Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 232 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 99 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 252 gói thầu, trong đó có 88 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 146 gói (với 168 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 483 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 347 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 128 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 123 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,85 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,07%, Xây lắp 42,26%, Tư vấn 5,95%, Phi tư vấn 10,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 867.519.566.961 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 841.708.140.215 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu như sau:
- Có quan hệ với 232 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,85 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,07%, Xây lắp 42,26%, Tư vấn 5,95%, Phi tư vấn 10,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 867.519.566.961 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 841.708.140.215 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,98%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ chế độ ăn cho can phạm nhân 12 tháng của chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÔNG HỒNG TÂN
22/08/2025 20:26
Bên mời thầu Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, vật tư phục vụ công tác PCCC và CNCH năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ AN TOÀN VIỆT
22/08/2025 20:26
Bên mời thầu Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị nghiệp vụ năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THANH BÌNH - BCA
16/07/2025 21:23
Bên mời thầu Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị triển khai Đề án 06/CP năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MỸ NAM
16/07/2025 21:21
Bên mời thầu Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm que test ma túy đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN SINH
16/07/2025 21:18
Bên mời thầu Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống Camera kiểm soát an ninh Cơ sở cai nghiện ma túy của chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THANH LƯƠNG CƯỜNG
16/07/2025 21:17
Bên mời thầu Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
01/07/2025 19:56
Bên mời thầu Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công công trình của chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
01/07/2025 19:47
Bên mời thầu Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công công trình của chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
01/07/2025 19:44
Bên mời thầu Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT của chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG XD 68
01/07/2025 19:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ chế độ ăn cho can phạm nhân 12 tháng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÔNG HỒNG TÂN
22/08/2025 20:26
Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, vật tư phục vụ công tác PCCC và CNCH năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ AN TOÀN VIỆT
22/08/2025 20:26
Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị nghiệp vụ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ĐIỆP NAM HƯNG, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THANH LƯƠNG CƯỜNG, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THANH BÌNH - BCA
16/07/2025 21:23
Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị triển khai Đề án 06/CP năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY TÍNH VÀ TRUYỀN THÔNG ĐAN VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MỸ NAM
16/07/2025 21:21
Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Mua sắm que test ma túy đợt 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN SINH
16/07/2025 21:18
Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Hệ thống Camera kiểm soát an ninh Cơ sở cai nghiện ma túy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THANH LƯƠNG CƯỜNG
16/07/2025 21:17
Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu công bố KQMT gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ chế độ ăn cho can phạm nhân 12 tháng với 3 nhà thầu tham gia.
16/07/2025 09:16
Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu công bố KQMT gói thầu Hệ thống Camera kiểm soát an ninh Cơ sở cai nghiện ma túy với 1 nhà thầu tham gia.
11/07/2025 09:19
Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị, vật tư phục vụ công tác PCCC và CNCH năm 2025 với 4 nhà thầu tham gia.
04/07/2025 09:51
Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị triển khai Đề án 06/CP năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
02/07/2025 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ chế độ ăn cho can phạm nhân 12 tháng của chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÔNG HỒNG TÂN
22/08/2025 20:26
Bên mời thầu Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, vật tư phục vụ công tác PCCC và CNCH năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ AN TOÀN VIỆT
22/08/2025 20:26
Bên mời thầu Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị nghiệp vụ năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THANH BÌNH - BCA
16/07/2025 21:23
Bên mời thầu Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị triển khai Đề án 06/CP năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MỸ NAM
16/07/2025 21:21
Bên mời thầu Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm que test ma túy đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN SINH
16/07/2025 21:18
Bên mời thầu Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống Camera kiểm soát an ninh Cơ sở cai nghiện ma túy của chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THANH LƯƠNG CƯỜNG
16/07/2025 21:17
Bên mời thầu Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
01/07/2025 19:56
Bên mời thầu Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công công trình của chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
01/07/2025 19:47
Bên mời thầu Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công công trình của chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
01/07/2025 19:44
Bên mời thầu Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT của chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG XD 68
01/07/2025 19:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu là chủ đầu tư của 99 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 95 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu là chủ đầu tư của 168 TBMT, trong đó tự mời thầu 166 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu là chủ đầu tư của 483 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu là chủ đầu tư có quan hệ với 232 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Rất nhiều người theo đuổi lạc thú với sự vội vàng không kịp thở đến nỗi lao nhanh bỏ qua nó. "
Soren Kierkegaard
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026