưởi tại Bến Tre" của chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS với 2 gói thầu.
24/02/2023 09:04
Bên mời thầu CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS đã đăng tải kết quả gói thầu Nồi hấp tiệt trùng của chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬT TƯ KHOA HỌC KỸ THUẬT
24/06/2022 16:30
Bên mời thầu CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS đã đăng tải TBMT Nồi hấp tiệt trùng của chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
01/06/2022 14:59
Bên mời thầu CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS đã đăng tải TBMT Nồi hấp tiệt trùng của chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
17/05/2022 10:52
Bên mời thầu CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS đã đăng tải KHLCNT Nồi hấp tiệt trùng của chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS với 1 gói thầu.
17/05/2022 10:32
Bên mời thầu CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tinh dầu và vitamin của chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS.
25/03/2022 13:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH GREEN POWERS là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người gieo đạo đức gặt hái vinh dự. "
Leonardo da Vinci
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh