Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an Quận 11 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 53 gói thầu, trong đó có 41 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 53 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.765.805.749 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.697.197.524 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an Quận 11 như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.765.805.749 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.697.197.524 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,01%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an Quận 11 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa Trụ Sở làm việc Đội CSGT-TT của chủ đầu tư Công an Quận 11 với 1 gói thầu.
03/04/2025 08:25
Bên mời thầu Công an Quận 11 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật nghiệp vụ chuyên dùng cho Đội CSGT-TT phục vụ công tác TTKS và XLVP trong lĩnh vực TTATGT 2024 của chủ đầu tư Công an Quận 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU HOÀNG LÊ VY
25/03/2025 14:54
Bên mời thầu Công an Quận 11 đã đăng tải kết quả gói thầu Thanh toán sữa chữa xe ô tô 51B-0079 do Đội CTHC - Công an Quận 11 quản lý năm 2025 của chủ đầu tư Công an Quận 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÁ THÀNH
24/03/2025 12:31
Bên mời thầu Công an Quận 11 đã đăng tải KHLCNT Thanh toán sữa chữa xe ô tô 51B-0079 do Đội CTHC - Công an Quận 11 quản lý năm 2025 của chủ đầu tư Công an Quận 11 với 1 gói thầu.
24/03/2025 12:20
Bên mời thầu Công an Quận 11 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm đợt 2 năm 2024 phục vụ công tác phòng chống tội phạm của BCĐ 138 Phường Quận 11 của chủ đầu tư Công an Quận 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LONG-DR
24/03/2025 11:44
Bên mời thầu Công an Quận 11 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư kỹ thuật nghiệp vụ chuyên dùng cho Đội CSGT-TT phục vụ công tác TTKS và XLVP trong lĩnh vực TTATGT 2024 của chủ đầu tư Công an Quận 11 với 1 gói thầu.
23/03/2025 02:04
Bên mời thầu Công an Quận 11 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm đợt 2 năm 2024 phục vụ công tác phòng chống tội phạm của BCĐ 138 Phường Quận 11 của chủ đầu tư Công an Quận 11 với 1 gói thầu.
23/03/2025 00:28
Bên mời thầu Công an Quận 11 đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn biểu mẫu XLVP, TTKS cho LL CSGT và CSTT-PƯN 2024 của chủ đầu tư Công an Quận 11.
- Nhà thầu trúng thầu: XÍ NGHIỆP IN NGUYỄN MINH HOÀNG
19/03/2025 15:31
Bên mời thầu Công an Quận 11 đã đăng tải KHLCNT In ấn biểu mẫu XLVP, TTKS cho LL CSGT và CSTT-PƯN 2024 của chủ đầu tư Công an Quận 11 với 1 gói thầu.
19/03/2025 13:58
Bên mời thầu Công an Quận 11 đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm thiết bị tin học phục vụ sử dụng phần mềm hệ thống tiếp nhận thông tin khẩn cấp Help 114 về PCCC&CHCN năm 2024 của chủ đầu tư Công an Quận 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LONG-DR
19/03/2025 11:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an Quận 11 đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa Trụ Sở làm việc Đội CSGT-TT với 1 gói thầu.
03/04/2025 08:25
Công an Quận 11 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật nghiệp vụ chuyên dùng cho Đội CSGT-TT phục vụ công tác TTKS và XLVP trong lĩnh vực TTATGT 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU HOÀNG LÊ VY
25/03/2025 14:54
Công an Quận 11 công bố kết quả gói thầu Thanh toán sữa chữa xe ô tô 51B-0079 do Đội CTHC - Công an Quận 11 quản lý năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÁ THÀNH
24/03/2025 12:31
Công an Quận 11 đăng tải KHLCNT Thanh toán sữa chữa xe ô tô 51B-0079 do Đội CTHC - Công an Quận 11 quản lý năm 2025 với 1 gói thầu.
24/03/2025 12:20
Công an Quận 11 công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm đợt 2 năm 2024 phục vụ công tác phòng chống tội phạm của BCĐ 138 Phường Quận 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LONG-DR
24/03/2025 11:44
Công an Quận 11 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư kỹ thuật nghiệp vụ chuyên dùng cho Đội CSGT-TT phục vụ công tác TTKS và XLVP trong lĩnh vực TTATGT 2024 với 1 gói thầu.
23/03/2025 02:04
Công an Quận 11 đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm đợt 2 năm 2024 phục vụ công tác phòng chống tội phạm của BCĐ 138 Phường Quận 11 với 1 gói thầu.
23/03/2025 00:28
Công an Quận 11 công bố kết quả gói thầu In ấn biểu mẫu XLVP, TTKS cho LL CSGT và CSTT-PƯN 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: XÍ NGHIỆP IN NGUYỄN MINH HOÀNG
19/03/2025 15:31
Công an Quận 11 đăng tải KHLCNT In ấn biểu mẫu XLVP, TTKS cho LL CSGT và CSTT-PƯN 2024 với 1 gói thầu.
19/03/2025 13:58
Công an Quận 11 công bố kết quả gói thầu mua sắm thiết bị tin học phục vụ sử dụng phần mềm hệ thống tiếp nhận thông tin khẩn cấp Help 114 về PCCC&CHCN năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LONG-DR
19/03/2025 11:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an Quận 11 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa Trụ Sở làm việc Đội CSGT-TT của chủ đầu tư Công an Quận 11 với 1 gói thầu.
03/04/2025 08:25
Bên mời thầu Công an Quận 11 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật nghiệp vụ chuyên dùng cho Đội CSGT-TT phục vụ công tác TTKS và XLVP trong lĩnh vực TTATGT 2024 của chủ đầu tư Công an Quận 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU HOÀNG LÊ VY
25/03/2025 14:54
Bên mời thầu Công an Quận 11 đã đăng tải kết quả gói thầu Thanh toán sữa chữa xe ô tô 51B-0079 do Đội CTHC - Công an Quận 11 quản lý năm 2025 của chủ đầu tư Công an Quận 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÁ THÀNH
24/03/2025 12:31
Bên mời thầu Công an Quận 11 đã đăng tải KHLCNT Thanh toán sữa chữa xe ô tô 51B-0079 do Đội CTHC - Công an Quận 11 quản lý năm 2025 của chủ đầu tư Công an Quận 11 với 1 gói thầu.
24/03/2025 12:20
Bên mời thầu Công an Quận 11 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm đợt 2 năm 2024 phục vụ công tác phòng chống tội phạm của BCĐ 138 Phường Quận 11 của chủ đầu tư Công an Quận 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LONG-DR
24/03/2025 11:44
Bên mời thầu Công an Quận 11 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư kỹ thuật nghiệp vụ chuyên dùng cho Đội CSGT-TT phục vụ công tác TTKS và XLVP trong lĩnh vực TTATGT 2024 của chủ đầu tư Công an Quận 11 với 1 gói thầu.
23/03/2025 02:04
Bên mời thầu Công an Quận 11 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm đợt 2 năm 2024 phục vụ công tác phòng chống tội phạm của BCĐ 138 Phường Quận 11 của chủ đầu tư Công an Quận 11 với 1 gói thầu.
23/03/2025 00:28
Bên mời thầu Công an Quận 11 đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn biểu mẫu XLVP, TTKS cho LL CSGT và CSTT-PƯN 2024 của chủ đầu tư Công an Quận 11.
- Nhà thầu trúng thầu: XÍ NGHIỆP IN NGUYỄN MINH HOÀNG
19/03/2025 15:31
Bên mời thầu Công an Quận 11 đã đăng tải KHLCNT In ấn biểu mẫu XLVP, TTKS cho LL CSGT và CSTT-PƯN 2024 của chủ đầu tư Công an Quận 11 với 1 gói thầu.
19/03/2025 13:58
Bên mời thầu Công an Quận 11 đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm thiết bị tin học phục vụ sử dụng phần mềm hệ thống tiếp nhận thông tin khẩn cấp Help 114 về PCCC&CHCN năm 2024 của chủ đầu tư Công an Quận 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LONG-DR
19/03/2025 11:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an Quận 11 là chủ đầu tư của 41 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 41 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an Quận 11 là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 12 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an Quận 11 là chủ đầu tư của 53 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an Quận 11 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an Quận 11 là chủ đầu tư có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có thành công thực sự nào mà không bị phản đối, bạn càng tiến bộ hơn, học hỏi được nhiều hơn, và càng tiến gần hơn đến thành quả của mình. "
Anthony Robbins
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh