Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.414.902.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.409.283.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.414.902.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.409.283.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an huyện Đoan Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp số 01: Sửa chữa nhà làm việc, nhà ăn, nhà ở cán bộ chiến sĩ Công an huyện Đoan Hùng của chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV QUÝ DƯƠNG
11/11/2024 16:41
Bên mời thầu Công an huyện Đoan Hùng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà làm việc, nhà ăn, nhà ở CBCS Công an huyện Đoan Hùng của chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng với 1 gói thầu.
12/09/2024 08:42
Công an huyện Đoan Hùng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà làm việc, bếp ăn, nhà ở cán bộ chiến sĩ Công an huyện Đoan Hùng.
12/09/2024 08:08
Bên mời thầu Công an huyện Đoan Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL01: Cải tạo sửa chữa nhà ở CBCS CAH Đoan Hùng của chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng.
06/11/2023 11:23
Bên mời thầu Công an huyện Đoan Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu XL01 của chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ HƯNG
06/11/2023 08:58
Bên mời thầu Công an huyện Đoan Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV04: Thẩm định Kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu XL01 của chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH PHÚC
06/11/2023 08:47
Bên mời thầu Công an huyện Đoan Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV01: Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình. của chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Đoan Hùng
30/10/2023 11:16
Bên mời thầu Công an huyện Đoan Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV03: Thẩm định Hồ sơ mời thầu gói thầu XL01. của chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH PHÚC
30/10/2023 11:09
Bên mời thầu Công an huyện Đoan Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV02: Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu XL01. của chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRÍ ĐỨC
30/10/2023 11:02
Bên mời thầu Công an huyện Đoan Hùng đã đăng tải TBMT Gói thầu XL01: Cải tạo sửa chữa nhà ở CBCS CAH Đoan Hùng của chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/10/2023 13:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an huyện Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp số 01: Sửa chữa nhà làm việc, nhà ăn, nhà ở cán bộ chiến sĩ Công an huyện Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV QUÝ DƯƠNG
11/11/2024 16:41
Công an huyện Đoan Hùng đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà làm việc, nhà ăn, nhà ở CBCS Công an huyện Đoan Hùng với 1 gói thầu.
12/09/2024 08:42
Công an huyện Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL01: Cải tạo sửa chữa nhà ở CBCS CAH Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV QUÝ DƯƠNG
06/11/2023 11:23
Công an huyện Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu XL01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ HƯNG
06/11/2023 08:58
Công an huyện Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV04: Thẩm định Kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu XL01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH PHÚC
06/11/2023 08:47
Công an huyện Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV01: Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình..
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Đoan Hùng
30/10/2023 11:16
Công an huyện Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV03: Thẩm định Hồ sơ mời thầu gói thầu XL01..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH PHÚC
30/10/2023 11:09
Công an huyện Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV02: Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu XL01..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRÍ ĐỨC
30/10/2023 11:02
Công an huyện Đoan Hùng công bố KQMT gói thầu Gói thầu XL01: Cải tạo sửa chữa nhà ở CBCS CAH Đoan Hùng với 1 nhà thầu tham gia.
27/10/2023 09:01
Công an huyện Đoan Hùng đăng tải TBMT Gói thầu XL01: Cải tạo sửa chữa nhà ở CBCS CAH Đoan Hùng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/10/2023 13:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an huyện Đoan Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp số 01: Sửa chữa nhà làm việc, nhà ăn, nhà ở cán bộ chiến sĩ Công an huyện Đoan Hùng của chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV QUÝ DƯƠNG
11/11/2024 16:41
Bên mời thầu Công an huyện Đoan Hùng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà làm việc, nhà ăn, nhà ở CBCS Công an huyện Đoan Hùng của chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng với 1 gói thầu.
12/09/2024 08:42
Công an huyện Đoan Hùng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà làm việc, bếp ăn, nhà ở cán bộ chiến sĩ Công an huyện Đoan Hùng.
12/09/2024 08:08
Bên mời thầu Công an huyện Đoan Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL01: Cải tạo sửa chữa nhà ở CBCS CAH Đoan Hùng của chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng.
06/11/2023 11:23
Bên mời thầu Công an huyện Đoan Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu XL01 của chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ HƯNG
06/11/2023 08:58
Bên mời thầu Công an huyện Đoan Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV04: Thẩm định Kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu XL01 của chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH PHÚC
06/11/2023 08:47
Bên mời thầu Công an huyện Đoan Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV01: Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình. của chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Đoan Hùng
30/10/2023 11:16
Bên mời thầu Công an huyện Đoan Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV03: Thẩm định Hồ sơ mời thầu gói thầu XL01. của chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH PHÚC
30/10/2023 11:09
Bên mời thầu Công an huyện Đoan Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV02: Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu XL01. của chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRÍ ĐỨC
30/10/2023 11:02
Bên mời thầu Công an huyện Đoan Hùng đã đăng tải TBMT Gói thầu XL01: Cải tạo sửa chữa nhà ở CBCS CAH Đoan Hùng của chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/10/2023 13:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Đoan Hùng là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tổ quốc tôi là thế giới, và tôn giáo tôi là làm điều tốt. "
Thomas Paine
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh