Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.656.759.225 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.646.271.272 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.656.759.225 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.646.271.272 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 12:27
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 12:12
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/11/2024 15:37
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn tổng hợp Minh Cường
04/11/2024 15:20
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN đã đăng tải KHLCNT Đầu tư trang thiết bị thực hiện Đề án 06 phục vụ thu nhận Căn cước công dân cho lứa tuổi từ 01 đến 14 tuổi của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN với 5 gói thầu.
04/11/2024 10:07
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LAM KINH
11/05/2023 15:12
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/04/2023 17:24
CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư cơ sở vật chất thực hiện Đề án 06 và phân cấp đăng ký, cấp biển số phương tiện giao thông cơ giới đường bộ..
17/04/2023 16:16
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/03/2023 09:52
CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư hệ thống phòng cháy chữa cháy trên địa bàn huyện Đông Sơn.
23/03/2023 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn tổng hợp Minh Cường
04/11/2024 15:20
CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN đăng tải KHLCNT Đầu tư trang thiết bị thực hiện Đề án 06 phục vụ thu nhận Căn cước công dân cho lứa tuổi từ 01 đến 14 tuổi với 5 gói thầu.
04/11/2024 10:07
CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LAM KINH
11/05/2023 15:12
CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
24/04/2023 16:32
CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/04/2023 17:24
CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp, lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
03/04/2023 08:01
CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp, lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/03/2023 09:52
CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí bảo hiểm) với 1 nhà thầu tham gia.
08/12/2022 09:22
CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí bảo hiểm) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2022 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 12:27
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 12:12
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/11/2024 15:37
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn tổng hợp Minh Cường
04/11/2024 15:20
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN đã đăng tải KHLCNT Đầu tư trang thiết bị thực hiện Đề án 06 phục vụ thu nhận Căn cước công dân cho lứa tuổi từ 01 đến 14 tuổi của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN với 5 gói thầu.
04/11/2024 10:07
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LAM KINH
11/05/2023 15:12
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/04/2023 17:24
CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư cơ sở vật chất thực hiện Đề án 06 và phân cấp đăng ký, cấp biển số phương tiện giao thông cơ giới đường bộ..
17/04/2023 16:16
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/03/2023 09:52
CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư hệ thống phòng cháy chữa cháy trên địa bàn huyện Đông Sơn.
23/03/2023 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN ĐÔNG SƠN là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy sống như thể không ai đang nhìn bạn, và hãy thể hiện bản thân như thể tất cả đều đang lắng nghe. "
Nelson Mandela
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh