Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 49 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,44%, Xây lắp 44,44%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.246.306.329 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.116.524.033 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,44%, Xây lắp 44,44%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.246.306.329 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.116.524.033 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,79%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an huyện Bù Đốp đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN KIẾN HƯNG
24/12/2024 14:54
Bên mời thầu Công an huyện Bù Đốp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN KIẾN HƯNG
24/12/2024 14:35
Bên mời thầu Công an huyện Bù Đốp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG HỮU ĐẠT
24/12/2024 14:32
Bên mời thầu Công an huyện Bù Đốp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập HSYC và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRIỆU SƠN BÌNH PHƯỚC
24/12/2024 14:28
Bên mời thầu Công an huyện Bù Đốp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC và kết quả LCNT của chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH BÌNH BP
24/12/2024 14:25
Bên mời thầu Công an huyện Bù Đốp đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định, đánh giá kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH BÌNH BP
24/12/2024 14:22
Bên mời thầu Công an huyện Bù Đốp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRIỆU SƠN BÌNH PHƯỚC
24/12/2024 14:19
Bên mời thầu Công an huyện Bù Đốp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG HỮU ĐẠT
24/12/2024 14:04
Bên mời thầu Công an huyện Bù Đốp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng NKH
24/12/2024 14:00
Bên mời thầu Công an huyện Bù Đốp đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHƯỚC HƯNG
19/12/2024 10:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an huyện Bù Đốp công bố kết quả gói thầu Chi phí lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN KIẾN HƯNG
24/12/2024 14:54
Công an huyện Bù Đốp công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN KIẾN HƯNG
24/12/2024 14:35
Công an huyện Bù Đốp công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG HỮU ĐẠT
24/12/2024 14:32
Công an huyện Bù Đốp công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập HSYC và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRIỆU SƠN BÌNH PHƯỚC
24/12/2024 14:28
Công an huyện Bù Đốp công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH BÌNH BP
24/12/2024 14:25
Công an huyện Bù Đốp công bố kết quả gói thầu Thẩm định, đánh giá kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH BÌNH BP
24/12/2024 14:22
Công an huyện Bù Đốp công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRIỆU SƠN BÌNH PHƯỚC
24/12/2024 14:19
Công an huyện Bù Đốp công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG HỮU ĐẠT
24/12/2024 14:04
Công an huyện Bù Đốp công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng NKH
24/12/2024 14:00
Công an huyện Bù Đốp công bố kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHƯỚC HƯNG
19/12/2024 10:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an huyện Bù Đốp đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN KIẾN HƯNG
24/12/2024 14:54
Bên mời thầu Công an huyện Bù Đốp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN KIẾN HƯNG
24/12/2024 14:35
Bên mời thầu Công an huyện Bù Đốp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG HỮU ĐẠT
24/12/2024 14:32
Bên mời thầu Công an huyện Bù Đốp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập HSYC và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRIỆU SƠN BÌNH PHƯỚC
24/12/2024 14:28
Bên mời thầu Công an huyện Bù Đốp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC và kết quả LCNT của chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH BÌNH BP
24/12/2024 14:25
Bên mời thầu Công an huyện Bù Đốp đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định, đánh giá kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH BÌNH BP
24/12/2024 14:22
Bên mời thầu Công an huyện Bù Đốp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRIỆU SƠN BÌNH PHƯỚC
24/12/2024 14:19
Bên mời thầu Công an huyện Bù Đốp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG HỮU ĐẠT
24/12/2024 14:04
Bên mời thầu Công an huyện Bù Đốp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng NKH
24/12/2024 14:00
Bên mời thầu Công an huyện Bù Đốp đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHƯỚC HƯNG
19/12/2024 10:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp là chủ đầu tư của 18 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp là chủ đầu tư của 38 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Bù Đốp là chủ đầu tư có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình bạn là ngọn lửa mà hầu như mọi người ai cũng có, một nguồn sưởi ấm liên tục, ôn hòa, êm dịu, nhẹ nhàng, không bao giờ gây đau đớn hoặc thô bạo. "
Michael Eyquem De Montaigne
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh