Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an huyện Quang Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.862.125.692 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.842.986.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an huyện Quang Bình như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.862.125.692 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.842.986.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,03%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an huyện Quang Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng năm 2024 của chủ đầu tư Công an huyện Quang Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Hiệu sách huyện Vị Xuyên
28/11/2024 10:54
Bên mời thầu Công an huyện Quang Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt Hệ thống camera giám sát tập trung đảm bảo ANTT và TTATGT trên địa bàn huyện Quang Bình của chủ đầu tư Công an huyện Quang Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
20/11/2024 14:35
Bên mời thầu Công an huyện Quang Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị văn phòng năm 2024 của chủ đầu tư Công an huyện Quang Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/11/2024 14:21
Bên mời thầu Công an huyện Quang Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị văn phòng năm 2024 của chủ đầu tư Công an huyện Quang Bình với 3 gói thầu.
05/11/2024 15:44
Bên mời thầu Công an huyện Quang Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt Hệ thống camera giám sát tập trung đảm bảo ANTT và TTATGT trên địa bàn huyện Quang Bình của chủ đầu tư Công an huyện Quang Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/10/2024 15:39
Bên mời thầu Công an huyện Quang Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Công an huyện Quang Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ VIC
24/10/2024 15:36
Bên mời thầu Công an huyện Quang Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Công an huyện Quang Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, XÂY LẮP VIỆT NAM
24/10/2024 15:34
Bên mời thầu Công an huyện Quang Bình đã đăng tải KHLCNT Triển khai hệ thống camera giám sát tập trung đảm bảo an ninh, trật tư và an toàn giao thông trên địa bàn huyện Quang Bình của chủ đầu tư Công an huyện Quang Bình với 4 gói thầu.
07/08/2024 13:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an huyện Quang Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Hiệu sách huyện Vị Xuyên
28/11/2024 10:54
Công an huyện Quang Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt Hệ thống camera giám sát tập trung đảm bảo ANTT và TTATGT trên địa bàn huyện Quang Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
20/11/2024 14:35
Công an huyện Quang Bình công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
13/11/2024 15:12
Công an huyện Quang Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt Hệ thống camera giám sát tập trung đảm bảo ANTT và TTATGT trên địa bàn huyện Quang Bình với 1 nhà thầu tham gia.
12/11/2024 09:02
Công an huyện Quang Bình đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị văn phòng năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/11/2024 14:21
Công an huyện Quang Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị văn phòng năm 2024 với 3 gói thầu.
05/11/2024 15:44
Công an huyện Quang Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt Hệ thống camera giám sát tập trung đảm bảo ANTT và TTATGT trên địa bàn huyện Quang Bình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/10/2024 15:39
Công an huyện Quang Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ VIC
24/10/2024 15:36
Công an huyện Quang Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, XÂY LẮP VIỆT NAM
24/10/2024 15:34
Công an huyện Quang Bình đăng tải KHLCNT Triển khai hệ thống camera giám sát tập trung đảm bảo an ninh, trật tư và an toàn giao thông trên địa bàn huyện Quang Bình với 4 gói thầu.
07/08/2024 13:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an huyện Quang Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng năm 2024 của chủ đầu tư Công an huyện Quang Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Hiệu sách huyện Vị Xuyên
28/11/2024 10:54
Bên mời thầu Công an huyện Quang Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt Hệ thống camera giám sát tập trung đảm bảo ANTT và TTATGT trên địa bàn huyện Quang Bình của chủ đầu tư Công an huyện Quang Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
20/11/2024 14:35
Bên mời thầu Công an huyện Quang Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị văn phòng năm 2024 của chủ đầu tư Công an huyện Quang Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/11/2024 14:21
Bên mời thầu Công an huyện Quang Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị văn phòng năm 2024 của chủ đầu tư Công an huyện Quang Bình với 3 gói thầu.
05/11/2024 15:44
Bên mời thầu Công an huyện Quang Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt Hệ thống camera giám sát tập trung đảm bảo ANTT và TTATGT trên địa bàn huyện Quang Bình của chủ đầu tư Công an huyện Quang Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/10/2024 15:39
Bên mời thầu Công an huyện Quang Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Công an huyện Quang Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ VIC
24/10/2024 15:36
Bên mời thầu Công an huyện Quang Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Công an huyện Quang Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, XÂY LẮP VIỆT NAM
24/10/2024 15:34
Bên mời thầu Công an huyện Quang Bình đã đăng tải KHLCNT Triển khai hệ thống camera giám sát tập trung đảm bảo an ninh, trật tư và an toàn giao thông trên địa bàn huyện Quang Bình của chủ đầu tư Công an huyện Quang Bình với 4 gói thầu.
07/08/2024 13:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Quang Bình là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Quang Bình là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Quang Bình là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Quang Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Quang Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những giọt nước mắt xót xa nhất nhỏ xuống nấm mộ chính là những lời chưa kịp nói và những điều chưa kịp làm. "
Harriet Beecher Stowe
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026