Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an quận Hải Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 695.155.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 677.250.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an quận Hải Châu như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 695.155.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 677.250.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,58%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an quận Hải Châu đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm phương tiện phục vụ Hội thi nghiệp vụ chữa cháy và cứu nạn cứu hộ "Tổ liên gia an toàn phòng cháy chữa cháy" năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Hải Châu với 1 gói thầu.
19/09/2024 08:19
Bên mời thầu Công an quận Hải Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Cước đường truyền camera phường Hải Châu II kết nối đồng bộ với hệ thống camera 12 phường của chủ đầu tư Công an quận Hải Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
03/08/2024 15:45
Bên mời thầu Công an quận Hải Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Công an quận Hải Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN TRUNG
02/08/2024 14:08
Bên mời thầu Công an quận Hải Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Công an quận Hải Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG ĐÀ NẴNG
02/08/2024 14:02
Bên mời thầu Công an quận Hải Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống camera 13 phường và kết nối hệ thống camera phường Hải Châu II đồng bộ với hệ thống camera 12 phường trên địa bàn quận của chủ đầu tư Công an quận Hải Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AMORY
28/06/2024 10:30
Bên mời thầu Công an quận Hải Châu đã đăng tải TBMT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống camera 13 phường và kết nối hệ thống camera phường Hải Châu II đồng bộ với hệ thống camera 12 phường trên địa bàn quận của chủ đầu tư Công an quận Hải Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2024 20:41
Bên mời thầu Công an quận Hải Châu đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống camera 13 phường và kết nối hệ thống camera phường Hải Châu II đồng bộ với hệ thống camera của 12 phường trên địa bàn quận của chủ đầu tư Công an quận Hải Châu với 4 gói thầu.
30/05/2024 09:15
Bên mời thầu Công an quận Hải Châu đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống camera 13 phường và kết nối hệ thống camera phường Hải Châu II đồng bộ với hệ thống camera của 12 phường trên địa bàn quận của chủ đầu tư Công an quận Hải Châu với 4 gói thầu.
30/05/2024 09:09
Bên mời thầu Công an quận Hải Châu đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống camera 13 phường và kết nối hệ thống camera phường Hải Châu II đồng bộ với hệ thống camera của 12 phường trên địa bàn quận của chủ đầu tư Công an quận Hải Châu với 4 gói thầu.
22/05/2024 16:41
Bên mời thầu Công an quận Hải Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bảo hiểm xe ô tô Công an Phường của chủ đầu tư Công an quận Hải Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty bảo hiểm PVI Bến Thành
29/12/2023 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an quận Hải Châu đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm phương tiện phục vụ Hội thi nghiệp vụ chữa cháy và cứu nạn cứu hộ "Tổ liên gia an toàn phòng cháy chữa cháy" năm 2024 với 1 gói thầu.
19/09/2024 08:19
Công an quận Hải Châu công bố kết quả gói thầu Cước đường truyền camera phường Hải Châu II kết nối đồng bộ với hệ thống camera 12 phường.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
03/08/2024 15:45
Công an quận Hải Châu công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN TRUNG
02/08/2024 14:08
Công an quận Hải Châu công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG ĐÀ NẴNG
02/08/2024 14:02
Công an quận Hải Châu đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống camera 13 phường và kết nối hệ thống camera phường Hải Châu II đồng bộ với hệ thống camera của 12 phường trên địa bàn quận với 4 gói thầu.
30/05/2024 09:15
Công an quận Hải Châu đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống camera 13 phường và kết nối hệ thống camera phường Hải Châu II đồng bộ với hệ thống camera của 12 phường trên địa bàn quận với 4 gói thầu.
30/05/2024 09:09
Công an quận Hải Châu đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống camera 13 phường và kết nối hệ thống camera phường Hải Châu II đồng bộ với hệ thống camera của 12 phường trên địa bàn quận với 4 gói thầu.
22/05/2024 16:41
Công an quận Hải Châu công bố kết quả gói thầu Mua bảo hiểm xe ô tô Công an Phường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty bảo hiểm PVI Bến Thành
29/12/2023 09:36
Công an quận Hải Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy thu nhận vân tay.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm nghiên cứu ứng dụng dữ liệu dân cư và căn cước công dân
29/12/2023 08:59
Công an quận Hải Châu đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm xe ô tô Công an Phường với 1 gói thầu.
26/12/2023 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an quận Hải Châu đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm phương tiện phục vụ Hội thi nghiệp vụ chữa cháy và cứu nạn cứu hộ "Tổ liên gia an toàn phòng cháy chữa cháy" năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Hải Châu với 1 gói thầu.
19/09/2024 08:19
Bên mời thầu Công an quận Hải Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Cước đường truyền camera phường Hải Châu II kết nối đồng bộ với hệ thống camera 12 phường của chủ đầu tư Công an quận Hải Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
03/08/2024 15:45
Bên mời thầu Công an quận Hải Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Công an quận Hải Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN TRUNG
02/08/2024 14:08
Bên mời thầu Công an quận Hải Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Công an quận Hải Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG ĐÀ NẴNG
02/08/2024 14:02
Bên mời thầu Công an quận Hải Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống camera 13 phường và kết nối hệ thống camera phường Hải Châu II đồng bộ với hệ thống camera 12 phường trên địa bàn quận của chủ đầu tư Công an quận Hải Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AMORY
28/06/2024 10:30
Bên mời thầu Công an quận Hải Châu đã đăng tải TBMT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống camera 13 phường và kết nối hệ thống camera phường Hải Châu II đồng bộ với hệ thống camera 12 phường trên địa bàn quận của chủ đầu tư Công an quận Hải Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2024 20:41
Bên mời thầu Công an quận Hải Châu đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống camera 13 phường và kết nối hệ thống camera phường Hải Châu II đồng bộ với hệ thống camera của 12 phường trên địa bàn quận của chủ đầu tư Công an quận Hải Châu với 4 gói thầu.
30/05/2024 09:15
Bên mời thầu Công an quận Hải Châu đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống camera 13 phường và kết nối hệ thống camera phường Hải Châu II đồng bộ với hệ thống camera của 12 phường trên địa bàn quận của chủ đầu tư Công an quận Hải Châu với 4 gói thầu.
30/05/2024 09:09
Bên mời thầu Công an quận Hải Châu đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống camera 13 phường và kết nối hệ thống camera phường Hải Châu II đồng bộ với hệ thống camera của 12 phường trên địa bàn quận của chủ đầu tư Công an quận Hải Châu với 4 gói thầu.
22/05/2024 16:41
Bên mời thầu Công an quận Hải Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bảo hiểm xe ô tô Công an Phường của chủ đầu tư Công an quận Hải Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty bảo hiểm PVI Bến Thành
29/12/2023 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an quận Hải Châu là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an quận Hải Châu là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an quận Hải Châu là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an quận Hải Châu có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an quận Hải Châu là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc đời là trường học lớn, khốn quẫn và đau khổ là ông thầy giỏi, là người bạn tốt rèn luyện ta vậy. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh