Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an huyện Lăk như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.181.794.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.180.662.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an huyện Lăk như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.181.794.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.180.662.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an huyện Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu sửa chữa sân bê tông kho vật chứng của chủ đầu tư Công an huyện Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIÊN ANH
19/12/2024 23:28
Bên mời thầu Công an huyện Lăk đã đăng tải KHLCNT sửa chữa sân bê tông kho vật chứng của chủ đầu tư Công an huyện Lăk với 1 gói thầu.
13/12/2024 23:21
Bên mời thầu Công an huyện Lăk đã đăng tải KHLCNT sửa chữa sân bê tông tạm giữ phương tiện vi phạm TTATGT của chủ đầu tư Công an huyện Lăk với 1 gói thầu.
26/08/2024 16:46
Bên mời thầu Công an huyện Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu sửa chữa cổng, hàng rào kho vật chứng của chủ đầu tư Công an huyện Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIÊN ANH
14/05/2024 14:48
Bên mời thầu Công an huyện Lăk đã đăng tải KHLCNT sửa chữa cổng, hàng rào kho vật chứng của chủ đầu tư Công an huyện Lăk với 1 gói thầu.
10/05/2024 11:37
Bên mời thầu Công an huyện Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn lại hàng rào hai bên Công an huyện Lắk của chủ đầu tư Công an huyện Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM THỌ
13/03/2024 21:15
Bên mời thầu Công an huyện Lăk đã đăng tải KHLCNT Sơn lại hàng rào hai bên Công an huyện Lắk của chủ đầu tư Công an huyện Lăk với 1 gói thầu.
06/03/2024 21:31
Bên mời thầu Công an huyện Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thiết bị (bao gồm: Chi phí mua sắm thiết bị, chi phí cài đặt phần mềm, chi phí bản quyền và chi phí lắp đặt) của chủ đầu tư Công an huyện Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
20/12/2023 19:55
Bên mời thầu Công an huyện Lăk đã đăng tải TBMT Chi phí thiết bị (bao gồm: Chi phí mua sắm thiết bị, chi phí cài đặt phần mềm, chi phí bản quyền và chi phí lắp đặt) của chủ đầu tư Công an huyện Lăk với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2023 16:40
Bên mời thầu Công an huyện Lăk đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống camera giám sát an ninh trên địa bàn huyện Lắk của chủ đầu tư Công an huyện Lăk với 3 gói thầu.
12/12/2023 15:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an huyện Lăk công bố kết quả gói thầu sửa chữa sân bê tông kho vật chứng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIÊN ANH
19/12/2024 23:28
Công an huyện Lăk đăng tải KHLCNT sửa chữa sân bê tông kho vật chứng với 1 gói thầu.
13/12/2024 23:21
Công an huyện Lăk đăng tải KHLCNT sửa chữa sân bê tông tạm giữ phương tiện vi phạm TTATGT với 1 gói thầu.
26/08/2024 16:46
Công an huyện Lăk công bố kết quả gói thầu sửa chữa cổng, hàng rào kho vật chứng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIÊN ANH
14/05/2024 14:48
Công an huyện Lăk đăng tải KHLCNT sửa chữa cổng, hàng rào kho vật chứng với 1 gói thầu.
10/05/2024 11:37
Công an huyện Lăk công bố kết quả gói thầu Sơn lại hàng rào hai bên Công an huyện Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM THỌ
13/03/2024 21:15
Công an huyện Lăk đăng tải KHLCNT Sơn lại hàng rào hai bên Công an huyện Lắk với 1 gói thầu.
06/03/2024 21:31
Công an huyện Lăk công bố kết quả gói thầu Chi phí thiết bị (bao gồm: Chi phí mua sắm thiết bị, chi phí cài đặt phần mềm, chi phí bản quyền và chi phí lắp đặt).
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
20/12/2023 19:55
Công an huyện Lăk công bố KQMT gói thầu Chi phí thiết bị (bao gồm: Chi phí mua sắm thiết bị, chi phí cài đặt phần mềm, chi phí bản quyền và chi phí lắp đặt) với 1 nhà thầu tham gia.
19/12/2023 10:53
Công an huyện Lăk đăng tải TBMT Chi phí thiết bị (bao gồm: Chi phí mua sắm thiết bị, chi phí cài đặt phần mềm, chi phí bản quyền và chi phí lắp đặt) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2023 16:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an huyện Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu sửa chữa sân bê tông kho vật chứng của chủ đầu tư Công an huyện Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIÊN ANH
19/12/2024 23:28
Bên mời thầu Công an huyện Lăk đã đăng tải KHLCNT sửa chữa sân bê tông kho vật chứng của chủ đầu tư Công an huyện Lăk với 1 gói thầu.
13/12/2024 23:21
Bên mời thầu Công an huyện Lăk đã đăng tải KHLCNT sửa chữa sân bê tông tạm giữ phương tiện vi phạm TTATGT của chủ đầu tư Công an huyện Lăk với 1 gói thầu.
26/08/2024 16:46
Bên mời thầu Công an huyện Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu sửa chữa cổng, hàng rào kho vật chứng của chủ đầu tư Công an huyện Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIÊN ANH
14/05/2024 14:48
Bên mời thầu Công an huyện Lăk đã đăng tải KHLCNT sửa chữa cổng, hàng rào kho vật chứng của chủ đầu tư Công an huyện Lăk với 1 gói thầu.
10/05/2024 11:37
Bên mời thầu Công an huyện Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn lại hàng rào hai bên Công an huyện Lắk của chủ đầu tư Công an huyện Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM THỌ
13/03/2024 21:15
Bên mời thầu Công an huyện Lăk đã đăng tải KHLCNT Sơn lại hàng rào hai bên Công an huyện Lắk của chủ đầu tư Công an huyện Lăk với 1 gói thầu.
06/03/2024 21:31
Bên mời thầu Công an huyện Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thiết bị (bao gồm: Chi phí mua sắm thiết bị, chi phí cài đặt phần mềm, chi phí bản quyền và chi phí lắp đặt) của chủ đầu tư Công an huyện Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
20/12/2023 19:55
Bên mời thầu Công an huyện Lăk đã đăng tải TBMT Chi phí thiết bị (bao gồm: Chi phí mua sắm thiết bị, chi phí cài đặt phần mềm, chi phí bản quyền và chi phí lắp đặt) của chủ đầu tư Công an huyện Lăk với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2023 16:40
Bên mời thầu Công an huyện Lăk đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống camera giám sát an ninh trên địa bàn huyện Lắk của chủ đầu tư Công an huyện Lăk với 3 gói thầu.
12/12/2023 15:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Lăk là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Lăk là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Lăk là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Lăk là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Lăk có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Lăk là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con trai chọn cách im lặng cho những nỗi buồn, họ không khóc òa lên như con gái, cũng không dễ dàng bày tỏ tâm sự với ai. Khi bạn muốn lắng nghe, đừng cố gắng hỏi hết câu này đến câu khác, hãy im lặng ngồi cạnh, siết chặt bàn tay đang run rẩy trong niềm đau ấy, và chờ họ sẻ chia. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh