Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi nhánh Xăng dầu Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 64 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 63 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.384.959.286 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.327.959.891 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi nhánh Xăng dầu Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.384.959.286 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.327.959.891 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,68%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm phương tiện chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ.
26/10/2022 07:00
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm phương tiện chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ.
26/10/2022 07:00
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp cột bơm xăng dầu.
11/10/2022 07:00
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Petrolimex-Cửa hàng 211 hạng mục: Sửa chữa hệ thống công nghệ (Thay thế 04 đường ống xuất).
09/08/2022 07:00
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp cột bơm xăng dầu.
29/07/2022 07:00
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Petrolimex-Cửa hàng 219 hạng mục: Bổ sung bể chứa 25m3, đường ống công nghệ.
23/06/2022 07:00
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Petrolimex-Cửa hàng 208 hạng mục: Sân đường bãi (tường rào khung lưới B40).
14/06/2022 07:00
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạng mục: Sửa chữa sân đường bãi (đường ra vào) công trình: Petrolimex-Cửa hàng 209.
27/05/2022 07:00
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạng mục: Sửa chữa nhà giao dịch bán hàng, sân đường bãi (sân bán hàng) công trình: Petrolimex-Cửa hàng 212.
13/05/2022 07:00
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạng mục: Sửa chữa hệ thống cấp thoát nước (nhà WC công cộng) công trình: Petrolimex-Cửa hàng 206.
13/05/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu phần xây dựng + hạng mục chung (Đăng tải trên báo đấu thầu số 10 ngày 15/01/2018).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng Đông Á
15/01/2018 10:09
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La đăng tải TBMT Phần xây dựng + hạng mục chung công trình Cửa hàng xăng dầu Tân Thảo (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 242 ngày 20/12/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
20/12/2017 07:38
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô loại 07 chỗ ngồi (Đăng tải trên báo đấu thầu số 46 ngày 15/03/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH ô tô Việt Hùng
15/03/2017 08:05
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ô tô loại 07 chỗ ngồi (Đăng tải trên báo đấu thầu số 29 ngày 20/02/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
20/02/2017 04:10
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La đăng tải TBMT Phần xây dựng công trình Cửa hàng xăng dầu Chiềng Lương (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Số báo 52 ngày 22/03/2016) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/03/2016 10:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm phương tiện chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ.
26/10/2022 07:00
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm phương tiện chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ.
26/10/2022 07:00
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp cột bơm xăng dầu.
11/10/2022 07:00
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Petrolimex-Cửa hàng 211 hạng mục: Sửa chữa hệ thống công nghệ (Thay thế 04 đường ống xuất).
09/08/2022 07:00
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp cột bơm xăng dầu.
29/07/2022 07:00
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Petrolimex-Cửa hàng 219 hạng mục: Bổ sung bể chứa 25m3, đường ống công nghệ.
23/06/2022 07:00
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Petrolimex-Cửa hàng 208 hạng mục: Sân đường bãi (tường rào khung lưới B40).
14/06/2022 07:00
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạng mục: Sửa chữa sân đường bãi (đường ra vào) công trình: Petrolimex-Cửa hàng 209.
27/05/2022 07:00
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạng mục: Sửa chữa nhà giao dịch bán hàng, sân đường bãi (sân bán hàng) công trình: Petrolimex-Cửa hàng 212.
13/05/2022 07:00
Chi nhánh Xăng dầu Sơn La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạng mục: Sửa chữa hệ thống cấp thoát nước (nhà WC công cộng) công trình: Petrolimex-Cửa hàng 206.
13/05/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi nhánh Xăng dầu Sơn La là chủ đầu tư của 64 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi nhánh Xăng dầu Sơn La là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi nhánh Xăng dầu Sơn La là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi nhánh Xăng dầu Sơn La là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi nhánh Xăng dầu Sơn La có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi nhánh Xăng dầu Sơn La là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chớ khoe điều hay, chớ phô công trạng. "
Luận Ngữ
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh