Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 125 nhà thầu.
- Đã công bố 55 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 8 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 212 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 443 gói thầu, trong đó có 164 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 169 gói (với 182 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 232 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 239 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 231 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,48 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,21%, Xây lắp 36,81%, Tư vấn 17,03%, Phi tư vấn 1,10%, Hỗn hợp 3,85%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 520.984.882.659 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 511.137.384.932 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 125 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,48 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,21%, Xây lắp 36,81%, Tư vấn 17,03%, Phi tư vấn 1,10%, Hỗn hợp 3,85%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 520.984.882.659 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 511.137.384.932 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,89%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng với 3 gói thầu.
28/08/2026 16:29
Bên mời thầu Công an tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng với 3 gói thầu.
28/08/2026 15:32
Bên mời thầu Công an tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn biểu mẫu của Cảnh msats khu vực của chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC HƯNG
24/08/2026 14:40
Bên mời thầu Công an tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác triển khai phần mềm quản lý văn bản điều hành đợt 2 năm 2026 của chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
12/08/2026 17:03
Bên mời thầu Công an tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung trang thiết bị thu nhận căn cước và định danh thuộc Đề án 06/CP của chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
11/08/2026 16:49
Bên mời thầu Công an tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT In ấn các biểu mẫu của Cảnh sát khu vực của chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
31/07/2026 17:40
Bên mời thầu Công an tỉnh Cao Bằng đã đăng tải TBMT Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác triển khai phần mềm quản lý văn bản điều hành đợt 2 năm 2026 của chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/07/2026 14:55
Bên mời thầu Công an tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác triển khai phần mềm quản lý văn bản điều hành đợt 2 năm 2026 của chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng với 2 gói thầu.
22/07/2026 16:18
Bên mời thầu Công an tỉnh Cao Bằng đã đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung trang thiết bị thu nhận căn cước và định danh thuộc Đề án 06/CP của chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/07/2026 15:02
Bên mời thầu Công an tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung trang thiết bị thu nhận căn cước và định danh thuộc Đề án 06/CP của chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng với 2 gói thầu.
10/07/2026 09:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng ANTT ở cơ sở năm 2025 với 1 gói thầu.
18/06/2025 16:32
Công an tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác đảm bảo trật tư ATGT năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ ĐỨC VIỆT
17/06/2025 17:00
Công an tỉnh Cao Bằng công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác đảm bảo trật tư ATGT năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
04/06/2025 15:03
Công an tỉnh Cao Bằng đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác đảm bảo trật tư ATGT năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/05/2025 14:23
Công an tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác đảm bảo trật tư ATGT năm 2025 với 3 gói thầu.
26/05/2025 13:42
Công an tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thay thế bình nóng lạnh, lõi máy lọc nước, máy điều hòa nhiệt độ các phòng thuộc Công an tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm điện máy Tuấn Thủy
19/05/2025 16:08
Công an tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thay thế bình nóng lạnh, lõi máy lọc nước, máy điều hòa nhiệt độ các phòng thuộc Công an tỉnh với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:06
Công an tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc văn phòng phục vụ cho lực lượng An Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Tân Phát Việt
15/05/2025 14:54
Công an tỉnh Cao Bằng công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy móc văn phòng phục vụ cho lực lượng An Ninh với 2 nhà thầu tham gia.
28/04/2025 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng với 3 gói thầu.
28/08/2026 16:29
Bên mời thầu Công an tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng với 3 gói thầu.
28/08/2026 15:32
Bên mời thầu Công an tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn biểu mẫu của Cảnh msats khu vực của chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC HƯNG
24/08/2026 14:40
Bên mời thầu Công an tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác triển khai phần mềm quản lý văn bản điều hành đợt 2 năm 2026 của chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
12/08/2026 17:03
Bên mời thầu Công an tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung trang thiết bị thu nhận căn cước và định danh thuộc Đề án 06/CP của chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
11/08/2026 16:49
Bên mời thầu Công an tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT In ấn các biểu mẫu của Cảnh sát khu vực của chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
31/07/2026 17:40
Bên mời thầu Công an tỉnh Cao Bằng đã đăng tải TBMT Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác triển khai phần mềm quản lý văn bản điều hành đợt 2 năm 2026 của chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/07/2026 14:55
Bên mời thầu Công an tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác triển khai phần mềm quản lý văn bản điều hành đợt 2 năm 2026 của chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng với 2 gói thầu.
22/07/2026 16:18
Bên mời thầu Công an tỉnh Cao Bằng đã đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung trang thiết bị thu nhận căn cước và định danh thuộc Đề án 06/CP của chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/07/2026 15:02
Bên mời thầu Công an tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung trang thiết bị thu nhận căn cước và định danh thuộc Đề án 06/CP của chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng với 2 gói thầu.
10/07/2026 09:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng là chủ đầu tư của 55 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng là chủ đầu tư của 212 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 168 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 44 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng là chủ đầu tư của 182 TBMT, trong đó tự mời thầu 166 TBMT, đơn vị khác mời thầu 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng là chủ đầu tư của 232 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Cao Bằng là chủ đầu tư có quan hệ với 125 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thơ là chị em của đau buồn. Mỗi một người đau khổ khóc lóc đều là nhà thơ, mỗi một giọt lệ đều là một câu thơ, mỗi một trái tim đều là một bài thơ. "
Andeleyev (Nga)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh