Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.191.403.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.076.418.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.191.403.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.076.418.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,25%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an huyện Krông Bông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, vật tư phục vụ Đề án 06 của chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng thiết bị văn phòng Tân Đồng Thanh
22/01/2025 20:32
Bên mời thầu Công an huyện Krông Bông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, vật tư phục vụ Đề án 06 của chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông với 1 gói thầu.
21/01/2025 16:49
Bên mời thầu Công an huyện Krông Bông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cơ sở vật chất cho nhà làm việc mới của chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG VY ĐẮK LẮK
31/12/2024 17:09
Bên mời thầu Công an huyện Krông Bông đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị phương tiện phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÔNG HỒNG BAN MÊ
15/12/2024 09:34
Bên mời thầu Công an huyện Krông Bông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cơ sở vật chất cho nhà làm việc mới của chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông với 1 gói thầu.
12/12/2024 21:42
Bên mời thầu Công an huyện Krông Bông đã đăng tải TBMT Trang bị phương tiện phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 09:55
Bên mời thầu Công an huyện Krông Bông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà
thầu của chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CAO THỊNH PHÁT
02/11/2024 08:42
Bên mời thầu Công an huyện Krông Bông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC TOÀN PHÁT
02/11/2024 08:40
Bên mời thầu Công an huyện Krông Bông đã đăng tải KHLCNT Trang bị phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông với 3 gói thầu.
02/11/2024 08:38
Bên mời thầu Công an huyện Krông Bông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị Hệ thống Camera an ninh của chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TÂN THẮNG LỰC
17/07/2024 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an huyện Krông Bông công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, vật tư phục vụ Đề án 06.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng thiết bị văn phòng Tân Đồng Thanh
22/01/2025 20:32
Công an huyện Krông Bông đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, vật tư phục vụ Đề án 06 với 1 gói thầu.
21/01/2025 16:49
Công an huyện Krông Bông công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cơ sở vật chất cho nhà làm việc mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG VY ĐẮK LẮK
31/12/2024 17:09
Công an huyện Krông Bông công bố kết quả gói thầu Trang bị phương tiện phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÔNG HỒNG BAN MÊ
15/12/2024 09:34
Công an huyện Krông Bông đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cơ sở vật chất cho nhà làm việc mới với 1 gói thầu.
12/12/2024 21:42
Công an huyện Krông Bông công bố KQMT gói thầu Trang bị phương tiện phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ với 2 nhà thầu tham gia.
20/11/2024 09:19
Công an huyện Krông Bông đăng tải TBMT Trang bị phương tiện phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 09:55
Công an huyện Krông Bông công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà
thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CAO THỊNH PHÁT
02/11/2024 08:42
Công an huyện Krông Bông công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC TOÀN PHÁT
02/11/2024 08:40
Công an huyện Krông Bông đăng tải KHLCNT Trang bị phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn cứu hộ với 3 gói thầu.
02/11/2024 08:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an huyện Krông Bông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, vật tư phục vụ Đề án 06 của chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng thiết bị văn phòng Tân Đồng Thanh
22/01/2025 20:32
Bên mời thầu Công an huyện Krông Bông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, vật tư phục vụ Đề án 06 của chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông với 1 gói thầu.
21/01/2025 16:49
Bên mời thầu Công an huyện Krông Bông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cơ sở vật chất cho nhà làm việc mới của chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG VY ĐẮK LẮK
31/12/2024 17:09
Bên mời thầu Công an huyện Krông Bông đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị phương tiện phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÔNG HỒNG BAN MÊ
15/12/2024 09:34
Bên mời thầu Công an huyện Krông Bông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cơ sở vật chất cho nhà làm việc mới của chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông với 1 gói thầu.
12/12/2024 21:42
Bên mời thầu Công an huyện Krông Bông đã đăng tải TBMT Trang bị phương tiện phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 09:55
Bên mời thầu Công an huyện Krông Bông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà
thầu của chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CAO THỊNH PHÁT
02/11/2024 08:42
Bên mời thầu Công an huyện Krông Bông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC TOÀN PHÁT
02/11/2024 08:40
Bên mời thầu Công an huyện Krông Bông đã đăng tải KHLCNT Trang bị phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông với 3 gói thầu.
02/11/2024 08:38
Bên mời thầu Công an huyện Krông Bông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị Hệ thống Camera an ninh của chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TÂN THẮNG LỰC
17/07/2024 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Krông Bông là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu chân thật không phân biệt giai cấp tuổi tác, địa vị danh vọng… Nó san bằng tất cả. Nó là vị thần của tình cảm. "
Lope De Vegas
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh