Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.144.760.861 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.104.750.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.144.760.861 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.104.750.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,50%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUỲNH ĐẠT AG
02/12/2024 09:50
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/11/2024 16:43
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/11/2024 16:28
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu số 07 của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ATV AN GIANG
04/11/2024 16:07
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 07 của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ XÂY DỰNG 286
04/11/2024 16:04
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ đã đăng tải KHLCNT Trồng cây xanh khu viên trụ sở mới của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ với 5 gói thầu.
28/10/2024 09:35
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập chứng thư thẩm định giá của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thẩm định giá Đông Á
28/10/2024 09:22
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán công trình của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT BUILD
28/10/2024 09:20
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập thiết kế - dự toán của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THIẾT BỊ THANH DI
28/10/2024 09:16
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ đã đăng tải KHLCNT Trồng cây xanh khu viên trụ sở mới của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ với 3 gói thầu.
28/10/2024 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUỲNH ĐẠT AG
02/12/2024 09:50
CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
14/11/2024 08:13
CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/11/2024 16:43
CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/11/2024 16:28
CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu số 07.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ATV AN GIANG
04/11/2024 16:07
CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 07.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ XÂY DỰNG 286
04/11/2024 16:04
CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ đăng tải KHLCNT Trồng cây xanh khu viên trụ sở mới với 5 gói thầu.
28/10/2024 09:35
CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập chứng thư thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thẩm định giá Đông Á
28/10/2024 09:22
CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT BUILD
28/10/2024 09:20
CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập thiết kế - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THIẾT BỊ THANH DI
28/10/2024 09:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUỲNH ĐẠT AG
02/12/2024 09:50
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/11/2024 16:43
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/11/2024 16:28
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu số 07 của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ATV AN GIANG
04/11/2024 16:07
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 07 của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ XÂY DỰNG 286
04/11/2024 16:04
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ đã đăng tải KHLCNT Trồng cây xanh khu viên trụ sở mới của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ với 5 gói thầu.
28/10/2024 09:35
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập chứng thư thẩm định giá của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thẩm định giá Đông Á
28/10/2024 09:22
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán công trình của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT BUILD
28/10/2024 09:20
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập thiết kế - dự toán của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THIẾT BỊ THANH DI
28/10/2024 09:16
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ đã đăng tải KHLCNT Trồng cây xanh khu viên trụ sở mới của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ với 3 gói thầu.
28/10/2024 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHÂU PHÚ là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Với người đang oằn lưng vì nỗi khổ, con hãy đến bên và kề vai gánh giúp. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh