Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 341 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 506 gói thầu, trong đó có 338 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 103 gói (với 133 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 81 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 113 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 109 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,27%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 17,29%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 3,01%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 173.121.777.356 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 171.650.756.595 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,27%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 17,29%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 3,01%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 173.121.777.356 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 171.650.756.595 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,85%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lương thực, thực phẩm cho Trại tạm giam Công an tỉnh và các Nhà tạm giữ Công an huyện, thị xã, thành phố của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk.
03/10/2022 10:32
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng Sửa chữa, cải tạo Nhà làm việc Khối An ninh Công an tỉnh của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk.
29/09/2022 14:24
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk.
27/09/2022 15:26
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc phòng PC06 của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk.
19/09/2022 15:51
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL: Thi công xây dựng công trình: Sửa chữa, cải tạo Trụ sở làm việc Công an thị xã Buôn Hồ của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk.
31/08/2022 15:35
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng, công trình Nhà hội trường Công an huyện Krông Búk của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk.
31/08/2022 15:12
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây dựng công trình Sửa chữa, cải tạo Trụ sở làm việc Công an huyện Buôn Đôn của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk.
18/08/2022 15:20
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây dựng công trình Sửa chữa, cải tạo Trụ sở làm việc Công an huyện Ea Súp của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk.
18/08/2022 15:19
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây dựng công trình Sửa chữa, cải tạo Trụ sở làm việc Công an huyện Lắk của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk.
18/08/2022 15:17
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầuTV06: Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk.
12/08/2022 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Sửa chửa nhà làm việc 02 tầng, nhà tập thể thao, cổng tường rào và nhà trực ban công an tỉnh đắk lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LỘC THỌ
03/08/2022 16:30
Công an tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV07: Tư vấn giám sát thi công gói thầu hỗn hợp số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LỘC THỌ
13/12/2021 14:08
Công an tỉnh Đắk Lắk công bố KQMT gói thầu Gói thầu TV07: Tư vấn giám sát thi công gói thầu hỗn hợp số 01 với 1 nhà thầu tham gia.
10/12/2021 10:46
Công an tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu HH01: Xây dựng, lắp đặt thiết bị toàn bộ các hạng mục thuộc dự án Cơ sở làm việc Công an huyện Krông Pắc thuộc Công an tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Sao Mai, CÔNG TY TNHH THUẬN HIẾU
01/12/2021 16:38
Công an tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Gói thầu HH01: Xây dựng, lắp đặt thiết bị toàn bộ các hạng mục thuộc dự án Cơ sở làm việc Công an huyện Krông Pắc thuộc Công an tỉnh Đắk Lắk theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/11/2021 14:31
Công an tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Gói thầu TV07: Tư vấn giám sát thi công gói thầu hỗn hợp số 01 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/11/2021 14:56
Công an tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Gói thầu HH01: Xây dựng, lắp đặt thiết bị toàn bộ các hạng mục thuộc dự án Cơ sở làm việc Công an huyện Krông Pắc thuộc Công an tỉnh Đắk Lắk theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/11/2021 14:21
Công an tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG LỰC VIỆT
26/10/2021 22:39
Công an tỉnh Đắk Lắk công bố KQMT gói thầu Gói thầu XL01: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
22/10/2021 09:18
Công an tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Gói thầu XL01: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/10/2021 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lương thực, thực phẩm cho Trại tạm giam Công an tỉnh và các Nhà tạm giữ Công an huyện, thị xã, thành phố của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk.
03/10/2022 10:32
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng Sửa chữa, cải tạo Nhà làm việc Khối An ninh Công an tỉnh của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk.
29/09/2022 14:24
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk.
27/09/2022 15:26
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc phòng PC06 của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk.
19/09/2022 15:51
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL: Thi công xây dựng công trình: Sửa chữa, cải tạo Trụ sở làm việc Công an thị xã Buôn Hồ của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk.
31/08/2022 15:35
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng, công trình Nhà hội trường Công an huyện Krông Búk của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk.
31/08/2022 15:12
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây dựng công trình Sửa chữa, cải tạo Trụ sở làm việc Công an huyện Buôn Đôn của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk.
18/08/2022 15:20
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây dựng công trình Sửa chữa, cải tạo Trụ sở làm việc Công an huyện Ea Súp của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk.
18/08/2022 15:19
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây dựng công trình Sửa chữa, cải tạo Trụ sở làm việc Công an huyện Lắk của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk.
18/08/2022 15:17
Bên mời thầu Công an tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầuTV06: Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk.
12/08/2022 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 341 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 341 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 133 TBMT, trong đó tự mời thầu 133 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 81 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư có quan hệ với 55 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ có một cách hạnh phúc, đó là ngừng lo lắng về những điều nằm ngoài sức mạnh của ý chí. "
Epictetus
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh