Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 59 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 63 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 154 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 50 gói (với 55 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 78 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 61 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,73 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 14,55%, Tư vấn 18,18%, Phi tư vấn 5,45%, Hỗn hợp 21,82%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.177.281.365 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.774.730.452 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 59 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,73 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 14,55%, Tư vấn 18,18%, Phi tư vấn 5,45%, Hỗn hợp 21,82%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.177.281.365 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.774.730.452 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG
27/10/2022 14:44
Bên mời thầu Công an thành phố Đà Nẵng đã đăng tải TBMT Gói thầu TV04: Tư vấn thiết kế, dự toán của chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/08/2022 15:47
Bên mời thầu Công an thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ duy tu, bảo dưỡng, xử lý xự cố hệ thống camera giám sát an ninh, giao thông, trật tự trên địa bàn thành phố của chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng.
04/08/2022 15:30
Bên mời thầu Công an thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị thay thế của chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng.
04/08/2022 08:38
Bên mời thầu Công an thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bàn, ghế, tủ sắt phục vụ công tác của Công an thành phố của chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng.
04/08/2022 08:34
Bên mời thầu Công an thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác của Công an thành phố của chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng.
04/08/2022 08:25
Bên mời thầu Công an thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp âm thanh hội trường của chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng.
04/08/2022 08:17
Bên mời thầu Công an thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp trang thiết bị phục vụ công tác của chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng.
29/07/2022 15:49
Bên mời thầu Công an thành phố Đà Nẵng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/07/2022 17:28
Bên mời thầu Công an thành phố Đà Nẵng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần thi công + Thiết bị công trình của chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/07/2022 17:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần thi công + Thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUYÊN VIỆT
27/10/2022 15:26
Công an thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG
27/10/2022 14:44
Công an thành phố Đà Nẵng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
12/09/2022 11:00
Công an thành phố Đà Nẵng công bố KQMT gói thầu Gói thầu TV04: Tư vấn thiết kế, dự toán với 1 nhà thầu tham gia.
01/09/2022 16:28
Công an thành phố Đà Nẵng đăng tải TBMT Gói thầu TV04: Tư vấn thiết kế, dự toán theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/08/2022 15:47
Công an thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ duy tu, bảo dưỡng, xử lý xự cố hệ thống camera giám sát an ninh, giao thông, trật tự trên địa bàn thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kha Khanh
04/08/2022 15:30
Công an thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị thay thế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XANH, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ VIỆT HOÀNG
04/08/2022 08:38
Công an thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp bàn, ghế, tủ sắt phục vụ công tác của Công an thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC THÀNH
04/08/2022 08:34
Công an thành phố Đà Nẵng đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/07/2022 17:28
Công an thành phố Đà Nẵng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần thi công + Thiết bị công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/07/2022 17:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG
27/10/2022 14:44
Bên mời thầu Công an thành phố Đà Nẵng đã đăng tải TBMT Gói thầu TV04: Tư vấn thiết kế, dự toán của chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/08/2022 15:47
Bên mời thầu Công an thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ duy tu, bảo dưỡng, xử lý xự cố hệ thống camera giám sát an ninh, giao thông, trật tự trên địa bàn thành phố của chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng.
04/08/2022 15:30
Bên mời thầu Công an thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị thay thế của chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng.
04/08/2022 08:38
Bên mời thầu Công an thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bàn, ghế, tủ sắt phục vụ công tác của Công an thành phố của chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng.
04/08/2022 08:34
Bên mời thầu Công an thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác của Công an thành phố của chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng.
04/08/2022 08:25
Bên mời thầu Công an thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp âm thanh hội trường của chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng.
04/08/2022 08:17
Bên mời thầu Công an thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp trang thiết bị phục vụ công tác của chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng.
29/07/2022 15:49
Bên mời thầu Công an thành phố Đà Nẵng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/07/2022 17:28
Bên mời thầu Công an thành phố Đà Nẵng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần thi công + Thiết bị công trình của chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/07/2022 17:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng là chủ đầu tư của 63 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 63 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng là chủ đầu tư của 55 TBMT, trong đó tự mời thầu 55 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an thành phố Đà Nẵng là chủ đầu tư có quan hệ với 59 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhiều năm sau khi nhớ lại những năm tháng trẻ trung nông nổi ấy, tôi mới phát hiện ra có rất nhiều thứ bản thân từng cố gắng kiên trì giữ lấy đến giờ cũng không còn quan trọng nữa. "
Nhân Gian Tiểu Khả
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh