Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 455.997.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 455.997.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 455.997.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 455.997.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an huyện Xuân Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3 - Xây lắp sửa chữa nhà tiếp dân bộ phận một cửa của chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Văn Đạt
03/12/2024 15:33
Bên mời thầu Công an huyện Xuân Lộc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà tiếp dân bộ phận một cửa của Công an huyện Xuân Lộc của chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc với 3 gói thầu.
26/11/2024 09:48
Bên mời thầu Công an huyện Xuân Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 1.950 que test ma túy phục vụ đấu tranh phòng chống tội phạm, vi phạm pháp luật về ma túy và quản lý đối tượng về ma túy năm 2024 của chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU ĐỨC MINH
20/09/2024 10:35
Bên mời thầu Công an huyện Xuân Lộc đã đăng tải KHLCNT Mua 1.950 que test ma túy phục vụ đấu tranh phòng chống tội phạm, vi phạm pháp luật về ma túy và quản lý đối tượng về ma túy năm 2024 của chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc với 1 gói thầu.
16/09/2024 14:38
Bên mời thầu Công an huyện Xuân Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 02 máy thu nhận vân tay BKCA phục vụ công tác thu nhận hồ sơ cấp CCCD, tài khoản định danh điện tử trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU, ỨNG DỤNG DỮ LIỆU DÂN CƯ VÀ CĂN CƯỚC CÔNG DÂN
05/09/2024 11:23
Bên mời thầu Công an huyện Xuân Lộc đã đăng tải KHLCNT Mua 02 máy thu nhận vân tay BKCA phục vụ công tác thu nhận hồ sơ cấp CCCD, tài khoản định danh điện tử trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc với 1 gói thầu.
28/08/2024 15:33
Bên mời thầu Công an huyện Xuân Lộc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân nền bê thông Công an huyện Xuân Lộc của chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc với 1 gói thầu.
04/12/2023 16:26
Bên mời thầu Công an huyện Xuân Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa sân nền bê tông Công an huyện Xuân Lộc của chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Thương mại xây dựng Lam Giang
29/11/2023 11:14
Bên mời thầu Công an huyện Xuân Lộc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân nền bê tông Công an huyện Xuân Lộc của chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc với 1 gói thầu.
29/11/2023 10:38
Bên mời thầu Công an huyện Xuân Lộc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân nền bê tông Công an huyện Xuân Lộc của chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc với 1 gói thầu.
27/11/2023 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an huyện Xuân Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3 - Xây lắp sửa chữa nhà tiếp dân bộ phận một cửa.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Văn Đạt
03/12/2024 15:33
Công an huyện Xuân Lộc đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà tiếp dân bộ phận một cửa của Công an huyện Xuân Lộc với 3 gói thầu.
26/11/2024 09:48
Công an huyện Xuân Lộc công bố kết quả gói thầu Mua 1.950 que test ma túy phục vụ đấu tranh phòng chống tội phạm, vi phạm pháp luật về ma túy và quản lý đối tượng về ma túy năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU ĐỨC MINH
20/09/2024 10:35
Công an huyện Xuân Lộc đăng tải KHLCNT Mua 1.950 que test ma túy phục vụ đấu tranh phòng chống tội phạm, vi phạm pháp luật về ma túy và quản lý đối tượng về ma túy năm 2024 với 1 gói thầu.
16/09/2024 14:38
Công an huyện Xuân Lộc công bố kết quả gói thầu Mua 02 máy thu nhận vân tay BKCA phục vụ công tác thu nhận hồ sơ cấp CCCD, tài khoản định danh điện tử trên địa bàn huyện.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU, ỨNG DỤNG DỮ LIỆU DÂN CƯ VÀ CĂN CƯỚC CÔNG DÂN
05/09/2024 11:23
Công an huyện Xuân Lộc đăng tải KHLCNT Mua 02 máy thu nhận vân tay BKCA phục vụ công tác thu nhận hồ sơ cấp CCCD, tài khoản định danh điện tử trên địa bàn huyện với 1 gói thầu.
28/08/2024 15:33
Công an huyện Xuân Lộc đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân nền bê thông Công an huyện Xuân Lộc với 1 gói thầu.
04/12/2023 16:26
Công an huyện Xuân Lộc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa sân nền bê tông Công an huyện Xuân Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Thương mại xây dựng Lam Giang
29/11/2023 11:14
Công an huyện Xuân Lộc đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân nền bê tông Công an huyện Xuân Lộc với 1 gói thầu.
29/11/2023 10:38
Công an huyện Xuân Lộc đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân nền bê tông Công an huyện Xuân Lộc với 1 gói thầu.
27/11/2023 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an huyện Xuân Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3 - Xây lắp sửa chữa nhà tiếp dân bộ phận một cửa của chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Văn Đạt
03/12/2024 15:33
Bên mời thầu Công an huyện Xuân Lộc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà tiếp dân bộ phận một cửa của Công an huyện Xuân Lộc của chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc với 3 gói thầu.
26/11/2024 09:48
Bên mời thầu Công an huyện Xuân Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 1.950 que test ma túy phục vụ đấu tranh phòng chống tội phạm, vi phạm pháp luật về ma túy và quản lý đối tượng về ma túy năm 2024 của chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU ĐỨC MINH
20/09/2024 10:35
Bên mời thầu Công an huyện Xuân Lộc đã đăng tải KHLCNT Mua 1.950 que test ma túy phục vụ đấu tranh phòng chống tội phạm, vi phạm pháp luật về ma túy và quản lý đối tượng về ma túy năm 2024 của chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc với 1 gói thầu.
16/09/2024 14:38
Bên mời thầu Công an huyện Xuân Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 02 máy thu nhận vân tay BKCA phục vụ công tác thu nhận hồ sơ cấp CCCD, tài khoản định danh điện tử trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU, ỨNG DỤNG DỮ LIỆU DÂN CƯ VÀ CĂN CƯỚC CÔNG DÂN
05/09/2024 11:23
Bên mời thầu Công an huyện Xuân Lộc đã đăng tải KHLCNT Mua 02 máy thu nhận vân tay BKCA phục vụ công tác thu nhận hồ sơ cấp CCCD, tài khoản định danh điện tử trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc với 1 gói thầu.
28/08/2024 15:33
Bên mời thầu Công an huyện Xuân Lộc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân nền bê thông Công an huyện Xuân Lộc của chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc với 1 gói thầu.
04/12/2023 16:26
Bên mời thầu Công an huyện Xuân Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa sân nền bê tông Công an huyện Xuân Lộc của chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Thương mại xây dựng Lam Giang
29/11/2023 11:14
Bên mời thầu Công an huyện Xuân Lộc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân nền bê tông Công an huyện Xuân Lộc của chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc với 1 gói thầu.
29/11/2023 10:38
Bên mời thầu Công an huyện Xuân Lộc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân nền bê tông Công an huyện Xuân Lộc của chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc với 1 gói thầu.
27/11/2023 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Xuân Lộc là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự lo lắng là cơn chóng mặt của tự do. "
Soren Kierkegaard
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh