Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 45 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 40 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 27,27%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 27,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.069.374.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.043.581.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 27,27%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 27,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.069.374.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.043.581.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,42%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an quận Hai Bà Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức học tập, trao đổi kinh nghiệm của chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DU LỊCH VÂN HẢI XANH HÀ NỘI
18/07/2023 17:41
Bên mời thầu Công an quận Hai Bà Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu chào hàng cạnh tranh, đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH CCI
07/07/2023 19:16
Bên mời thầu Công an quận Hai Bà Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINACOM
07/07/2023 19:13
Bên mời thầu Công an quận Hai Bà Trưng đã đăng tải TBMT Tổ chức học tập, trao đổi kinh nghiệm của chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/07/2023 19:03
Bên mời thầu Công an quận Hai Bà Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục của chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY QUANG HÀ
12/07/2022 16:28
Bên mời thầu Công an quận Hai Bà Trưng đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục của chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/06/2022 10:45
Bên mời thầu Công an quận Hai Bà Trưng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị, phương tiện làm việc cho lực lượng Bảo vệ dân phố, đội Tự quản giữ gìn trật tự an toàn giao thông, trật tự đô thị năm 2022 của chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng với 3 gói thầu.
17/06/2022 18:06
Bên mời thầu Công an quận Hai Bà Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục của chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY QUANG HÀ
20/08/2021 11:07
Bên mời thầu Công an quận Hai Bà Trưng đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục của chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/08/2021 16:53
Bên mời thầu Công an quận Hai Bà Trưng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục của chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng với 3 gói thầu.
28/07/2021 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an quận Hai Bà Trưng công bố kết quả gói thầu Tổ chức học tập, trao đổi kinh nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DU LỊCH VÂN HẢI XANH HÀ NỘI
18/07/2023 17:41
Công an quận Hai Bà Trưng công bố KQMT gói thầu Tổ chức học tập, trao đổi kinh nghiệm với 1 nhà thầu tham gia.
14/07/2023 11:55
Công an quận Hai Bà Trưng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu chào hàng cạnh tranh, đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH CCI
07/07/2023 19:16
Công an quận Hai Bà Trưng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINACOM
07/07/2023 19:13
Công an quận Hai Bà Trưng đăng tải TBMT Tổ chức học tập, trao đổi kinh nghiệm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/07/2023 19:03
Công an quận Hai Bà Trưng công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY QUANG HÀ
12/07/2022 16:28
Công an quận Hai Bà Trưng công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang phục với 1 nhà thầu tham gia.
30/06/2022 11:38
Công an quận Hai Bà Trưng đăng tải TBMT Mua sắm trang phục theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/06/2022 10:45
Công an quận Hai Bà Trưng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị, phương tiện làm việc cho lực lượng Bảo vệ dân phố, đội Tự quản giữ gìn trật tự an toàn giao thông, trật tự đô thị năm 2022 với 3 gói thầu.
17/06/2022 18:06
Công an quận Hai Bà Trưng công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY QUANG HÀ
20/08/2021 11:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an quận Hai Bà Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức học tập, trao đổi kinh nghiệm của chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DU LỊCH VÂN HẢI XANH HÀ NỘI
18/07/2023 17:41
Bên mời thầu Công an quận Hai Bà Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu chào hàng cạnh tranh, đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH CCI
07/07/2023 19:16
Bên mời thầu Công an quận Hai Bà Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINACOM
07/07/2023 19:13
Bên mời thầu Công an quận Hai Bà Trưng đã đăng tải TBMT Tổ chức học tập, trao đổi kinh nghiệm của chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/07/2023 19:03
Bên mời thầu Công an quận Hai Bà Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục của chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY QUANG HÀ
12/07/2022 16:28
Bên mời thầu Công an quận Hai Bà Trưng đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục của chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/06/2022 10:45
Bên mời thầu Công an quận Hai Bà Trưng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị, phương tiện làm việc cho lực lượng Bảo vệ dân phố, đội Tự quản giữ gìn trật tự an toàn giao thông, trật tự đô thị năm 2022 của chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng với 3 gói thầu.
17/06/2022 18:06
Bên mời thầu Công an quận Hai Bà Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục của chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY QUANG HÀ
20/08/2021 11:07
Bên mời thầu Công an quận Hai Bà Trưng đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục của chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/08/2021 16:53
Bên mời thầu Công an quận Hai Bà Trưng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục của chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng với 3 gói thầu.
28/07/2021 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an quận Hai Bà Trưng là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Điều gì xuất phát từ trái tim sẽ đi tới được trái tim. "
G. Piêt
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026