Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 147 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 165 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 502 gói thầu, trong đó có 140 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 161 gói (với 165 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 461 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 310 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 51 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 43 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,51 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,61%, Xây lắp 32,12%, Tư vấn 11,52%, Phi tư vấn 6,67%, Hỗn hợp 9,09%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 968.057.828.911 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 955.147.727.433 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 147 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,51 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,61%, Xây lắp 32,12%, Tư vấn 11,52%, Phi tư vấn 6,67%, Hỗn hợp 9,09%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 968.057.828.911 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 955.147.727.433 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng.
04/01/2023 09:08
Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng.
04/01/2023 09:06
Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng.
04/01/2023 09:03
Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán công trình của chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VIỆT TIN
04/01/2023 09:01
Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng đã đăng tải TBMT Gói thầu hỗn hợp số 03: Thi công + lắp đặt hệ thống cấp điện, chiếu sáng ngoài nhà, máy biến áp 560kVA và máy phát điện dự phòng 200kVA của chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/11/2022 08:49
Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thang máy của chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THANG MÁY QUỐC TẾ
01/11/2022 20:11
Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Đào tạo thuyền viên vận hành tàu chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ trên sông, biển cho Công an thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: TRƯỜNG ĐẠI HỌC HÀNG HẢI VIỆT NAM
12/10/2022 16:10
Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm tủ trunng thế 24KV lắp đặt tại nhà khách Hương Sen-Công an thành phô Hải Phòng, địa chỉ: số 16 Minh Khai-Hồng Bàng-Hải Phòng của chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP ĐIỆN NAM PHONG
12/10/2022 15:56
Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng Công an xã năm 2022 của chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC THẮNG
12/10/2022 15:47
Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và tư vấn xây dựng Khánh Phúc
07/10/2022 11:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VIỆT TIN
04/01/2023 09:08
Công an thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Đầu tư và Tư vấn xây dựng Á Đông
04/01/2023 09:06
Công an thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VIỆT TIN
04/01/2023 09:03
Công an thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VIỆT TIN
04/01/2023 09:01
Công an thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thang máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THANG MÁY QUỐC TẾ
01/11/2022 20:11
Công an thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Đào tạo thuyền viên vận hành tàu chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ trên sông, biển cho Công an thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: TRƯỜNG ĐẠI HỌC HÀNG HẢI VIỆT NAM
12/10/2022 16:10
Công an thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu mua sắm tủ trunng thế 24KV lắp đặt tại nhà khách Hương Sen-Công an thành phô Hải Phòng, địa chỉ: số 16 Minh Khai-Hồng Bàng-Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP ĐIỆN NAM PHONG
12/10/2022 15:56
Công an thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng Công an xã năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC THẮNG
12/10/2022 15:47
Công an thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và tư vấn xây dựng Khánh Phúc
07/10/2022 11:06
Công an thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua sắm công cụ hỗ trợ cho lực lượng Bảo vệ dân phố năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ HƯNG VIỆT
06/10/2022 20:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng.
04/01/2023 09:08
Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng.
04/01/2023 09:06
Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng.
04/01/2023 09:03
Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán công trình của chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VIỆT TIN
04/01/2023 09:01
Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng đã đăng tải TBMT Gói thầu hỗn hợp số 03: Thi công + lắp đặt hệ thống cấp điện, chiếu sáng ngoài nhà, máy biến áp 560kVA và máy phát điện dự phòng 200kVA của chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/11/2022 08:49
Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thang máy của chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THANG MÁY QUỐC TẾ
01/11/2022 20:11
Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Đào tạo thuyền viên vận hành tàu chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ trên sông, biển cho Công an thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: TRƯỜNG ĐẠI HỌC HÀNG HẢI VIỆT NAM
12/10/2022 16:10
Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm tủ trunng thế 24KV lắp đặt tại nhà khách Hương Sen-Công an thành phô Hải Phòng, địa chỉ: số 16 Minh Khai-Hồng Bàng-Hải Phòng của chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP ĐIỆN NAM PHONG
12/10/2022 15:56
Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng Công an xã năm 2022 của chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC THẮNG
12/10/2022 15:47
Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và tư vấn xây dựng Khánh Phúc
07/10/2022 11:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng là chủ đầu tư của 165 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 165 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng là chủ đầu tư của 165 TBMT, trong đó tự mời thầu 164 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng là chủ đầu tư của 461 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng là chủ đầu tư có quan hệ với 147 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi tin rằng nếu bạn có một triệu, đó là tiền của bạn – khi bạn có 20 triệu, bạn bắt đầu gặp rắc rối. Khi bạn có một tỷ, đó không phải là tiền của bạn, đó là quỹ mà xã hội trao cho bạn. Họ tin rằng bạn có thể quản lý tiền tốt hơn chính phủ và những người khác. "
Jack Ma
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh