Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1 như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 169 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 196 gói thầu, trong đó có 169 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 165 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 153 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,54%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 38,46%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.788.173.119 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.707.771.919 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1 như sau:
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,54%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 38,46%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.788.173.119 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.707.771.919 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, nâng cấp cải tạo hệ thống camera (KSAN) phục vụ công tác giam giữ tại
Đội Cảnh sát THAHS &HTTP Công an Quận 1 của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 990
19/02/2025 14:34
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN 1 đã đăng tải TBMT Sửa chữa, nâng cấp cải tạo hệ thống camera (KSAN) phục vụ công tác giam giữ tại
Đội Cảnh sát THAHS &HTTP Công an Quận 1 của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/02/2025 14:51
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN 1 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp cải tạo hệ thống camera (KSAN) phục vụ công tác giam giữ tại Đội Cảnh sát THAHS &HTTP Công an Quận 1 của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1 với 3 gói thầu.
08/02/2025 09:15
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống xếp hàng, lấy số tự động phục vụ người dân đăng ký xe và xử lý VPHC về GTTT thực hiện Đề án 06/CP tại Công an Quận 1 năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TRUYỀN THÔNG DỮ LIỆU VIỆT NAM
02/01/2025 17:27
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống triển khai bảng tin điện tử thực hiện Đề án 06/CP tại Công an Quận 1 năm 2024. của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ ANH KHÔI
02/01/2025 17:21
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị màn hình led phục vụ công tác tuyên truyền thực hiện Đề án 06/CP tại Công an Quận 1 năm 2024. của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỰ ĐỘNG HÓA VIỆT THÀNH
02/01/2025 17:13
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị màn hình tivi của Công an Quận 1. của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI VIẾT VINH
02/01/2025 17:06
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN 1 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị màn hình tivi của Công an Quận 1. của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1 với 1 gói thầu.
02/01/2025 16:50
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN 1 đã đăng tải KHLCNT Trang bị màn hình led phục vụ công tác tuyên truyền thực hiện Đề án 06/CP tại Công an Quận 1 năm 2024. của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1 với 1 gói thầu.
02/01/2025 16:44
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN 1 đã đăng tải KHLCNT Trang bị hàng rào di động phục vụ công tác đảm bảo ANTT trên địa bàn Quận 1 năm 2024. của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1 với 1 gói thầu.
02/01/2025 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG AN QUẬN 1 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, nâng cấp cải tạo hệ thống camera (KSAN) phục vụ công tác giam giữ tại
Đội Cảnh sát THAHS &HTTP Công an Quận 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 990
19/02/2025 14:34
CÔNG AN QUẬN 1 công bố KQMT gói thầu Sửa chữa, nâng cấp cải tạo hệ thống camera (KSAN) phục vụ công tác giam giữ tại
Đội Cảnh sát THAHS &HTTP Công an Quận 1 với 2 nhà thầu tham gia.
15/02/2025 09:07
CÔNG AN QUẬN 1 đăng tải TBMT Sửa chữa, nâng cấp cải tạo hệ thống camera (KSAN) phục vụ công tác giam giữ tại
Đội Cảnh sát THAHS &HTTP Công an Quận 1 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/02/2025 14:51
CÔNG AN QUẬN 1 đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp cải tạo hệ thống camera (KSAN) phục vụ công tác giam giữ tại Đội Cảnh sát THAHS &HTTP Công an Quận 1 với 3 gói thầu.
08/02/2025 09:15
CÔNG AN QUẬN 1 công bố kết quả gói thầu Hệ thống xếp hàng, lấy số tự động phục vụ người dân đăng ký xe và xử lý VPHC về GTTT thực hiện Đề án 06/CP tại Công an Quận 1 năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TRUYỀN THÔNG DỮ LIỆU VIỆT NAM
02/01/2025 17:27
CÔNG AN QUẬN 1 công bố kết quả gói thầu Hệ thống triển khai bảng tin điện tử thực hiện Đề án 06/CP tại Công an Quận 1 năm 2024..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ ANH KHÔI
02/01/2025 17:21
CÔNG AN QUẬN 1 công bố kết quả gói thầu Trang bị màn hình led phục vụ công tác tuyên truyền thực hiện Đề án 06/CP tại Công an Quận 1 năm 2024..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỰ ĐỘNG HÓA VIỆT THÀNH
02/01/2025 17:13
CÔNG AN QUẬN 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị màn hình tivi của Công an Quận 1..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI VIẾT VINH
02/01/2025 17:06
CÔNG AN QUẬN 1 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị màn hình tivi của Công an Quận 1. với 1 gói thầu.
02/01/2025 16:50
CÔNG AN QUẬN 1 đăng tải KHLCNT Trang bị màn hình led phục vụ công tác tuyên truyền thực hiện Đề án 06/CP tại Công an Quận 1 năm 2024. với 1 gói thầu.
02/01/2025 16:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, nâng cấp cải tạo hệ thống camera (KSAN) phục vụ công tác giam giữ tại
Đội Cảnh sát THAHS &HTTP Công an Quận 1 của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 990
19/02/2025 14:34
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN 1 đã đăng tải TBMT Sửa chữa, nâng cấp cải tạo hệ thống camera (KSAN) phục vụ công tác giam giữ tại
Đội Cảnh sát THAHS &HTTP Công an Quận 1 của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/02/2025 14:51
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN 1 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp cải tạo hệ thống camera (KSAN) phục vụ công tác giam giữ tại Đội Cảnh sát THAHS &HTTP Công an Quận 1 của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1 với 3 gói thầu.
08/02/2025 09:15
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống xếp hàng, lấy số tự động phục vụ người dân đăng ký xe và xử lý VPHC về GTTT thực hiện Đề án 06/CP tại Công an Quận 1 năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TRUYỀN THÔNG DỮ LIỆU VIỆT NAM
02/01/2025 17:27
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống triển khai bảng tin điện tử thực hiện Đề án 06/CP tại Công an Quận 1 năm 2024. của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ ANH KHÔI
02/01/2025 17:21
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị màn hình led phục vụ công tác tuyên truyền thực hiện Đề án 06/CP tại Công an Quận 1 năm 2024. của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỰ ĐỘNG HÓA VIỆT THÀNH
02/01/2025 17:13
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị màn hình tivi của Công an Quận 1. của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI VIẾT VINH
02/01/2025 17:06
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN 1 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị màn hình tivi của Công an Quận 1. của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1 với 1 gói thầu.
02/01/2025 16:50
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN 1 đã đăng tải KHLCNT Trang bị màn hình led phục vụ công tác tuyên truyền thực hiện Đề án 06/CP tại Công an Quận 1 năm 2024. của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1 với 1 gói thầu.
02/01/2025 16:44
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN 1 đã đăng tải KHLCNT Trang bị hàng rào di động phục vụ công tác đảm bảo ANTT trên địa bàn Quận 1 năm 2024. của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1 với 1 gói thầu.
02/01/2025 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1 là chủ đầu tư của 169 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 160 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1 là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1 là chủ đầu tư của 165 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1 có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN 1 là chủ đầu tư có quan hệ với 52 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thà yêu và mất mát còn hơn là chẳng mất gì. "
Samuel Butler
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh