Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 172 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 160 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 374 gói thầu, trong đó có 160 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 96 gói (với 100 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 567 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 476 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 63 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 62 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,48 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,00%, Xây lắp 72,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 510.104.514.573 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 494.004.959.396 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 172 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,48 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,00%, Xây lắp 72,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 510.104.514.573 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 494.004.959.396 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa các kho quân trang thuộc Phòng Hậu cần của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KỲ NGUYÊN
27/08/2026 20:21
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV06: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG PHÚ YÊN
25/08/2026 17:43
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lương thực, thực phẩm, gia vị, chất đốt và vật tư vệ sinh phục vụ bếp ăn học sinh Trường Văn hóa CAND II của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM SẠCH NÚI XANH
25/08/2026 10:44
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA KHANG BMT
21/08/2026 16:17
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Bắc Nguyên
21/08/2026 16:13
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Vận chuyển chất thải của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK
21/08/2026 16:04
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở làm việc Phòng PA09 của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Lê Sang
18/08/2026 16:35
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Gói thầu XL01 của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 16:21
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV03 của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG PHÚ YÊN
14/08/2026 14:11
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa cơ sở làm việc Phòng Cảnh sát giao thông (phía Đông); Cơ sở làm việc Trạm Cảnh sát giao thông Tuy An và Đội Cảnh sát giao thông đường bộ số 3 của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk với 3 gói thầu.
14/08/2026 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua lương thực, thực phẩm, gia vị, chất đốt tháng 6/2026 cho Trại tạm giam số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM SẠCH NÚI XANH
01/06/2026 10:25
Công an tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Thuê phòng nghỉ phục vụ đoàn nghệ thuật quần chúng Công an tỉnh tham gia Vòng Chung khảo Hội diễn NTQC Công an nhân dân lần thứ XIII, năm 2025 tại thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần lương thực Hồng Hà
15/05/2025 14:52
Công an tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Thuê phòng nghỉ phục vụ đoàn nghệ thuật quần chúng Công an tỉnh tham gia Vòng Chung khảo Hội diễn NTQC Công an nhân dân lần thứ XIII, năm 2025 tại thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
14/05/2025 08:15
Công an tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua sam doanh cu binh chua chay trang cap cho phong PC09 PV06.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm ứng dụng KHCN Công an Tỉnh Đăk Lăk
26/04/2025 16:08
Công an tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Thuê phòng nghỉ phục vụ đoàn nghệ thuật quần chúng Công an tỉnh tham gia Hội diễn NTQC Công an nhân dân lần thứ XIII, năm 2025 tại tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư phát triển thương mại dịch vụ Hà Bảo Linh
06/03/2025 14:36
Công an tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Thuê phòng nghỉ phục vụ đoàn nghệ thuật quần chúng Công an tỉnh tham gia Hội diễn NTQC Công an nhân dân lần thứ XIII, năm 2025 tại tỉnh Lâm Đồng với 1 gói thầu.
28/02/2025 14:31
Công an tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua doanh cụ trang bị cho phòng PA03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUẬN PHÁT
26/12/2024 15:56
Công an tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Cải tạo mái che kho tạm giữ phương tiện vi phạm trật tự an toàn giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Hoàng Minh Long
17/12/2024 09:25
Công an tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế vật tư, phụ tùng hư hỏng cho máy phát điện nhãn hiệu Cummins thuộc phòng PH10 quản lý sử dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Đinh Văn Hiền
17/12/2024 09:20
Công an tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất, hệ thống chiếu sáng khuôn viên nhà khách Công an tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KỲ NGUYÊN
06/11/2024 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa các kho quân trang thuộc Phòng Hậu cần của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KỲ NGUYÊN
27/08/2026 20:21
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV06: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG PHÚ YÊN
25/08/2026 17:43
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lương thực, thực phẩm, gia vị, chất đốt và vật tư vệ sinh phục vụ bếp ăn học sinh Trường Văn hóa CAND II của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM SẠCH NÚI XANH
25/08/2026 10:44
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA KHANG BMT
21/08/2026 16:17
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Bắc Nguyên
21/08/2026 16:13
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Vận chuyển chất thải của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK
21/08/2026 16:04
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở làm việc Phòng PA09 của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Lê Sang
18/08/2026 16:35
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Gói thầu XL01 của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 16:21
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV03 của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG PHÚ YÊN
14/08/2026 14:11
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa cơ sở làm việc Phòng Cảnh sát giao thông (phía Đông); Cơ sở làm việc Trạm Cảnh sát giao thông Tuy An và Đội Cảnh sát giao thông đường bộ số 3 của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk với 3 gói thầu.
14/08/2026 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 160 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 64 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 96 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 100 TBMT, trong đó tự mời thầu 82 TBMT, đơn vị khác mời thầu 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 567 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư có quan hệ với 172 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không ai bị người khác ngăn trở; anh ta chỉ bị chính mình ngăn trở. Không ai đau khổ bởi vì người khác; anh ta đau khổ chỉ bởi vì chính mình. "
James Allen
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh