Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.827.921.560 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.821.610.560 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.827.921.560 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.821.610.560 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy in, máy Scan thực hiện dịch vụ công trực tuyến mức độ 3, mức độ 4 theo Đề án 06 của Chính phủ của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ MÁY TÍNH THÁNH GIÓNG
15/12/2023 15:38
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tình thực hiện dịch vụ công trực tuyến mức độ 3, mức độ 4 theo Đề án 06 của Chính phủ của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khang Đạt An
15/12/2023 15:13
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa một số hàng mục thuộc Công an huyện Chương Mỹ của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KURAS VIET NAM
14/12/2023 13:56
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa một số hàng mục thuộc Công an huyện Chương Mỹ của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ với 1 gói thầu.
07/12/2023 18:42
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đã đăng tải KHLCNT Mua máy in, máy Scan thực hiện dịch vụ công trực tuyến mức độ 3, mức độ 4 của Chính phủ và Kế hoạch số 54/KH-UBND ngày 17/02/2022 của UBND Thành phố của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ với 1 gói thầu.
07/12/2023 18:37
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tình thực hiện dịch vụ công trực tuyến mức độ 3, mức độ 4 theo Đề án 06 của Chính phủ và Kế hoạch số 54/KH-UBND ngày 17/02/2022 của UBND Thành phố của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ với 1 gói thầu.
07/12/2023 18:19
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu May, đo quần áo, mũ mềm cho lực lượng bảo vệ dân phố năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần thương mại và trang bị bảo hộ lao động BH Việt Nam
12/10/2023 15:48
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu May, đo trang phục cho lực lượng Bảo vệ dân phố năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI NHÂN PHÁT
12/10/2023 15:41
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đã đăng tải KHLCNT May đo trang phục cho lực lượng Bảo vệ dân phố năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ với 1 gói thầu.
06/10/2023 15:54
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đã đăng tải KHLCNT May, đo quần áo, mũ mềm cho lực lượng bảo vệ dân phố năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ với 1 gói thầu.
06/10/2023 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ công bố kết quả gói thầu Mua máy in, máy Scan thực hiện dịch vụ công trực tuyến mức độ 3, mức độ 4 theo Đề án 06 của Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ MÁY TÍNH THÁNH GIÓNG
15/12/2023 15:38
CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tình thực hiện dịch vụ công trực tuyến mức độ 3, mức độ 4 theo Đề án 06 của Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khang Đạt An
15/12/2023 15:13
CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa một số hàng mục thuộc Công an huyện Chương Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KURAS VIET NAM
14/12/2023 13:56
CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa một số hàng mục thuộc Công an huyện Chương Mỹ với 1 gói thầu.
07/12/2023 18:42
CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đăng tải KHLCNT Mua máy in, máy Scan thực hiện dịch vụ công trực tuyến mức độ 3, mức độ 4 của Chính phủ và Kế hoạch số 54/KH-UBND ngày 17/02/2022 của UBND Thành phố với 1 gói thầu.
07/12/2023 18:37
CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tình thực hiện dịch vụ công trực tuyến mức độ 3, mức độ 4 theo Đề án 06 của Chính phủ và Kế hoạch số 54/KH-UBND ngày 17/02/2022 của UBND Thành phố với 1 gói thầu.
07/12/2023 18:19
CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ công bố kết quả gói thầu May, đo quần áo, mũ mềm cho lực lượng bảo vệ dân phố năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần thương mại và trang bị bảo hộ lao động BH Việt Nam
12/10/2023 15:48
CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ công bố kết quả gói thầu May, đo trang phục cho lực lượng Bảo vệ dân phố năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI NHÂN PHÁT
12/10/2023 15:41
CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đăng tải KHLCNT May đo trang phục cho lực lượng Bảo vệ dân phố năm 2023 với 1 gói thầu.
06/10/2023 15:54
CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đăng tải KHLCNT May, đo quần áo, mũ mềm cho lực lượng bảo vệ dân phố năm 2023 với 1 gói thầu.
06/10/2023 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy in, máy Scan thực hiện dịch vụ công trực tuyến mức độ 3, mức độ 4 theo Đề án 06 của Chính phủ của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ MÁY TÍNH THÁNH GIÓNG
15/12/2023 15:38
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tình thực hiện dịch vụ công trực tuyến mức độ 3, mức độ 4 theo Đề án 06 của Chính phủ của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khang Đạt An
15/12/2023 15:13
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa một số hàng mục thuộc Công an huyện Chương Mỹ của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KURAS VIET NAM
14/12/2023 13:56
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa một số hàng mục thuộc Công an huyện Chương Mỹ của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ với 1 gói thầu.
07/12/2023 18:42
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đã đăng tải KHLCNT Mua máy in, máy Scan thực hiện dịch vụ công trực tuyến mức độ 3, mức độ 4 của Chính phủ và Kế hoạch số 54/KH-UBND ngày 17/02/2022 của UBND Thành phố của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ với 1 gói thầu.
07/12/2023 18:37
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tình thực hiện dịch vụ công trực tuyến mức độ 3, mức độ 4 theo Đề án 06 của Chính phủ và Kế hoạch số 54/KH-UBND ngày 17/02/2022 của UBND Thành phố của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ với 1 gói thầu.
07/12/2023 18:19
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu May, đo quần áo, mũ mềm cho lực lượng bảo vệ dân phố năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần thương mại và trang bị bảo hộ lao động BH Việt Nam
12/10/2023 15:48
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu May, đo trang phục cho lực lượng Bảo vệ dân phố năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI NHÂN PHÁT
12/10/2023 15:41
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đã đăng tải KHLCNT May đo trang phục cho lực lượng Bảo vệ dân phố năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ với 1 gói thầu.
06/10/2023 15:54
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ đã đăng tải KHLCNT May, đo quần áo, mũ mềm cho lực lượng bảo vệ dân phố năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ với 1 gói thầu.
06/10/2023 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN CHƯƠNG MỸ là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Giàu là cội nguồn của lo âu vô tận. "
BlackLock
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh