Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang như sau:
- Có quan hệ với 9 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 190 nhà thầu.
- Đã công bố 48 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 343 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 684 gói thầu, trong đó có 288 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 180 gói (với 202 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 376 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 247 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 348 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 337 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,50%, Xây lắp 36,14%, Tư vấn 6,93%, Phi tư vấn 5,45%, Hỗn hợp 0,99%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 335.804.670.710 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 324.964.692.055 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang như sau:
- Có quan hệ với 190 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,50%, Xây lắp 36,14%, Tư vấn 6,93%, Phi tư vấn 5,45%, Hỗn hợp 0,99%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 335.804.670.710 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 324.964.692.055 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua gạo nuôi can phạm nhân năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN LƯƠNG THỰC VÀ THỰC PHẨM MINH TÍNH
12/09/2025 15:36
Bên mời thầu Công an tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua hóa chất, vật tư y tế khám sức khỏe CBCS năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG TRÌNH THIẾT BỊ BÌNH AN
16/08/2025 09:17
Bên mời thầu Công an tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua hóa chất, vật tư y tế khám sức khỏe CBCS năm 2025 thuộc dự toán mua hóa chất, vật tư y tế khám sức khỏe CBCS năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
06/07/2025 07:10
Bên mời thầu Công an tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị triển khai Bộ phần mềm lõi của chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang.
21/06/2025 14:13
Bên mời thầu Công an tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua trang phục lực lượng bảo vệ ANTT ở cơ sở của chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
21/06/2025 13:17
Bên mời thầu Công an tỉnh An Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua gạo nuôi can phạm nhân năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2025 10:20
Bên mời thầu Công an tỉnh An Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị triển khai Bộ phần mềm lõi của chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2025 17:04
Bên mời thầu Công an tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị triển khai Bộ phần mềm lõi của chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang với 3 gói thầu.
22/05/2025 16:45
Bên mời thầu Công an tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Mua gạo nuôi can phạm nhân năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang với 3 gói thầu.
16/05/2025 09:07
Bên mời thầu Công an tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua máy bộ đàm cầm tay trang bị lực lượng Cảnh sát giao thông của chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG THẾ KỶ
13/05/2025 10:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua hóa chất, vật tư y tế khám sức khỏe CBCS năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG TRÌNH THIẾT BỊ BÌNH AN
16/08/2025 09:17
Công an tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Gói thầu mua hóa chất, vật tư y tế khám sức khỏe CBCS năm 2025 thuộc dự toán mua hóa chất, vật tư y tế khám sức khỏe CBCS năm 2025 với 1 gói thầu.
06/07/2025 07:10
Công an tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị triển khai Bộ phần mềm lõi với 3 gói thầu.
22/05/2025 16:45
Công an tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Mua gạo nuôi can phạm nhân năm 2025 với 3 gói thầu.
16/05/2025 09:07
Công an tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Mua que thử ma túy phục vụ công tác chuyên môn với 2 gói thầu.
26/03/2025 17:49
Công an tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Mua máy bộ đàm cầm tay trang bị lực lượng Cảnh sát giao thông với 3 gói thầu.
23/03/2025 21:32
Công an tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Mua máy tính cấp đổi giấy phép lái xe.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ PHÚC AN
20/03/2025 14:51
Công an tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Mua máy tính triển khai phần mềm sinh trắc học với 2 gói thầu.
20/03/2025 10:12
Công an tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Mua trang phục lực lượng bảo vệ ANTT ở cơ sở với 3 gói thầu.
19/03/2025 18:06
Công an tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Mua kệ hồ sơ trang bị Công an cấp xã với 3 gói thầu.
17/03/2025 10:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua gạo nuôi can phạm nhân năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN LƯƠNG THỰC VÀ THỰC PHẨM MINH TÍNH
12/09/2025 15:36
Bên mời thầu Công an tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua hóa chất, vật tư y tế khám sức khỏe CBCS năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG TRÌNH THIẾT BỊ BÌNH AN
16/08/2025 09:17
Bên mời thầu Công an tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua hóa chất, vật tư y tế khám sức khỏe CBCS năm 2025 thuộc dự toán mua hóa chất, vật tư y tế khám sức khỏe CBCS năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
06/07/2025 07:10
Bên mời thầu Công an tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị triển khai Bộ phần mềm lõi của chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang.
21/06/2025 14:13
Bên mời thầu Công an tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua trang phục lực lượng bảo vệ ANTT ở cơ sở của chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
21/06/2025 13:17
Bên mời thầu Công an tỉnh An Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua gạo nuôi can phạm nhân năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2025 10:20
Bên mời thầu Công an tỉnh An Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị triển khai Bộ phần mềm lõi của chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2025 17:04
Bên mời thầu Công an tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị triển khai Bộ phần mềm lõi của chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang với 3 gói thầu.
22/05/2025 16:45
Bên mời thầu Công an tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Mua gạo nuôi can phạm nhân năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang với 3 gói thầu.
16/05/2025 09:07
Bên mời thầu Công an tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua máy bộ đàm cầm tay trang bị lực lượng Cảnh sát giao thông của chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG THẾ KỶ
13/05/2025 10:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang là chủ đầu tư của 48 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang là chủ đầu tư của 343 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 300 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 43 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang là chủ đầu tư của 202 TBMT, trong đó tự mời thầu 148 TBMT, đơn vị khác mời thầu 54 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang là chủ đầu tư của 376 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang có quan hệ với 9 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh An Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 190 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc đời là một dòng sông. Kẻ nào không chịu học bơi sẽ bị nước nhấn chìm. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh