Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 13,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.337.223.613 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.204.460.935 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 13,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.337.223.613 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.204.460.935 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,06%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô chữa cháy hiệu Isuzu biển kiểm soát 50A-008.41 của Đội Cảnh sát phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÁ THÀNH
20/03/2025 16:17
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đã đăng tải TBMT Sửa chữa xe ô tô chữa cháy hiệu Isuzu biển kiểm soát 50A-008.41 của Đội Cảnh sát phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 17:03
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ LÊ VĂN MINH
11/12/2024 11:54
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô chữa cháy hiệu Isuzu biển kiểm soát 50A-008.41 của Đội Cảnh sát phòng cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN với 3 gói thầu.
06/12/2024 17:51
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đã đăng tải TBMT Mua sắm của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2024 17:19
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng Led điện tử phục vụ công tác tuyên truyền phòng, chống tội phạm, phòng chống mua bán người và xây dựng phong trào toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN với 3 gói thầu.
28/11/2024 20:37
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2024 16:06
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGỌC KIM
23/11/2024 17:17
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA
23/11/2024 17:15
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đã đăng tải KHLCNT Xây dựng bến, điểm phục vụ xe chữa cháy lấy nước trên địa bàn huyện của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN với 3 gói thầu.
23/11/2024 17:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô chữa cháy hiệu Isuzu biển kiểm soát 50A-008.41 của Đội Cảnh sát phòng cháy và cứu nạn cứu hộ với 3 gói thầu.
06/12/2024 17:51
CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng Led điện tử phục vụ công tác tuyên truyền phòng, chống tội phạm, phòng chống mua bán người và xây dựng phong trào toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc với 3 gói thầu.
28/11/2024 20:37
CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGỌC KIM
23/11/2024 17:17
CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA
23/11/2024 17:15
CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đăng tải KHLCNT Xây dựng bến, điểm phục vụ xe chữa cháy lấy nước trên địa bàn huyện với 3 gói thầu.
23/11/2024 17:11
CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN công bố kết quả gói thầu Sửa chữa kho tạm giữ tang vật, phương tiện vi phạm hành chính của Công an huyện Hóc Môn (tại mặt bằng cơ sở cũ của Trụ sở Ủy ban nhân dân và Trạm y tế xã Xuân Thới Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ BẢO NGÂN
23/08/2024 16:04
CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đăng tải KHLCNT Sửa chữa kho tạm giữ tang vật, phương tiện vi phạm hành chính của Công an huyện Hóc Môn (tại mặt bằng cơ sở cũ của Trụ sở Ủy ban nhân dân và Trạm y tế xã Xuân Thới Sơn với 1 gói thầu.
23/08/2024 16:01
CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đăng tải KHLCNT Cung cấp hàng hóa thực phẩm, nhu yếu phẩm cho can phạm nhân của Nhà tạm giữ Công an huyện Hóc Môn năm 2024 với 3 gói thầu.
02/07/2024 09:12
CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đăng tải KHLCNT Cung cấp khí hóa lỏng LPG (Gas) cho bếp ăn Nhà tạm giữ Công an huyện Hóc Môn với 3 gói thầu.
02/07/2024 09:05
CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đăng tải KHLCNT Cung cấp gạo nấu ăn cho Nhà tạm giữ Công an huyện Hóc Môn với 3 gói thầu.
02/07/2024 08:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô chữa cháy hiệu Isuzu biển kiểm soát 50A-008.41 của Đội Cảnh sát phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÁ THÀNH
20/03/2025 16:17
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đã đăng tải TBMT Sửa chữa xe ô tô chữa cháy hiệu Isuzu biển kiểm soát 50A-008.41 của Đội Cảnh sát phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 17:03
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ LÊ VĂN MINH
11/12/2024 11:54
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô chữa cháy hiệu Isuzu biển kiểm soát 50A-008.41 của Đội Cảnh sát phòng cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN với 3 gói thầu.
06/12/2024 17:51
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đã đăng tải TBMT Mua sắm của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2024 17:19
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng Led điện tử phục vụ công tác tuyên truyền phòng, chống tội phạm, phòng chống mua bán người và xây dựng phong trào toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN với 3 gói thầu.
28/11/2024 20:37
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2024 16:06
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGỌC KIM
23/11/2024 17:17
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA
23/11/2024 17:15
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN đã đăng tải KHLCNT Xây dựng bến, điểm phục vụ xe chữa cháy lấy nước trên địa bàn huyện của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN với 3 gói thầu.
23/11/2024 17:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN là chủ đầu tư của 21 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN HÓC MÔN là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người phụ nữ đẹp là thiên đường của đôi mắt. "
Tục ngữ
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh