Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 50,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.249.631.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.248.594.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 50,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.249.631.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.248.594.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an huyện Thường Tín đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê máy scan phục vụ công tác đăng ký xe theo quy định của Thông tư số 25/2023/TT-BCA của chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NAM HÀ
26/09/2023 14:25
Bên mời thầu Công an huyện Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Thuê máy scan phục vụ công tác đăng ký xe theo quy định của Thông tư số 25/2023/TT-BCA của chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín với 1 gói thầu.
19/09/2023 15:43
Bên mời thầu Công an huyện Thường Tín đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt hệ thống camera giám sát an ninh của chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NAM HÀ
21/12/2022 15:09
Bên mời thầu Công an huyện Thường Tín đã đăng tải TBMT Mua sắm và lắp đặt hệ thống camera giám sát an ninh của chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
05/12/2022 09:18
Bên mời thầu Công an huyện Thường Tín đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ GIA MINH
25/11/2022 09:14
Bên mời thầu Công an huyện Thường Tín đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ STARLAW
25/11/2022 09:12
Bên mời thầu Công an huyện Thường Tín đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cải tạo, sửa chữa, lắp đặt hệ thống ghi âm ghi hình các phòng hỏi cung Công an huyện Thường Tín của chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xuất nhập khẩu Thiết bị công nghệ HTC
28/10/2019 14:06
Bên mời thầu Công an huyện Thường Tín đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Cải tạo, sửa chữa, lắp đặt hệ thống ghi âm ghi hình các phòng hỏi cung Công an huyện Thường Tín của chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/10/2019 17:07
Bên mời thầu Công an huyện Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Cải tạo, sửa chữa, lắp đặt hệ thống ghi âm ghi hình các phòng hỏi cung Công an huyện Thường Tín của chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín với 5 gói thầu.
03/10/2019 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an huyện Thường Tín công bố kết quả gói thầu Thuê máy scan phục vụ công tác đăng ký xe theo quy định của Thông tư số 25/2023/TT-BCA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NAM HÀ
26/09/2023 14:25
Công an huyện Thường Tín đăng tải KHLCNT Thuê máy scan phục vụ công tác đăng ký xe theo quy định của Thông tư số 25/2023/TT-BCA với 1 gói thầu.
19/09/2023 15:43
Công an huyện Thường Tín công bố kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt hệ thống camera giám sát an ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NAM HÀ
21/12/2022 15:09
Công an huyện Thường Tín công bố KQMT gói thầu Mua sắm và lắp đặt hệ thống camera giám sát an ninh với 2 nhà thầu tham gia.
08/12/2022 14:45
Công an huyện Thường Tín đăng tải TBMT Mua sắm và lắp đặt hệ thống camera giám sát an ninh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
05/12/2022 09:18
Công an huyện Thường Tín công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ GIA MINH
25/11/2022 09:14
Công an huyện Thường Tín công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ STARLAW
25/11/2022 09:12
Công an huyện Thường Tín đăng tải KHLCNT Mua sắm và lắp đặt hệ thống camera giám sát an ninh tại Nhà giam tạm giữ Công an huyện Thường Tín năm 2022 với 3 gói thầu.
21/11/2022 09:29
Công an huyện Thường Tín công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cải tạo, sửa chữa, lắp đặt hệ thống ghi âm ghi hình các phòng hỏi cung Công an huyện Thường Tín.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xuất nhập khẩu Thiết bị công nghệ HTC
28/10/2019 14:06
Công an huyện Thường Tín đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Cải tạo, sửa chữa, lắp đặt hệ thống ghi âm ghi hình các phòng hỏi cung Công an huyện Thường Tín theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/10/2019 17:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an huyện Thường Tín đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê máy scan phục vụ công tác đăng ký xe theo quy định của Thông tư số 25/2023/TT-BCA của chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NAM HÀ
26/09/2023 14:25
Bên mời thầu Công an huyện Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Thuê máy scan phục vụ công tác đăng ký xe theo quy định của Thông tư số 25/2023/TT-BCA của chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín với 1 gói thầu.
19/09/2023 15:43
Bên mời thầu Công an huyện Thường Tín đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt hệ thống camera giám sát an ninh của chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NAM HÀ
21/12/2022 15:09
Bên mời thầu Công an huyện Thường Tín đã đăng tải TBMT Mua sắm và lắp đặt hệ thống camera giám sát an ninh của chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
05/12/2022 09:18
Bên mời thầu Công an huyện Thường Tín đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ GIA MINH
25/11/2022 09:14
Bên mời thầu Công an huyện Thường Tín đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ STARLAW
25/11/2022 09:12
Bên mời thầu Công an huyện Thường Tín đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cải tạo, sửa chữa, lắp đặt hệ thống ghi âm ghi hình các phòng hỏi cung Công an huyện Thường Tín của chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xuất nhập khẩu Thiết bị công nghệ HTC
28/10/2019 14:06
Bên mời thầu Công an huyện Thường Tín đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Cải tạo, sửa chữa, lắp đặt hệ thống ghi âm ghi hình các phòng hỏi cung Công an huyện Thường Tín của chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/10/2019 17:07
Bên mời thầu Công an huyện Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Cải tạo, sửa chữa, lắp đặt hệ thống ghi âm ghi hình các phòng hỏi cung Công an huyện Thường Tín của chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín với 5 gói thầu.
03/10/2019 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Thường Tín là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"A square has 4 ends.A triangle has 3 ends.A line has 2 ends.A life has one end.But I hope our love has no end…Ngôi sao có 5 điểm kết thúc. Hình vuông có 4 điểm kết thúc. Tam giác có 3 điểm kết thúc. Đoạn thẳng có 2 điểm kết thúc. Cuộc đời có 1 điểm kết thúc. Nhưng anh mong tình chúng mình không có điểm dừng… "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh