Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.894.889.403 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.774.729.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.894.889.403 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.774.729.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản cho Cơ quan Cảnh sát điều tra, khu tiếp dân và sửa chữa thiết bị phòng làm việc, nhà vệ sinh của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI CƯỜNG PHÁT
18/04/2025 14:48
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cho lực lượng cơ động xử lý sự cố giao thông và lực lượng 113 bán chuyên trách của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
18/04/2025 14:47
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa hội trường Công an thành phố Thuận An của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN với 4 gói thầu.
30/12/2024 15:13
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa hội trường Công an thành phố Thuận An của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN với 4 gói thầu.
30/12/2024 15:05
CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo sửa chữa hội trường Công an thành phố Thuận An.
30/12/2024 14:14
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật, phần thiết kế và dự toán của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG QUANG BẢO Q.B
17/12/2024 19:57
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Giám Định Thẩm Định Vimexcontrol
17/12/2024 19:55
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KHANG PHÁT
17/12/2024 19:52
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa hội trường Công an thành phố Thuận An của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN với 3 gói thầu.
16/12/2024 20:37
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN đã đăng tải TBMT Mua sắm cho lực lượng cơ động xử lý sự cố giao thông và lực lượng 113 bán chuyên trách của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/12/2024 21:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản cho Cơ quan Cảnh sát điều tra, khu tiếp dân và sửa chữa thiết bị phòng làm việc, nhà vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI CƯỜNG PHÁT
18/04/2025 14:48
CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN công bố kết quả gói thầu Mua sắm cho lực lượng cơ động xử lý sự cố giao thông và lực lượng 113 bán chuyên trách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
18/04/2025 14:47
CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa hội trường Công an thành phố Thuận An với 4 gói thầu.
30/12/2024 15:13
CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa hội trường Công an thành phố Thuận An với 4 gói thầu.
30/12/2024 15:05
CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN công bố KQMT gói thầu Mua sắm tài sản cho Cơ quan Cảnh sát điều tra, khu tiếp dân và sửa chữa thiết bị phòng làm việc, nhà vệ sinh với 1 nhà thầu tham gia.
24/12/2024 10:18
CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN công bố KQMT gói thầu Mua sắm cho lực lượng cơ động xử lý sự cố giao thông và lực lượng 113 bán chuyên trách với 1 nhà thầu tham gia.
24/12/2024 10:18
CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN công bố kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật, phần thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG QUANG BẢO Q.B
17/12/2024 19:57
CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Giám Định Thẩm Định Vimexcontrol
17/12/2024 19:55
CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KHANG PHÁT
17/12/2024 19:52
CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa hội trường Công an thành phố Thuận An với 3 gói thầu.
16/12/2024 20:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản cho Cơ quan Cảnh sát điều tra, khu tiếp dân và sửa chữa thiết bị phòng làm việc, nhà vệ sinh của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI CƯỜNG PHÁT
18/04/2025 14:48
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cho lực lượng cơ động xử lý sự cố giao thông và lực lượng 113 bán chuyên trách của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
18/04/2025 14:47
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa hội trường Công an thành phố Thuận An của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN với 4 gói thầu.
30/12/2024 15:13
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa hội trường Công an thành phố Thuận An của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN với 4 gói thầu.
30/12/2024 15:05
CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo sửa chữa hội trường Công an thành phố Thuận An.
30/12/2024 14:14
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật, phần thiết kế và dự toán của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG QUANG BẢO Q.B
17/12/2024 19:57
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Giám Định Thẩm Định Vimexcontrol
17/12/2024 19:55
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KHANG PHÁT
17/12/2024 19:52
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa hội trường Công an thành phố Thuận An của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN với 3 gói thầu.
16/12/2024 20:37
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN đã đăng tải TBMT Mua sắm cho lực lượng cơ động xử lý sự cố giao thông và lực lượng 113 bán chuyên trách của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/12/2024 21:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ THUẬN AN là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Số phận chẳng là gì hơn ngoài những việc được thực hiện trong một trạng thái tồn tại trước đó. "
Ralph Waldo Emerson
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh