Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.269.926.240 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.249.795.240 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.269.926.240 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.249.795.240 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,89%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu MUA GẠO NUÔI CAN PHẠM NHÂN của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG GẠO ANH NGUYÊN
20/01/2025 17:46
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU đã đăng tải KHLCNT MUA GẠO NUÔI CAN PHẠM NHÂN của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU với 1 gói thầu.
20/01/2025 17:29
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DSM CORP
05/01/2025 15:17
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu TRUYỀN HÌNH TRỰC TIẾP LỄ RA MẮT LỰC LƯỢNG THAM GIA BẢO VỆ AN NINH, TRẬT TỰ Ở CƠ SỞ VÀ NGÀY HỘI TOÀN DÂN BẢO VỆ AN NINH TỔ QUỐC NĂM 2024. của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu
23/12/2024 15:27
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU đã đăng tải KHLCNT TRUYỀN HÌNH TRỰC TIẾP LỄ RA MẮT LỰC LƯỢNG THAM GIA BẢO VỆ AN NINH, TRẬT TỰ Ở CƠ SỞ VÀ NGÀY HỘI TOÀN DÂN BẢO VỆ AN NINH TỔ QUỐC NĂM 2024. của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU với 1 gói thầu.
23/12/2024 15:17
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu MUA HOA TƯƠI, ĐẶT CHẬU CẢNH TRANG TRÍ LỄ RA MẮT LỰC LƯỢNG THAM GIA BẢO VỆ AN NINH, TRẬT TỰ CƠ SỞ VÀ NGÀY HỘI TOÀN DÂN BẢO VỆ AN NINH TỔ QUỐC NĂM 2024. của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG VIÊN CÂY XANH VÀ ĐÔ THỊ VŨNG TÀU
23/12/2024 11:27
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU đã đăng tải KHLCNT MUA HOA TƯƠI, ĐẶT CHẬU CẢNH TRANG TRÍ LỄ RA MẮT LỰC LƯỢNG THAM GIA BẢO VỆ AN NINH, TRẬT TỰ CƠ SỞ VÀ NGÀY HỘI TOÀN DÂN BẢO VỆ AN NINH TỔ QUỐC NĂM 2024. của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU với 1 gói thầu.
23/12/2024 11:00
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu MUA GẠO NUÔI CAN PHẠM NHÂN của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG GẠO ANH NGUYÊN
21/12/2024 11:30
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU đã đăng tải KHLCNT MUA GẠO NUÔI CAN PHẠM NHÂN của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU với 1 gói thầu.
21/12/2024 11:08
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị văn phòng của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2024 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu MUA GẠO NUÔI CAN PHẠM NHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG GẠO ANH NGUYÊN
20/01/2025 17:46
CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU đăng tải KHLCNT MUA GẠO NUÔI CAN PHẠM NHÂN với 1 gói thầu.
20/01/2025 17:29
CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu TRUYỀN HÌNH TRỰC TIẾP LỄ RA MẮT LỰC LƯỢNG THAM GIA BẢO VỆ AN NINH, TRẬT TỰ Ở CƠ SỞ VÀ NGÀY HỘI TOÀN DÂN BẢO VỆ AN NINH TỔ QUỐC NĂM 2024..
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu
23/12/2024 15:27
CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU đăng tải KHLCNT TRUYỀN HÌNH TRỰC TIẾP LỄ RA MẮT LỰC LƯỢNG THAM GIA BẢO VỆ AN NINH, TRẬT TỰ Ở CƠ SỞ VÀ NGÀY HỘI TOÀN DÂN BẢO VỆ AN NINH TỔ QUỐC NĂM 2024. với 1 gói thầu.
23/12/2024 15:17
CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu MUA HOA TƯƠI, ĐẶT CHẬU CẢNH TRANG TRÍ LỄ RA MẮT LỰC LƯỢNG THAM GIA BẢO VỆ AN NINH, TRẬT TỰ CƠ SỞ VÀ NGÀY HỘI TOÀN DÂN BẢO VỆ AN NINH TỔ QUỐC NĂM 2024..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG VIÊN CÂY XANH VÀ ĐÔ THỊ VŨNG TÀU
23/12/2024 11:27
CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU đăng tải KHLCNT MUA HOA TƯƠI, ĐẶT CHẬU CẢNH TRANG TRÍ LỄ RA MẮT LỰC LƯỢNG THAM GIA BẢO VỆ AN NINH, TRẬT TỰ CƠ SỞ VÀ NGÀY HỘI TOÀN DÂN BẢO VỆ AN NINH TỔ QUỐC NĂM 2024. với 1 gói thầu.
23/12/2024 11:00
CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu MUA GẠO NUÔI CAN PHẠM NHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG GẠO ANH NGUYÊN
21/12/2024 11:30
CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU đăng tải KHLCNT MUA GẠO NUÔI CAN PHẠM NHÂN với 1 gói thầu.
21/12/2024 11:08
CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu Thẩm định EHSMT và thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG XD 68
20/12/2024 11:49
CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu Lập EHSMT, phân tích đánh giá EHSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN NGHĨA
19/12/2024 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu MUA GẠO NUÔI CAN PHẠM NHÂN của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG GẠO ANH NGUYÊN
20/01/2025 17:46
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU đã đăng tải KHLCNT MUA GẠO NUÔI CAN PHẠM NHÂN của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU với 1 gói thầu.
20/01/2025 17:29
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DSM CORP
05/01/2025 15:17
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu TRUYỀN HÌNH TRỰC TIẾP LỄ RA MẮT LỰC LƯỢNG THAM GIA BẢO VỆ AN NINH, TRẬT TỰ Ở CƠ SỞ VÀ NGÀY HỘI TOÀN DÂN BẢO VỆ AN NINH TỔ QUỐC NĂM 2024. của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu
23/12/2024 15:27
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU đã đăng tải KHLCNT TRUYỀN HÌNH TRỰC TIẾP LỄ RA MẮT LỰC LƯỢNG THAM GIA BẢO VỆ AN NINH, TRẬT TỰ Ở CƠ SỞ VÀ NGÀY HỘI TOÀN DÂN BẢO VỆ AN NINH TỔ QUỐC NĂM 2024. của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU với 1 gói thầu.
23/12/2024 15:17
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu MUA HOA TƯƠI, ĐẶT CHẬU CẢNH TRANG TRÍ LỄ RA MẮT LỰC LƯỢNG THAM GIA BẢO VỆ AN NINH, TRẬT TỰ CƠ SỞ VÀ NGÀY HỘI TOÀN DÂN BẢO VỆ AN NINH TỔ QUỐC NĂM 2024. của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG VIÊN CÂY XANH VÀ ĐÔ THỊ VŨNG TÀU
23/12/2024 11:27
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU đã đăng tải KHLCNT MUA HOA TƯƠI, ĐẶT CHẬU CẢNH TRANG TRÍ LỄ RA MẮT LỰC LƯỢNG THAM GIA BẢO VỆ AN NINH, TRẬT TỰ CƠ SỞ VÀ NGÀY HỘI TOÀN DÂN BẢO VỆ AN NINH TỔ QUỐC NĂM 2024. của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU với 1 gói thầu.
23/12/2024 11:00
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu MUA GẠO NUÔI CAN PHẠM NHÂN của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG GẠO ANH NGUYÊN
21/12/2024 11:30
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU đã đăng tải KHLCNT MUA GẠO NUÔI CAN PHẠM NHÂN của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU với 1 gói thầu.
21/12/2024 11:08
Bên mời thầu CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị văn phòng của chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2024 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 21 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU là chủ đầu tư của 25 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN THÀNH PHỐ VŨNG TÀU là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người bạn sẽ dạy bạn, còn kẻ thù sẽ trừng phạt bạn. "
Tục ngữ Nga
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh