Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.416.320.765 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.349.145.097 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.416.320.765 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.349.145.097 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị và lắp đặt trang thiết bị của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
24/01/2025 17:05
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị và lắp đặt trang thiết bị của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2024 15:49
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP đã đăng tải KHLCNT Hệ thống camera an ninh của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP với 4 gói thầu.
19/12/2024 17:35
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THANH TRÚC
11/12/2024 12:55
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HÙNG CƯỜNG BMT
11/12/2024 12:53
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÀI THỊNH PHÁT
11/07/2024 11:00
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/05/2024 12:10
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP.
16/05/2024 17:38
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH MTV Tư Vấn Đầu Tư Công Nghệ Sơn Phát BP
16/05/2024 17:37
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP đã đăng tải KHLCNT Duy tu sửa chữa sân, nhà làm việc Công an huyện của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP với 5 gói thầu.
16/05/2024 17:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP công bố kết quả gói thầu Giám sát xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THANH TRÚC
11/12/2024 12:55
CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP công bố kết quả gói thầu Quản lý xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HÙNG CƯỜNG BMT
11/12/2024 12:53
CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BP-TECH
16/05/2024 17:38
CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH MTV Tư Vấn Đầu Tư Công Nghệ Sơn Phát BP
16/05/2024 17:37
CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP đăng tải KHLCNT Duy tu sửa chữa sân, nhà làm việc Công an huyện với 5 gói thầu.
16/05/2024 17:28
CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP công bố kết quả gói thầu Chi phí lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH MTV Tư Vấn Đầu Tư Công Nghệ Sơn Phát BP
18/12/2023 23:15
CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THANH TRÚC
02/12/2023 16:19
CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP công bố kết quả gói thầu Chi phí lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH MTV Tư Vấn Đầu Tư Công Nghệ Sơn Phát BP
02/12/2023 16:15
CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP đăng tải KHLCNT Đầu tư hệ thống mạng LAN, thiết bị công nghệ thông tin cho công an huyện và công an xã thuộc huyện Bù Gia Mập với 4 gói thầu.
16/12/2022 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị và lắp đặt trang thiết bị của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
24/01/2025 17:05
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị và lắp đặt trang thiết bị của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2024 15:49
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP đã đăng tải KHLCNT Hệ thống camera an ninh của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP với 4 gói thầu.
19/12/2024 17:35
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THANH TRÚC
11/12/2024 12:55
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HÙNG CƯỜNG BMT
11/12/2024 12:53
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÀI THỊNH PHÁT
11/07/2024 11:00
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/05/2024 12:10
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP.
16/05/2024 17:38
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH MTV Tư Vấn Đầu Tư Công Nghệ Sơn Phát BP
16/05/2024 17:37
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP đã đăng tải KHLCNT Duy tu sửa chữa sân, nhà làm việc Công an huyện của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP với 5 gói thầu.
16/05/2024 17:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN BÙ GIA MẬP là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi bạn đau khổ, sức sáng tạo của bạn là lớn nhất – bạn phải đổ tất cả năng lượng của mình vào thứ khác để không nghĩ tới nỗi đau. Sự thỏa mãn là kẻ sát nhân đối với sáng tạo, nhưng đừng lo – tôi rất có khả năng khiến mình bất mãn. "
Florence Welch
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh